PDA

View Full Version : Tuyển Thành Viên Vào Team Để Dev Zero

qweasdcz
13-09-12, 08:11 AM
Vâng. Chào tất cả các bạn . Sau 5 ngày trở lại dev zero mình thấy nó rất hay . Nay mình lập 1 team để những ai có cùng đam mê và hứng thú với ZO thì sẽ cùng hợp tác dev zero . .:ar!:ar!
Hiện tại mình đã dev được những thứ như :
Mở rộng level lên 200
Mở rộng C.A.P lên 255
Tích hợp vũ khí 190 vào
Thay đổi màu sơn .
Config lên online ok
Đã tích hợp chức năng V.I.P
Và Hiện tại mình còn đang việt hóa lời thoại npc với giao diện client . Bạn nào có hứng thú hãy rep topic này để tham gia dev zero cùng mình .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Một vài hình ảnh về sv mình dev :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

popping01
13-09-12, 09:48 AM
Qua một lúc ngồi xem hệ thống client thì Dịch việt hóa có dấu toàn ???? :)) :)) thôi thì không dấu cho nhanh

qweasdcz
13-09-12, 10:51 AM
Qua một lúc ngồi xem hệ thống client thì Dịch việt hóa có dấu toàn ???? :)) :)) thôi thì không dấu cho nhanh

DỊch bằng chữ dạng này nè : "QuâÌy haÌng"
Tôi ko biết nó ghi bằng định dạng gì luôn . đang ngâm cứu =)). Lời thoại npc thì việt hóa trên sql và cũng ko hổ trợ tiếng việt có dấu :|

daikimvuong1
13-09-12, 11:58 AM
mình cái zero lúc trước mình chơi tụi nó mặc đồ thấy mà mê đồ đạt sáng bóng . sao zero ở đây có chúc khác khác ta

hay mình nhớ nhằm nhỉ

add đồ 190 mã lệnh gì vậy bạn

popping01
13-09-12, 12:32 PM
để định dạng thì chắc là ANSI tui thử để ở dạng UTF-8 không biết có được không :))

ChenBao
28-09-12, 09:23 PM
"QuâÌy haÌng"
Đoạn text đã bị mã hóa rùi, đây là tiếng hoa phồn thể, vui lòng cài tiếng hoa vào máy. Sau đó:
Download notepad++
copy đoạn text đó vào. sau đó chọn encoding/charaters sets/chinese/GB2312....
Rùi địch thoy ;))
p/s:
Lời thoại nằm trong sql. cq_action :)
Các đoạn text thường mang một dấu ¡£, đó là dấu chấm. Khi chuyễn mã thường nó sẽ mất đi dấu chấm đó. Để khắc phục các bạn nên copy trước dấu ¡£ và để lại nguyên ¡£ đằng sau mỗi text. Máy tui sữa ¡£ thành . được, nhưng máy thằng bạn sữa . thì bị lỗi, ai test được share ae ;))

HellsAngel
29-09-12, 05:32 AM
Mình hứng thú dev game này :x
Có j` PM Y!H mềnh nhá : nade.river

tungmat1610
28-12-12, 10:23 AM
Ban con link va sever hok co the share cho mk dc hok

--- Chế độ gộp bài viết ---

Vâng. Chào tất cả các bạn . Sau 5 ngày trở lại dev zero mình thấy nó rất hay . Nay mình lập 1 team để những ai có cùng đam mê và hứng thú với ZO thì sẽ cùng hợp tác dev zero . .:ar!:ar!
Hiện tại mình đã dev được những thứ như :
Mở rộng level lên 200
Mở rộng C.A.P lên 255
Tích hợp vũ khí 190 vào
Thay đổi màu sơn .
Config lên online ok
Đã tích hợp chức năng V.I.P
Và Hiện tại mình còn đang việt hóa lời thoại npc với giao diện client . Bạn nào có hứng thú hãy rep topic này để tham gia dev zero cùng mình .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Một vài hình ảnh về sv mình dev :
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Ban con link client va sever zero hok,mk rat dam me game nay nhung hok bik kiem link dau ca,hau nhu da die sach

nguyen_van003
28-12-12, 10:29 AM
Minh rất thích thể loại game này, cũng đang chơi bản của ProjectZero đó chứ, bạn có thể hướng dẫn kỹ cách VH được không?
Nếu được mình cũng muốn giúp bạn.
Mình cũng đam mê game này lắm mà.. :-*:-*

tungmat1610
28-12-12, 10:35 AM
Minh rất thích thể loại game này, cũng đang chơi bản của ProjectZero đó chứ, bạn có thể hướng dẫn kỹ cách VH được không?
Nếu được mình cũng muốn giúp bạn.
Mình cũng đam mê game này lắm mà.. :-*:-*

bạn còn client va sever không,nếu còn có thể post lên cho mình được không

nguyen_van003
28-12-12, 10:43 AM
Mình không có cậu ơi, lúc trước mình cũng kiếm lại chơi thử ra sao nhưng mà link DIE sạch, vô box Zero thấy chả có ai nên cũng không có ai để xin link

tungmat1610
28-12-12, 10:45 AM
Mình không có cậu ơi, lúc trước mình cũng kiếm lại chơi thử ra sao nhưng mà link DIE sạch, vô box Zero thấy chả có ai nên cũng không có ai để xin link

