PDA

View Full Version : [MU] Ai cho em hỏi lỗi cài SQL

Newbie2012
14-09-12, 04:04 PM
Sao em cài SQL trên win xp nó cứ chạy thế này hoài cả vài tiếng ko đc :-s
Thử lại 3 lần ùi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

insomnia_1993
14-09-12, 04:26 PM
Sao em cài SQL trên win xp nó cứ chạy thế này hoài cả vài tiếng ko đc :-s
Thử lại 3 lần ùi

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

để lại yh + tks tớ team coi cho 22222222222222222222222222

Newbie2012
14-09-12, 04:32 PM
để lại yh + tks tớ team coi cho 22222222222222222222222222
..............................................

insomnia_1993
14-09-12, 04:52 PM

loại này thuộc rẻ rách version 2, version 1 là hallypro còn mi là ver 2 :)) họ đã giúp chưa j ? bác bik cài k, mày giỏi thì cài đi học đã bỏ time support mà mày làm như trả tiền cho họ vậy =)) hài vãi. ời thì tự làm tự thích mò đi. =)):-o:-o

insomnia_1993
14-09-12, 05:00 PM

ngu thì từ để họ bày. sql có lỗi thì từ từ họ tìm lỗi họ sửa :)) zo thấy cái sql mà cài liền 3 cái chẳng hĩu mức độ thông minh của mi đến mức nào :))
chưa tìm lỗi, thì kêu " con cặc" ng ta giúp mình mà nói kiểu vậy đó à. hài vãi =)) đúng là rẻ rách

Newbie2012
14-09-12, 05:04 PM
ngu thì từ để họ bày. sql có lỗi thì từ từ họ tìm lỗi họ sửa :)) zo thấy cái sql mà cài liền 3 cái chẳng hĩu mức độ thông minh của mi đến mức nào :))
chưa tìm lỗi, thì kêu " con cặc" ng ta giúp mình mà nói kiểu vậy đó à. hài vãi =)) đúng là rẻ rách

ok bác giúp cám ơn
nhưng tôi ghét cái loại động tí là chửi bác là cái (i) gì mà lên giọng

lamxuannhatvn2005: <ding>
lamxuannhatvn2005: bat team
Mobile Skeleton: em đây
lamxuannhatvn2005: bat team
Mobile Skeleton: team việt hóa nha bác
lamxuannhatvn2005: team 7 la dc
Mobile Skeleton: ac
Mobile Skeleton: để down
Mobile Skeleton: dùng tea này cho lẹ đi bác
lamxuannhatvn2005: bat len
Mobile Skeleton: team 7 ạ/
lamxuannhatvn2005: dm
lamxuannhatvn2005: bat team len
lamxuannhatvn2005: benh ha
Mobile Skeleton: team 7 hay việt hóa
lamxuannhatvn2005: rag may tao lao the bat team vh or 7 j cug dc
Mobile Skeleton: 944 804 644
Mobile Skeleton: 3878
lamxuannhatvn2005: dog" lai
Mobile Skeleton: em toàn cài đến đó
Mobile Skeleton:
Mobile Skeleton: để cả đêm vẫn thế
lamxuannhatvn2005: may sai 2 may" ak
Mobile Skeleton: ukm
lamxuannhatvn2005: may pha j trog nay` ma may cai sql 20-00 vay
Mobile Skeleton: cài mu
lamxuannhatvn2005: may` pha" j ma tum lum cai sql 2000
Mobile Skeleton: ai phá gì :T
lamxuannhatvn2005: dog" het lai dj
Mobile Skeleton: bác có biết làm ko ạ?
lamxuannhatvn2005: lam j
Mobile Skeleton: cài đc ko?
Mobile Skeleton: đến đoạn đó run hoài à
lamxuannhatvn2005: dm tu` tu chu mj lam nhu j vay
lamxuannhatvn2005: dog" het coi
Mobile Skeleton: con cặc giúp thích chửi là chửi à đéo cần nữa
Mobile Skeleton: đm hống hách
lamxuannhatvn2005: du me ngu con lao
lamxuannhatvn2005: gjup thj tu tu may lam nhu cha ho vay chua lam ma ? bac co bjk lam k
Mobile Skeleton: ukm ngu thế thôi
lamxuannhatvn2005: cut me dj may`
Mobile Skeleton: còn hơn cái loại mở mồm là đm
Mobile Skeleton: tao đéo thích cái loại đó
Không hiển thị tin nhắn gần đây (F3)

