PDA

View Full Version : [JX] Vấn đề AutoLogin

TheHades
11-09-12, 06:35 PM
Ai giúp với .Có cái Autologin này mà ko biết cách dùng thế nào . Ai đã từng sử dụng qua rồi thì chỉ mình với nhé .
Chạy được . Có hiện kiểm tra hack luôn . Mà sao ko hiện Game.exe lên . Ai biết giúp với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Bybaybong
11-09-12, 09:36 PM
bác có :))~ auto login rồi hữ :-X
share cho by dùng ké nào ;))

SIR.ThaiBinh
12-09-12, 12:38 PM
Ai giúp với .Có cái Autologin này mà ko biết cách dùng thế nào . Ai đã từng sử dụng qua rồi thì chỉ mình với nhé .
Chạy được . Có hiện kiểm tra hack luôn . Mà sao ko hiện Game.exe lên . Ai biết giúp với
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

chỉ cách build cái nào .............

davidtuan25
12-09-12, 12:57 PM
Cai auto nay hinh nhu cua OkBebu thi phai ?

SIR.ThaiBinh
12-09-12, 12:57 PM
Cai auto nay hinh nhu cua OkBebu thi phai ?

anh david làm em 1 cái đi...................

Aphuong
12-09-12, 01:10 PM
Bác này khoe hàng hay sao ý. Cái auto này là easy luôn chứ =)_)

TheHades
12-09-12, 02:00 PM
khoe gì bạn . MÌnh có cái này rồi . nhiều sever khác cũng dùng mà . Mà chưa biết cách build sao nè. Nên mới lên đây hỏi ai biết build thì chỉ mình .

davidtuan25
13-09-12, 07:20 PM
Tôi đâu biết rành mấy cái đó , cái đó bạn kêu người giữ source làm , phải có Game.exe thích hợp mới sử dụng đc