PDA

View Full Version : [JX] Hướng dẫn Đưa JX Online = Video

TheHades
12-09-12, 10:50 AM
Sau đây mình xin hướng dẫn cách mở Online qua hamachi = video nhé Giành cho Newbie !!!
Nếu đã có rồi thì thôi vậy . Vì ko biết đã có chưa nữa.
Mong các bác Pro đừng chém nhé

-Clip hướng dẫn cài SQL 2000 + Clip hướng dẫn Mở Online qua Hamachi
+ Down SQL 2000 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+ Hướng dẫn cài SQL 2000: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
+Clip hướng dẫn đưa JX Online qua Hamachi: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Nếu thank lên được 50. Thì mình sẽ hướng dẫn các bạn Online trực tiếp luôn .
Và cách mở port của 1 số modum =video

mrtran0781
12-09-12, 01:57 PM
Tem , rat có ick 30 chaerrrrrrrrrrr

kenthp
16-09-12, 06:26 AM
không cần tới but cũng thanks lấy tinh thần ! Mở = open đã có nhiều bài viết rùi mà ! Cũng đơn giản :) ! Open thì dễ giữ an toàn cho server mới là quan trọng ! Ai mở online chút may mắn !

conan2002
22-09-12, 11:17 AM
thanks nhiệt tình vào anh em ới...chỉ cần 50 thanks thôi mà...

manhdendaica
21-10-12, 08:39 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

minibavuong
09-11-12, 09:40 PM
Làm thêm phát mở port luôn đê chủ thớt ơi . Để mình tét mạng lan đã :D thanks rồi nhá /:)
Cho mình hỏi thêm là xài sql2008 đc ko vậy tại đang học nên lấy xài lun cho tiện :D

hungvoi94
09-11-12, 09:51 PM
Hướng dẫn mở online với No- IP đi bạn ơi :-s chứ bao h mới được 50 thanks :((