thuynga
14-09-12, 05:19 PM
uh thì bạn insomnia_1993 sai rồi , giúp ng khác vui vẻ thì giúp , đừng chửi bạn ấy , ai cũng có lòng tự trọng mà , ng ta mới làm bị lỗi nên mới cần giúp thôi mà !

tuyentc
14-09-12, 05:25 PM
chắc pro đấy nha. cẩn thận không có bị chửi hết giờ chạy mau. trước khi chạy cho viên gạch nha :))

hoainiemclub
14-09-12, 05:47 PM

nói thật chứ người ta k biết mới tìm đến hỏi.nghe cậu nc tỏ vẻ nguy hiểm vãi
thấy insomnia đi đâu cũng pm yahoo mình giúp cho.lên diễn đàn thì nc lịch sự thế.newbie nhờ thì nguy hiểm vê lờ ;))
nói thật với bạn insomnia chứ 1993 thì nên xem lại cách nc ^^

dovietthai
14-09-12, 09:41 PM
nói thật chứ người ta k biết mới tìm đến hỏi.nghe cậu nc tỏ vẻ nguy hiểm vãi
thấy insomnia đi đâu cũng pm yahoo mình giúp cho.lên diễn đàn thì nc lịch sự thế.newbie nhờ thì nguy hiểm vê lờ ;))
nói thật với bạn insomnia chứ 1993 thì nên xem lại cách nc ^^

hoainiemclub. tên này làm domain đc đấy. thử reg cái nào

insomnia_1993
14-09-12, 11:10 PM
ok bác giúp cám ơn
nhưng tôi ghét cái loại động tí là chửi bác là cái (i) gì mà lên giọng

há há =)) vãi chưa kìa coi mấy dòng chát thì hỉu. nói bật team kêu team vh thì ta kêu sài team 7 đi. rồi nó nói team 7 đợi xí.r ta kêu thôi bật team lên đi...ta éo thích loại 2 face :)) nhờ thì a a a ơi giúp e vs e bị..... a giúp e " buzz" aaa. có chuyện cái cái đm, cc, vãi.
4r nói đây lên giọng à. đây giúp nhiệt tình chỉ vì mấy ng ni toàn fake + hâm pm. bực mình. đây nc rõ ràng. ngày xưa ta cũng éo bik j về mu cũng ? pro này pro kia mình k bik thì để họ chỉ dù họ chửi mình vẫn nghe éo có " con cặc" giống thèn chủ topic đâu. mình k bik họ chửi chuyện bt. mấy người thử nghĩ cài sql mà cài 3 sql trong máy k remote đc. vậy ? nó phá j nó kêu đâu có phá. k phá mà ra 3 cái sql. nên nhớ là 3 cái sql k phải 3 cái data nhé. rồi cài cho nó sql lại cái sql bị đứng giống tình trạng nó nói. rồi kêu nó đóng hết lại vì team nên lag k đóng đc. rồi nó cứ nhảy vào bik cài k, cài đc k. tôi thử hỏi mấy bác chưa tìm ra lỗi bik quái j mà chữa, vậy mà cứ nhảy nhảy vào, kêu đóng hết lại thì k nge. rồi kêu con cặt xin lỗi mấy bác thử vào địa vị của tôi đi. làm free time chùa cho nó. dù sao thì cũng bik điều 1 chút.
nói nó đóng đéo đóng còn kêu con cặt. inso có nói dm, đúng nhưng nói nó éo có hỉu, nó bật team thì cứ việt hóa vs k vh, team 7 k có việt hóa hả, sợ mấy team kia cũ giật nên nói cài team 7. thấy nó nói này nói kìa nên kêu thôi bật team đi. cứ vòng vòng hoài, bực kêu đm bật team. vậy k đc hả. xin lỗi đây giúp là giúp hết mình. 10h 11h khuya vẫn support cài mu cho newbie, mà nó dùng 3g nhá. team rất lag nhưng vẫn cố, chung niềm đam mê thôi. vậy mà ae kêu tớ lừa tình à. đây k ol yahoo nên k trả lời mọi ng đc. inso bjk j giúp nấy. sao mọi ng k pm các cao thủ đi, biết bao nhiu cao thủ về mu,các bác giỏi thì đi pm đi, có ngon thì pm coi đừng có nói mày lừa tình. sao mà giỏi nói này nói kia thế. đã cố giúp còn nói lừa tình.tại đây còn gà nên giúp những cái cơ bản, giúp hết mình mún gì nữa, chẳng lẽ lúc nào cũng trực máy tính team cho mọi ng à. rảnh thì giúp thôi chứ, vừa phải cho ng khác sống vs chứ. nên nhớ coi lại bản thân mình đi, trước khi nói inso lừa tình. liệu mà sống