T_T h muốn chơi mà không tài nào chơi được,hix hix,không có pro nào còn link sống hết à

nguyen_van003
28-12-12, 10:56 AM
Thôi thì chơi tạm của thằng ProjectZero đi, cho đỡ ghiền :)):))

tungmat1610
28-12-12, 11:19 AM
Thôi thì chơi tạm của thằng ProjectZero đi, cho đỡ ghiền :)):))

cái đó của nước ngoài hả bạn,chơi ntn,có dễ cày không,đưa mình link xem đi

nguyen_van003
28-12-12, 11:25 AM
cái đó của nước ngoài hả bạn,chơi ntn,có dễ cày không,đưa mình link xem đi

Uhm. Cái đó Server đặt ở nước ngoài
Trang chủ nè bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Vô tải về mà chơi, khuyên bạn nên chơi PB, PB bên đó bá đạo, đặc biệt là dùng súng ShortGun, PK thui trùm, chỉ thua mấy thằng có Ultra Arm thui, mấy thằng đó 1 arm của nó máu gần 2 chai :)):)), bắn đắm đuối.

Cày cấp cũng dễ thui, nhanh lên nhất là share kinh nghiệm cho em nó, lấy con nào chưa lột xác pt em nó vô rồi đi train OD khoảng mấy lần đó em nhỏ được cả mấy trăm tỷ kinh nghiệm, lên được 17x chán

Nhưng cực nhất là giai đoạn 17x lên 18x, cầy hơi bị điên người xíu, giai đoạn này bạn nên dùng súng sửa cấp 10 thui Tối Thượng càng tốt, sùng skill 3x tăng 1 điểm thôi + tăng max MOD nữa + x3 kinh nghiệm nữa, như thế mới dễ lên được.

Mình chơi cũng lâu nhưng cũng quăng xó nào lâu rồi, lâu chưa vô nữa

tungmat1610
28-12-12, 11:31 AM
Uhm. Cái đó Server đặt ở nước ngoài
Trang chủ nè bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Vô tải về mà chơi, khuyên bạn nên chơi PB, PB bên đó bá đạo, đặc biệt là dùng súng ShortGun, PK thui trùm, chỉ thua mấy thằng có Ultra Arm thui, mấy thằng đó 1 arm của nó máu gần 2 chai :)):)), bắn đắm đuối.

cái sever này dễ chơi không,kiếm zp hay up đồ tối thương ntn vậy bạn,chỉ mình để xem nếu được thì mình cày,hồi trước mình cũng chơi pháo binh rồi,ghiền lắm hihi

nguyen_van003
28-12-12, 11:36 AM
cái sever này dễ chơi không,kiếm zp hay up đồ tối thương ntn vậy bạn,chỉ mình để xem nếu được thì mình cày,hồi trước mình cũng chơi pháo binh rồi,ghiền lắm hihi

Nếu cậu lần đầu tiên chơi thì hơi cực đó, 1 món Tối Thượng tốn 3 chai ZP để mua, không dễ đâu, mà để cày được ZP yêu cầu cậu phải có vài món tối thượng mới cày nổi.
Hồi đầu mình mới chơi toàn đi xin xỏ thui mới có đồ mặc đó chứ, hùi đó có người VN nên xin dễ lắm.

Cày ZP thì lên StarSky mà cày, chỗ đó là nơi giành riêng cho cày Zp

tungmat1610
28-12-12, 11:43 AM
Nếu cậu lần đầu tiên chơi thì hơi cực đó, 1 món Tối Thượng tốn 3 chai ZP để mua, không dễ đâu, mà để cày được ZP yêu cầu cậu phải có vài món tối thượng mới cày nổi.
Hồi đầu mình mới chơi toàn đi xin xỏ thui mới có đồ mặc đó chứ, hùi đó có người VN nên xin dễ lắm.

Cày ZP thì lên StarSky mà cày, chỗ đó là nơi giành riêng cho cày Zp

uk cám ơn bạn nhiều nhé hihi,h cũng chả biết chơi game gì cả,trên mạng toàn web game,còn nhưng game mình thích h cũng không còn nhiều,trước h mình chỉ ghiền mỗi dragonica và zero là chính hihi

nguyen_van003
28-12-12, 11:48 AM
Mình mê Zero từ hồi còn chơi bên SaiGonTel à, nhưng bên đó kinh doanh quá. Chơi không nổi, chơi cái game Zero này chỉ kết mấy cái món Tối Thượng thôi, nhìn phê thật :)):))