PDA

View Full Version : [JX] Share Account Manager Tools Online [Công Cụ Quản Lý Tài Khoản Trực Tuyến]

ohishu
11-09-12, 12:53 PM
Chào Cộng Đồng Coder Tại GameZone ! Đã Hơn 1 Năm Mình Không Cống Hiến Gì Cho Diễn Đàn Này Rồi Nên Hôm Nay Xin Mạn Phép Góp Thêm 1 Công Cụ Quản Lý Tài Khoản Online Này Nữa Hy Vọng Sẽ Có Ít Cho Các Bạn Trong Việc Online Server !

Lưu Ý Công Cụ Này Đã Được Chỉnh Sữa Để Chỉ Dành Cho 1 Tập Thể Online Nhất Định Nếu Dành Cho Online Thương Mại Thì Không Nên Dùng Vì Sẽ Có Lỗi Đấy :D !

Do Trình Mình Còn Non Kém Nên Mình Sử Dụng AutoIT Để Làm Nền Tảng Thế Nên Mong Các PRO Nể Mặt Em Út Mà Đừng Chém Em Tại Toppic Này (Tất Cả Chỉ Vì Sự Đóng Góp Cho GameZone)

Vào Đề Nào:

Chương Trình Bao Gồm 4 Chức Năng Chính Và Chia Làm 2 Tools Quản Lý:

_ Đăng Ký

_ Đổi Mật Khẩu

_ Kích Account

_ Quên Mật Khẩu

+ Tools Đầu Tiên Đặt Tại Máy Chủ (Máy Có Cài Đặt SQL Server 2k) Và 1 File Server.ini

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hướng Dẫn:
+ Các Bạn Mở File Server.ini Lên Sẽ Thấy Như Sau:

[VietPrivate]
IP=192.168.1.2
SQL=sa

+ Ở Mục IP Bạn Điền Địa Chỉ IP Của Máy Bạn (IP LAN Đó Nghen Tuyệt Đối Không Dùng IP Loopback Sẽ Không Online Được. Theo Trên IP Lan Của Tôi Là 192.168.1.2)

+ Ở Mục SQL Bạn Điền Pass MS SQL Của Bạn Theo Trên Pass SQL Của Tôi Là sa

+ Tools Thứ 2 Dành Cho Gamer Thao Tác Với Tài Khoản Của Mình Và 1 File Client.ini

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Hướng Dẫn:

+ Các Bạn Mở File Client.ini Lên Sẽ Thấy Như Sau:

[VietPrivate]
IP=911.119.123.321

Ở Phần IP= Các Bạn Điền Địa Chỉ IP Wan Của Bạn Vào (IP Config Loopback Tại Trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Theo Trên IP Wan Của Tôi Là 911.119.123.321)

Ai Thấy Hay Thì Click Thanks Để Có Được Những Server Và Tools Mới Đầy Hứa Hẹn Trong Tương Lai Nhé ! Còn Không Hay Hoặc Không Vừa Ý Thì Xin Vui Lòng Đừng Dùng Từ Ngữ Phản Cảm Tại Nơi Đây Vì Tất Cả Những Việc Tôi Làm Là Vì Cộng Đồng !

Thanks Bạn Đã Xem Tin ! Chúc Các Bạn 1 Tuần Hạnh Phúc Và Vui Vẽ

Link Download:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Password to active: ohishufromgamezone

Do 2 Tools Được Pack Nên Rất Dễ Bị Các Phần Mềm Diệt Virus Hiểu Lầm ! Nếu Tin Tưởng Ohishu Này Thì Xài Còn Không Mình Cũng Đành Chịu HiHi ^^!

**** Chú Ý: Để Sử Dụng Tools Online Phải Mở Port 5590 Cho Modem Nhé
~o)~o)~o)

style1
11-09-12, 12:57 PM
Tks cko xin yahoo trong nhà tôi nhé

Linh_JX
11-09-12, 12:58 PM
ohishu nói share ver 4 mà tới h chưa có nữa ^^

vutrongphong
11-09-12, 01:03 PM
VôTe VôTe VôTe .......:-B .........

ohishu
11-09-12, 01:12 PM
ohishu nói share ver 4 mà tới h chưa có nữa ^^

vài ngày nữa .......... do làm biếng post bài hướng dẫn này nọ nên chưa share đó chứ :D

Learning
11-09-12, 01:26 PM
ohishu cho mình xin cái yahoo. mình muốn hỏi bạn cái này phát. inbox yahoo cho mình nha

gia_muvn
11-09-12, 01:39 PM
vài ngày nữa .......... do làm biếng post bài hướng dẫn này nọ nên chưa share đó chứ :D