DieuNinh
14-09-12, 11:29 PM
giúp được thì giúp ko giúp được chửi người ta thế mang tiếng Pro chuyên nghiệp làm game hỗ trợ newbie

giút kinh nghiệm ban ạ

insomnia_1993
14-09-12, 11:34 PM
giúp được thì giúp ko giúp được chửi người ta thế mang tiếng Pro chuyên nghiệp làm game hỗ trợ newbie

giút kinh nghiệm ban ạ

mình mà pro à :)) ng bt thôi lúc tr nhờ mò nhìu nên bik 1 ít r giúp. chẳng may gặp loại ng như vậy tớ thấy nản.
nếu mình là 1 đứa chưa bik j họ chửi mih nghe hết, vì mình ngu mình nhờ ng khác mà. vòng vo, chốt lại từ cc chửi như vậy là ít r. nếu bạn là mih thì nó cũng chạy mất dép r

Newbie2012
14-09-12, 11:35 PM
há há =)) vãi chưa kìa coi mấy dòng chát thì hỉu. nói bật team kêu team vh thì ta kêu sài team 7 đi. rồi nó nói team 7 đợi xí.r ta kêu thôi bật team lên đi...ta éo thích loại 2 face :)) nhờ thì a a a ơi giúp e vs e bị..... a giúp e " buzz" aaa. có chuyện cái cái đm, cc, vãi.
4r nói đây lên giọng à. đây giúp nhiệt tình chỉ vì mấy ng ni toàn fake + hâm pm. bực mình. đây nc rõ ràng. ngày xưa ta cũng éo bik j về mu cũng ? pro này pro kia mình k bik thì để họ chỉ dù họ chửi mình vẫn nghe éo có " con cặc" giống thèn chủ topic đâu. mình k bik họ chửi chuyện bt. mấy người thử nghĩ cài sql mà cài 3 sql trong máy k remote đc. vậy ? nó phá j nó kêu đâu có phá. k phá mà ra 3 cái sql. nên nhớ là 3 cái sql k phải 3 cái data nhé. rồi cài cho nó sql lại cái sql bị đứng giống tình trạng nó nói. rồi kêu nó đóng hết lại vì team nên lag k đóng đc. rồi nó cứ nhảy vào bik cài k, cài đc k. tôi thử hỏi mấy bác chưa tìm ra lỗi bik quái j mà chữa, vậy mà cứ nhảy nhảy vào, kêu đóng hết lại thì k nge. rồi kêu con cặt xin lỗi mấy bác thử vào địa vị của tôi đi. làm free time chùa cho nó. dù sao thì cũng bik điều 1 chút.
nói nó đóng đéo đóng còn kêu con cặt. inso có nói dm, đúng nhưng nói nó éo có hỉu, nó bật team thì cứ việt hóa vs k vh, team 7 k có việt hóa hả, sợ mấy team kia cũ giật nên nói cài team 7. thấy nó nói này nói kìa nên kêu thôi bật team đi. cứ vòng vòng hoài, bực kêu đm bật team. vậy k đc hả. xin lỗi đây giúp là giúp hết mình. 10h 11h khuya vẫn support cài mu cho newbie, mà nó dùng 3g nhá. team rất lag nhưng vẫn cố, chung niềm đam mê thôi. vậy mà ae kêu tớ lừa tình à. đây k ol yahoo nên k trả lời mọi ng đc. inso bjk j giúp nấy. sao mọi ng k pm các cao thủ đi, biết bao nhiu cao thủ về mu,các bác giỏi thì đi pm đi, có ngon thì pm coi đừng có nói mày lừa tình. sao mà giỏi nói này nói kia thế. đã cố giúp còn nói lừa tình.tại đây còn gà nên giúp những cái cơ bản, giúp hết mình mún gì nữa, chẳng lẽ lúc nào cũng trực máy tính team cho mọi ng à. rảnh thì giúp thôi chứ, vừa phải cho ng khác sống vs chứ. nên nhớ coi lại bản thân mình đi, trước khi nói inso lừa tình. liệu mà sống

