PDA

View Full Version : [TLBB] Xin ad or mod up lại bản 3 lỗ cho ae

thanhtien1991
14-09-12, 06:02 PM
tình hình là rất nhiều bạn muốn chơi offline mà do cấu hình máy nên xin mod or ad up lại link 4 SERVER 3 lỗ, bản thân em dow cả 2 bản sv của hà hoàng và hữu duyên về giải nén ra corrupt hết (chắc lâu quá rồi). Ai còn giữ share giúp mọi người nha :beauty::beauty::beauty:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Uploaded with ImageShack.us (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

thanhtien1991
14-09-12, 10:01 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

à còn lỗi này nữa, khi cài mình open cái billing của anh kinzero thì không giống như hình ảnh trên, nó trắng bóc k có cái dòng như trong video hướng dẫn
ai giúp mình với :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ronglam
15-09-12, 01:14 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thanhtien1991
15-09-12, 03:13 AM

tks bạn, mình đã tải lại billing win trong bản của hà hoàng
mà có bạn nào giữ sv 3 lỗ, cái này chắc hết mở sv donate được nền ae share free nha [-O<[-O<[-O< link trên đây die hết rồi

ronglam
15-09-12, 02:20 PM
tks bạn, mình đã tải lại billing win trong bản của hà hoàng
mà có bạn nào giữ sv 3 lỗ, cái này chắc hết mở sv donate được nền ae share free nha [-O<[-O<[-O< link trên đây die hết rồi

bản lỗ 3 link vẫn bt bạn nhé . chắc mem mới bị hạn chế