PDA

View Full Version : [JX] Tình hình là client của em ko hiện được điểm phúc duyên?

hoangthien89
12-09-12, 09:49 AM
Mời các bác xem hình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Các bác xem giúp em, em có viết 1 đoạn script hiển thị điểm phúc duyên : GetTask(12) và hiện lên 30000 điểm.
nhưng trong mục trang bị và thuộc tính nhân vật nó cứ báo là 0. tình hình là pải sửa thế nào hả các bác, với lại các bác xem tại sao xếp hạng lại là 0 trong khi đó server có mấy nhân vật rồi, các bác giúp em cách chỉnh ở client nhé, em dùng bản patch full thái hòa thì pải. thank các bác

Edward_Newgate
12-09-12, 02:44 PM
Server này chưa hiển thị được điểm PD nhé bạn.
Chỉ là áp dụng Task để làm điểm PD thôi.

hoangthien89
12-09-12, 03:46 PM
Server này chưa hiển thị được điểm PD nhé bạn.
Chỉ là áp dụng Task để làm điểm PD thôi.

thank bạn, hình như mình thấy mấy cái điểm đó, nhiều server không hiện được, bạn có bit cái server nào ổn ổn ko, share mình với???

thienphuc072
12-09-12, 04:19 PM
HIện tại JX ko có SV nào hiện phúc duyên bên cột nhân vật hết. Còn phần xếp hạng nhân vật bạn coi JxStartup lick vào cái hiện tất cả các tiến trình SV. nó sẽ hiện ra mấy cái bảng bạn chọn bản Goddess-[Enable] nhấn vào Manual Backup sau đó tắt game SV mở lại. Chỉ vậy thôi đơn giản hơn cái đang giởn :D

jxvietnam
14-09-12, 07:21 AM
HIện tại JX ko có SV nào hiện phúc duyên bên cột nhân vật hết. Còn phần xếp hạng nhân vật bạn coi JxStartup lick vào cái hiện tất cả các tiến trình SV. nó sẽ hiện ra mấy cái bảng bạn chọn bản Goddess-[Enable] nhấn vào Manual Backup sau đó tắt game SV mở lại. Chỉ vậy thôi đơn giản hơn cái đang giởn :D
những server build source thì hiện phúc duyên hiện bên F3 luôn nha bạn