PDA

View Full Version : [KT] Help. Xin cho mình hỏi lỗi này là do đâu

babyturtle.vn7
14-09-12, 10:54 AM
Mong các bạn chỉ giúp lỗi này.
Mình chạy server bình thường , vào chơi một lúc mình thoát nhân vật ra vào lại thì bị mất khung chat, di chuyển từ thành này sang thành khác thì bị đứng phải tất clien đi rồi vạo lại thì đc, nhưng vẫn bị mất khung chat. Nhưng mình khởi động lại server thì hết.
các bạn có thể giúp mình lỗi này không. và lỗi này xuất phát từ đâu. thanks các bạn rất nhiều. Mong được sự giúp đỡ

hackluv
14-09-12, 11:01 AM
Mong các bạn chỉ giúp lỗi này.
Mình chạy server bình thường , vào chơi một lúc mình thoát nhân vật ra vào lại thì bị mất khung chat, di chuyển từ thành này sang thành khác thì bị đứng phải tất clien đi rồi vạo lại thì đc, nhưng vẫn bị mất khung chat. Nhưng mình khởi động lại server thì hết.
các bạn có thể giúp mình lỗi này không. và lỗi này xuất phát từ đâu. thanks các bạn rất nhiều. Mong được sự giúp đỡ

sever gì thế lỗi cũng lạ ghê ~o)~o)~o)~o)~o)

babyturtle.vn7
14-09-12, 11:10 AM
server của bác xaophayxoan by satthupro95. có ai biết bug này xin chỉ giúp

babyturtle.vn7
14-09-12, 11:18 AM
đăng nhập vào game acc đc acc ko , acc nào vào đc thi mất hết hảo hửu , mất kênh chat , ko chat đc . Vào pt từ hồi nào ko bít nhưng ko ra pt đc , các acc trong pt dis hết rồi mà vẫn hiện trong pt . Trong Bang cũng vậy , ko đăng nhập đc mà trong Bang vẫn sáng nick mới ghê

vipbk
14-09-12, 11:19 AM
chép lại patch vào client VNG update mới nhất

babyturtle.vn7
14-09-12, 12:06 PM
mình đã thử làm nhưng lâu lâu vẫn bị lại