Anh em ngóng ngày ngóng đêm rồi ohishu

shocklads
11-09-12, 03:59 PM
Từ từ rồi bác ấy sẽ share thôi mà, ae đừng nóng vội.
PS: Nhanh lên bác nhá.:)>-

Learning
11-09-12, 04:16 PM
không dùng được. . để cái baner ở tool có vẻ quảng cáo quá

nhocken2030
11-09-12, 04:50 PM
Ohishu toàn post những tool có ích
nhưng hiện tại là link đie ^^

Bybaybong
11-09-12, 05:55 PM
ai up lại link dùm by cái
30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

ohishu
11-09-12, 06:28 PM
P/S: Do Tools Này Hồi Xưa Mình Dùng Để Reg Online Nên Cái Banner Thế Nếu Bác Nào Pro PTS Thì Làm 1 Pic Rồi Send Lên Đây Mình Tình Nguyện Build Lại Cho A/E ! (Size: 490x129)

Link Mới: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhocken2030
11-09-12, 07:50 PM
Ohishu ơi, mình làm kô đc
cứ đăng ký tài khoản là nó bảo kô thể kết nối đến Sever
Giúp mình với

SIR.ThaiBinh
11-09-12, 08:01 PM
Chào Cộng Đồng Coder Tại GameZone ! Đã Hơn 1 Năm Mình Không Cống Hiến Gì Cho Diễn Đàn Này Rồi Nên Hôm Nay Xin Mạn Phép Góp Thêm 1 Công Cụ Quản Lý Tài Khoản Online Này Nữa Hy Vọng Sẽ Có Ít Cho Các Bạn Trong Việc Online Server !

Lưu Ý Công Cụ Này Đã Được Chỉnh Sữa Để Chỉ Dành Cho 1 Tập Thể Online Nhất Định Nếu Dành Cho Online Thương Mại Thì Không Nên Dùng Vì Sẽ Có Lỗi Đấy :D !

Do Trình Mình Còn Non Kém Nên Mình Sử Dụng AutoIT Để Làm Nền Tảng Thế Nên Mong Các PRO Nể Mặt Em Út Mà Đừng Chém Em Tại Toppic Này (Tất Cả Chỉ Vì Sự Đóng Góp Cho GameZone)

Vào Đề Nào:

Chương Trình Bao Gồm 4 Chức Năng Chính Và Chia Làm 2 Tools Quản Lý:

_ Đăng Ký

_ Đổi Mật Khẩu

_ Kích Account

_ Quên Mật Khẩu

+ Tools Đầu Tiên Đặt Tại Máy Chủ (Máy Có Cài Đặt SQL Server 2k) Và 1 File Server.ini

Hướng Dẫn:
+ Các Bạn Mở File Server.ini Lên Sẽ Thấy Như Sau:

[VietPrivate]
IP=192.168.1.2
SQL=sa

+ Ở Mục IP Bạn Điền Địa Chỉ IP Của Máy Bạn (IP LAN Đó Nghen Tuyệt Đối Không Dùng IP Loopback Sẽ Không Online Được. Theo Trên IP Lan Của Tôi Là 192.168.1.2)

+ Ở Mục SQL Bạn Điền Pass MS SQL Của Bạn Theo Trên Pass SQL Của Tôi Là sa

+ Tools Thứ 2 Dành Cho Gamer Thao Tác Với Tài Khoản Của Mình Và 1 File Client.ini

Hướng Dẫn:

+ Các Bạn Mở File Client.ini Lên Sẽ Thấy Như Sau:

[VietPrivate]
IP=911.119.123.321

Ở Phần IP= Các Bạn Điền Địa Chỉ IP Wan Của Bạn Vào (IP Config Loopback Tại Trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> Theo Trên IP Wan Của Tôi Là 911.119.123.321)

Ai Thấy Hay Thì Click Thanks Để Có Được Những Server Và Tools Mới Đầy Hứa Hẹn Trong Tương Lai Nhé ! Còn Không Hay Hoặc Không Vừa Ý Thì Xin Vui Lòng Đừng Dùng Từ Ngữ Phản Cảm Tại Nơi Đây Vì Tất Cả Những Việc Tôi Làm Là Vì Cộng Đồng !

Thanks Bạn Đã Xem Tin ! Chúc Các Bạn 1 Tuần Hạnh Phúc Và Vui Vẽ

Link Download:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Password to active: ohishufromgamezone

Do 2 Tools Được Pack Nên Rất Dễ Bị Các Phần Mềm Diệt Virus Hiểu Lầm ! Nếu Tin Tưởng Ohishu Này Thì Xài Còn Không Mình Cũng Đành Chịu HiHi ^^!

