PDA

View Full Version : [JX] [Giúp đỡ] Server The Hades - Hướng dẫn viết script nhận quà thưởng lúc lên 120

shocklads
11-09-12, 11:39 AM
Như mọi người đã biết lúc chơi JX ser của Hades sau khi lên 120 cấp sẽ đc nhận phần thưởng. Mình thì chơi offline nên TS hơi bị nhiều mà lần nào lên 120 cũng chỉ nhận đc dây chuyền An Bang nên ko thích lắm, cho mình hỏi edit file *.lua nào để mỗi lần lên lev này sẽ nhận random 4 món An Bang ko? Thanks mọi người:)

TheHades
11-09-12, 11:46 AM
Như mọi người đã biết lúc chơi JX ser của Hades sau khi lên 120 cấp sẽ đc nhận phần thưởng. Mình thì chơi offline nên TS hơi bị nhiều mà lần nào lên 120 cũng chỉ nhận đc dây chuyền An Bang nên ko thích lắm, cho mình hỏi edit file *.lua nào để mỗi lần lên lev này sẽ nhận random 4 món An Bang ko? Thanks mọi người:)

thấy bạn quăng gạch mình . Rồi cũng dùng sever mình share hả bạn ... hài thế ^^!

HoangThaoBe
11-09-12, 12:05 PM
elseif GetLevel() == 120 then
AddItem(0,4,2,1,1,5,7)
AddItem(0,3,1,1,1,5,7)
AddItem(0,3,2,1,1,5,7)
AddItem(0,9,2,1,5,7)
Msg2Player("Nhan duoc 1 bo trang bi an bang")
sửa vào cái đoạn lv120 nhé bạn

shocklads
11-09-12, 12:31 PM
thấy bạn quăng gạch mình . Rồi cũng dùng sever mình share hả bạn ... hài thế ^^!
Gạch đá gì hã cậu? Ở đây đang hỏi đáp về ser Free, còn bên ser cậu Sell mình ko quan tâm.
Đã chơi JX là để free rồi còn phải mua Ser về mới đc chơi thì thử hỏi đc mấy người? Chắc cũng toàn mấy người có tiền mua về lập JX Online donate thôi[-X
Mình nể bạn vì tinh thần Dev and Share chứ ko thích kiểu Dev and Sell nên cmt vậy thôi. Nghĩ sao tùy bạn.<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

shocklads
11-09-12, 12:54 PM
Delete............................................ ................