PDA

View Full Version : Tìm người cùng mở online MapleStory

pr0vanban1
15-09-12, 04:14 PM
hiện tại là mình có một source ngon, đang vh, ai có nguyện vọng thì đăng kí
nick yahoo của mình : doianh_khonnan_chiviyeuem
mình cần người về C++, C# và về web nữa

phuongph
15-09-12, 05:14 PM
vừa add yehoo của bác mà chưa thấy confirm.

pr0vanban1
15-09-12, 09:07 PM
sr nha
lúc đó nhà mình bị mất điện nên không đồng ý được
sr nha

thaobeo
28-09-12, 06:51 PM
ôi sao bạn lại mở vào thời gian này bạn nên tính toán kĩ nữa bạn ạ ;))

shock_boy
29-09-12, 04:46 PM
má .đang tìm team thì thấy cái topic này .xúc đê bạn
đam mê trỗi dậy

pr0vanban1
30-09-12, 05:07 PM
má .đang tìm team thì thấy cái topic này .xúc đê bạn
đam mê trỗi dậy

nick yahoo bạn là gì
mình tìm trên yahoo

shock_boy
30-09-12, 09:20 PM
Dịp này thi xong đại học nên có thời gian với 4rum
Mình thấy Box nhà mình vắng tanh

Bây giờ toàn source version cao code sẵn thế này thì làm gì còn ai bỏ công sức ra nghiên cứu và tự dev maple nữa....:( Toàn đồ ăn sẵn, khiến cho developer ỷ lại, khó mà pro lên đc......
Mình cũng cảm thấy đúng ,ai có niềm đam mê thì cùng vào giúp sức đi
Nhớ các đây mây năm mình từng cày cuốc game này thì VNG nó bỏ bê rồi không online server nữa

Như tiêu đề: ^^

vừa có thể việt hóa, vừa có thể chỉnh IP mở on k cần đến mấy cái mã hex chi cho nó rắc rối vậy bạn còn chần chờ j` nữa down thôi nhớ thank nhé ^^

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> g (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Lưu ý là chỉ mở đc file localhost.exe thôi nhé :D

Mình đã thử text ,

hiện tại mình đã tìm ra giải pháp việt hoá có dấu client maplestory, nhưng giải pháp này có nhiều hạn chế hôm nay post lên để các bạn xem
mình nhắc lại đây là giải pháp mình tìm ra để có thể hiển thị tiếng việt thui chứ không hoàn hảo giống vinagame nha :-s:-s:-s
đây là vài bức ảnh sever của mình

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Khi có tiến triển mới sẽ post tiếp cho các bạn góp ý

fb :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mọi người vào bàn nên chọn ver nào ít lỗi để edit ,sau đó lên online

pr0vanban1
03-10-12, 01:32 PM
Dịp này thi xong đại học nên có thời gian với 4rum
Mình thấy Box nhà mình vắng tanh

Mình cũng cảm thấy đúng ,ai có niềm đam mê thì cùng vào giúp sức đi
Nhớ các đây mây năm mình từng cày cuốc game này thì VNG nó bỏ bê rồi không online server nữa

Mình đã thử text ,

fb :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Mọi người vào bàn nên chọn ver nào ít lỗi để edit ,sau đó lên online
thế bạn chuyên về gì? web hay vh

shock_boy
03-10-12, 07:07 PM
Tui có thể đầu tư cho ông về VPS
Web tui biết sơ sơ thôi chứ không biết liên kết vs datbase ở host :|
Nói chung mỗi cái biết 1 ít chứ không có cái nào là pro cả

pr0vanban1
04-10-12, 05:12 PM
Tui có thể đầu tư cho ông về VPS
Web tui biết sơ sơ thôi chứ không biết liên kết vs datbase ở host :|
Nói chung mỗi cái biết 1 ít chứ không có cái nào là pro cả

thế ông có vps ram bao nhiều gb, cpu pao nhiêu

hachacpro
04-10-12, 05:50 PM
Game gì thế cho xem 1 tấm ảnh coi nào xem game có đẹp ko :-c

pr0vanban1
05-10-12, 05:09 PM
trong forum có thây, bạn vào xem một số topic ý

bjnetpro
20-10-12, 02:13 PM
ông pr0vanban1 ơi thấy ong đăng ký trên game
hok thấy ong vào chơi vậy bản maple sea1.15.1 của ông đã có ai cùng mở online chưa?
online vao game tui làm thử sao.

pr0vanban1
21-10-12, 12:24 PM
ông pr0vanban1 ơi thấy ong đăng ký trên game
hok thấy ong vào chơi vậy bản maple sea1.15.1 của ông đã có ai cùng mở online chưa?
online vao game tui làm thử sao.

ông có nick yahoo không? tui với ông bàn bạc, tui có sv MSEA v1.15.1, có gì pm tui,
nick yahoo: doianh_khonnan_chiviyeuem