~o)~o)~o)

ohishu đã trở lại lợi hại gấp x x lần ...............
thank vì tinh thần anh ohishu
anh ohishu ơi giúp em build cái auto login đc không có scoure do quangken share rồi
newbie
chả bít gì về build
chỉ dev vài cái
cho nó hứng khởi lên thôi [-X[-X

TheHades
11-09-12, 08:17 PM
cái này khá hay đó anh ơi . Good . Đúng anh ohishu có khác . Làm thế này ko cần chạy web reg acc trên PC nữa . Khỏi lo bị ddos web nữa ^^!

Edward_Newgate
11-09-12, 08:22 PM
Ohishu ơi, mình làm kô đc
cứ đăng ký tài khoản là nó bảo kô thể kết nối đến Sever
Giúp mình với

Nếu online thì đã mở port chưa???
User + pass SQL + IP config đúng chưa???

ohishu
11-09-12, 11:00 PM
Nói Đến Port Mới Nhớ ! Muốn Dùng Tools Này Phải Open Port 5590 Nhé !

banynavy
11-09-12, 11:47 PM
Muốn chạy được phải update SQL2000 lên sp4:)>- ah nhầm đang chạy application service ah!

Learning
12-09-12, 12:04 AM
ảnh baner . <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> hehe

nhocken2030
12-09-12, 06:20 AM
Những vấn đề mở port mình cực kì gà
tại vì không hiểu
Ai giúp mình đc không
Hay Để lại Yahoo mình pm rùi team wa giúp mình

TheHades
12-09-12, 06:58 AM
Nói Đến Port Mới Nhớ ! Muốn Dùng Tools Này Phải Open Port 5590 Nhé !

đã mở port này 5590 . Trong Sever để IP : 192.168.1.2 vì IP Lan là cái này . Pass là Sa và thử để trống luôn. Bên client để IP WAP . Những vẫn ko kết nối với sever được ? Ai biết chỉ giúp với
Hay bắt buộc SQL phải có Pass mới dc

ohishu
12-09-12, 09:12 AM
đã mở port này 5590 . Trong Sever để IP : 192.168.1.2 vì IP Lan là cái này . Pass là Sa và thử để trống luôn. Bên client để IP WAP . Những vẫn ko kết nối với sever được ? Ai biết chỉ giúp với
Hay bắt buộc SQL phải có Pass mới dc

Nếu sử dụng cùng trên 1 máy thì phải config 2 cái đều là IP Lan nhé ! Còn Nếu Online Thì Bạn Xem Lại Firewall xem có cho phép port 5590 chưa nhé !

TheHades
12-09-12, 09:32 AM
Nếu sử dụng cùng trên 1 máy thì phải config 2 cái đều là IP Lan nhé ! Còn Nếu Online Thì Bạn Xem Lại Firewall xem có cho phép port 5590 chưa nhé !

mình mở thử rồi . Mở port khác cho người ta chơi đều bình thường . Online trực tiếp được luôn mới test. Chỉ mở thêm port đó thôi .sever và người khác vào vẫn bình thường ???

Learning
12-09-12, 10:18 AM
đổi lại baner đi ohishu. mình làm ảnh rồi kìa <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

ohishu
12-09-12, 11:00 AM
@Learning: Để Tối Về Mình Build Gio` Đang Ở Cty !

@Thehades: SQL= Cái này bạn điền pass SQL do bạn config đó nha chứ không phải mặc định là sa

TheHades
12-09-12, 11:02 AM
@Learning: Để Tối Về Mình Build Gio` Đang Ở Cty !

@Thehades: SQL= Cái này bạn điền pass SQL do bạn config đó nha chứ không phải mặc định là sa

uk cái này biết rồi. SQL em ko có pass nên để trống . Mà vẫn ko được ohishu ơi

ohishu
12-09-12, 11:11 AM
vậy bạn thử test 2 tools trên 1 máy xem config về IP LAN hết nếu được thì do bạn config online có lỗi đấy !

lưu ý máy chủ phải mở tools server.exe thì gamer mới trên hoạt động client.exe được nhé !

Linh_JX
12-09-12, 12:25 PM
vậy bạn thử test 2 tools trên 1 máy xem config về IP LAN hết nếu được thì do bạn config online có lỗi đấy !

lưu ý máy chủ phải mở tools server.exe thì gamer mới trên hoạt động client.exe được nhé !

tools thì share rồi h share sv ver 4 đi ;))

TheHades
12-09-12, 01:11 PM

chỉnh lại ở client là IP Lan . Thì kết nối được . Mà chỉnh IP WAP thì hok được . Game mở các mem khác vào bình thường mà. Lạ nhỉ
Chỉ mở thêm port nữa thôi mà . Lạ qá chẳng biết lỗi gì nữa
Để IP LAn hết thì reg acc được

ohishu
12-09-12, 02:04 PM
chỉnh lại ở client là IP Lan . Thì kết nối được . Mà chỉnh IP WAP thì hok được . Game mở các mem khác vào bình thường mà. Lạ nhỉ
Chỉ mở thêm port nữa thôi mà . Lạ qá chẳng biết lỗi gì nữa
Để IP LAn hết thì reg acc được

cài loopback chưa ? chú ý lại phần mở port có khi nó bị firewall chặn rồi đấy !

