PDA

View Full Version : [JX] Pro xin chỉ giáo fix giùm skill các phái cho cân bằng

thienphuc072
12-09-12, 01:43 PM
Xin các Pro chỉ giáo giùm fix skill các phái cho cân = hiện tại các phái nội công thì quá yếu còn phái cái bang thì quá mạnh các Pro làm ơn chỉ cách fix dame làm ơn chỉ tận tình giùm nhé mình mới tập làm JX nên còn gà lắm. Và làm ơn chĩ mình cách fix lại khi giết boss rớt vật phẩm.. thí dụ mình muốn thêm phần đồ phổ hoàng kim lệnh khi giết được boss....

thaihoa91
12-09-12, 02:30 PM
Fần skills là fần khó nhất trong Server, bạn nên tham khảo trước khi mún làm nó 100% 10 fái cân bằng: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thienphuc072
12-09-12, 03:39 PM
Mình đã xem rồi ko hiễu lắm. Xin bạn chỉ dẫn cách làm sao để cho skilll mạnh lên và yếu đi.. Xin cám ơn

thaihoa91
12-09-12, 09:03 PM
Mình đã xem rồi ko hiễu lắm. Xin bạn chỉ dẫn cách làm sao để cho skilll mạnh lên và yếu đi.. Xin cám ơn

Mình cũng đã nói là nó rất khó, mình còn ko hỉu nhìu nữa là, skills giỏi thì chỉ có Thạch Long giỏi fần này hiện tại !

ShineGhost
12-09-12, 09:45 PM

Theo mình thấy phần về skill chỉ có bác thachlong78 hiểu rõ ! nhưng bác này ít ra mặt lắm ^^

jxvietnam
14-09-12, 07:20 AM
Vào script/skill/....lua để chỉnh dame lại, skill nào mạnh thì chỉnh thấp xuống