Lúc tôi gửi team việt hóa cho ông ông từ chối xong kêu bật teamview lên ai chả nghĩ là ông có rồi nhưng riêng cái kiểu giúp mà 1 câu đm 2 câu đm thì miễn đi thà tôi éo nhờ nhé ;)
chưa biết ai hơn ai đâu ạ
cứ thể time chứng minh đi
bác giúp tôi , tôi cảm ơn nhưng đừng có chửi tôi bác chả là cái éo gì đâu trước h tao cài bao nhiêu cái éo bị thế tao mới lên 4rum hỏi anh em mày giúp thì giúp còn éo giúp thì thôi việc éo gì phải 1 câu là đm tao :))
Giúp đc cái gì cho gz chưa
Sr mới đi nhậu về chắc ko tỉnh :))

DieuNinh
14-09-12, 11:42 PM
mình mà pro à :)) ng bt thôi lúc tr nhờ mò nhìu nên bik 1 ít r giúp. chẳng may gặp loại ng như vậy tớ thấy nản.
nếu mình là 1 đứa chưa bik j họ chửi mih nghe hết, vì mình ngu mình nhờ ng khác mà. vòng vo, chốt lại từ cc chửi như vậy là ít r. nếu bạn là mih thì nó cũng chạy mất dép r

ak ko ý mình nói là người giúp đó chứ ko phải là bạn :-s

insomnia_1993
14-09-12, 11:57 PM
ak ko ý mình nói là người giúp đó chứ ko phải là bạn :-s

ngày ni tớ gặp toàn fake vs hâm tớ bực mình. hai từ dm đối vs thèn chủ topic to lắm. khổ tớ chắc k giúp ai nữa :D nhưng đang team hướng dẫn bác ni hexmain :D

--- Chế độ gộp bài viết ---

ngày ni tớ gặp toàn fake vs hâm tớ bực mình. hai từ dm đối vs thèn chủ topic to lắm. khổ tớ chắc k giúp ai nữa :D nhưng đang team hướng dẫn bác ni hexmain :D

12h kém còn team giúp mem mà đi đâu cũng kêu lừa tình. éo hỉu :))

thấy bác nói vậy tui cũng vui phần nào. còn niềm tin mà giúp ng khác tránh gặp cô hồn

thấy bác nói vậy tui cũng vui phần nào. còn niềm tin mà giúp ng khác tránh gặp cô hồn
chúc bác ngủ ngon nha tớ out đây