ngotiendat
12-09-12, 02:59 PM
ohishu share cái sv v4 đi đợi lâu quá :D

Edward_Newgate
12-09-12, 03:23 PM
Ver4 ko cần đòi hỏi gì nhiều :-" chỉ cần được như VietPrivate là đc rồi :look_down:

Learning
13-09-12, 02:08 PM
bác ohishu edit lại baner đi. với lại còn cái này ko <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> link die rồi. up lại hộ nhé

TheHades
16-09-12, 10:07 PM
anh ohishu ơi . CHo em xin yahoo được hok ???

Em để ở sever + client là IP WAP thì Xài được .
Mà bên Sever dùng IP Lan thì ko xài được cái Tools.

Để IP WAP thì nó ko cho xài Online ko được
Để IP LAN Thì mấy em còn xài hok được ???

duykhang
17-09-12, 04:16 AM
tks for share :))

đã làm đc hjhj

sao ko thấy đại ca share v4

huhu đợi mỗi mòn rồi :((

nhocken2030
23-09-12, 02:28 PM
Mình đang dùng máy chủ để chạy tool
Để có thể cho máy chủ sử dụng tool mình đã config 2 IP thành IP Lan
Và Sử dụng đc
Nhưng khi đăng ký thì nó cứ bảo tài khoản đang đã đc sử dụng
Ai biết chỉ mình
Mình đã tạo nhìu acc khác
Đặt bậy bạ cũng k đc

thienphuc072
30-09-12, 05:07 PM
Cho hỏi cái này làm sao biết pass SQL của mình vậy các Pro

Pro oi tui lam dung' het goy ma dang ky no noi khong the ket noi voi server pro giup' gium voi :(

mrduc121
04-10-12, 11:53 PM
Pro oi tui lam dung' het goy ma dang ky no noi khong the ket noi voi server pro giup' gium voi :(

pm yahoo mình đi : duc.alone mình giúp cho

gathang
05-10-12, 11:31 AM
mình cuĩng dính lổi tai đã đăng kí k dc kí dược ai giúp với dc k ạ=((

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cho hỏi cái này làm sao biết pass SQL của mình vậy các Pro

bạn bỏ pass SQL ( nếu đang để pass ,ỏ ngược lại ) trong cái server là dc .mình mới gap loi do va thu thanh công

thienphuc072
05-10-12, 12:57 PM
mình cuĩng dính lổi tai đã đăng kí k dc kí dược ai giúp với dc k ạ=((

--- Chế độ gộp bài viết ---

bạn bỏ pass SQL ( nếu đang để pass ,ỏ ngược lại ) trong cái server là dc .mình mới gap loi do va thu thanh công

HoangThaoBe
05-10-12, 01:09 PM
đk xong r` vào game tk hoặc mk sai X_X ai giúp vs

SIR.ThaiBinh
05-10-12, 02:11 PM
đk xong r` vào game tk hoặc mk sai X_X ai giúp vsc
cái ảuto này là 1 cái ở server 1 cái ở client nếu k bật ở server
thi khi đăng kí nó sẽ nói như thế này
Đăng Kí Thât bại , kiểm tra lại ngôn ngữ :):)

ciabop
05-10-12, 02:14 PM
c
cái ảuto này là 1 cái ở server 1 cái ở client nếu k bật ở server
thi khi đăng kí nó sẽ nói như thế này
Đăng Kí Thât bại , kiểm tra lại ngôn ngữ :):)

cậu ơi cho tớ yahoo tớ hỏi chút đc k!

gathang
05-10-12, 03:54 PM
Vẫn bị dính lại lổi dk tài khoản đã sử dụng là sao anh em ,có cách nào khac phuc duoc k

HoangThaoBe
06-10-12, 12:04 PM
sao mình đk xong r` nhưng 1 lúc sau lại k đăng kí đc nữa phải tắt server.exe đi bật lại mới đăng kí đc ai giúp vs

phieubat297
15-10-12, 08:42 PM
chắc tại vì ngôn ngữ autoIT nên các phần mềm diệt vi rút hiểu lầm. khắc phục được tình trạng lỗi chưa. Có tool chơi mạng lan thì hay nhĩ.
Có share sv nào ko xin luôn về ngâm 1 chút

yeugame09
17-11-12, 10:42 PM
Thank ohishu nhiều đúng thứ em cần ^^