PDA

View Full Version : [JX] Hỏi về chuột phải questkey

nhoxmap_b7
11-09-12, 07:26 PM
tình hình là sử dụng chuột phải item em làm được rồi nhưng mà có 1 lỗi nho nhỏ muốn hỏi...ví dụ cái cẩm nang hoàng kim em nhặt đc lần đầu thì xài đc xài đến cái thứ 2 là ko hoạt động hoặc là chơi server lâu quá sử dụng chuột phải của ko đc

thaihoa91
12-09-12, 02:29 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhoxmap_b7
12-09-12, 03:34 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

em chỉ bị một cái warning...nhưng ko biết có ảnh hưởng gì ko...

thaihoa91
12-09-12, 08:26 PM
em chỉ bị một cái warning...nhưng ko biết có ảnh hưởng gì ko...Thử xem warning nó báo cái gì đã, nên fix cho hết lun !

nhoxmap_b7
12-09-12, 09:57 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

anh Hòa xem giúp em chỗ này...em nghĩ nguyên nhân là chỗ này mà ko biết phải ko nữa...

thaihoa91
12-09-12, 11:49 PM

nhoxmap_b7
12-09-12, 11:58 PM

:D...lúc đầu em thấy sai nên đã thử xóa cái dấu "!" đi nhưng build lại vào game thì ko hoạt động

thaihoa91
12-09-12, 11:59 PM
:D...lúc đầu em thấy sai nên đã thử xóa cái dấu "!" đi nhưng build lại vào game thì ko hoạt động

Sau khi xoá dấu ! thì đổi dấu == thành !=

nhoxmap_b7
13-09-12, 12:06 AM
Sau khi xoá dấu ! thì đổi dấu == thành !=

lâu lâu dốt đột xuất ấy anh thông cảm...:D