PDA

View Full Version : [KT] Help đăng nhập mất kết nối khi lên set đồ!

NapoleonVI
11-09-12, 10:13 AM
Ai chỉ giùm mình với, sv của mình có vài acc khi chơi thì bình thường, nhưng sau khi hơi vip thì di chuyển dùng phù là mất kết nối, vào lại đến đoạn vào game thì bị mất kết nối. những acc khác cùng tk thì không bị. Và nếu đăng nhập trên một máy tính khác lại vào được. Vì có vài đứa mỗi lần chơi mà chuyển thành mất kết nối vào lại không được, là nhờ bạn bè log acc, cởi đồ ra thì lại đăng nhập được.
Mấy bác cho em hỏi có cách nào khắc phục tình trạng này không. Hoặc là chỉnh sửa gì đó trên máy tính của người chơi để vào được, vì khi mất kết nối thì nhờ máy đứa bạn đăng nhập lại được, em nghĩ nó giống như bị lỗi và gắn với ip máy tính luôn hay sao ấy. Ai đã gặp và fix được chỉ giùm em với. thank mấy bác nhiều!

kiemthep
11-09-12, 11:05 AM
Theo tôi thì lỗi đường truyền, không load kịp được data nên treo acc

NapoleonVI
11-09-12, 11:27 AM
Theo tôi thì lỗi đường truyền, không load kịp được data nên treo acc

Không phải đường truyền đâu, nếu đường truyền thì sao sau khi nhờ người khác log vào lột hết đồ đang mặc ra thì lại vào được. và di chuyển trong tình trạng khỏa thân thì không mất kết nối. mà mặc set đồ vào phù đi địa điểm khác là mất kết nối

nguyenduccu
11-09-12, 11:39 AM
Không phải đường truyền đâu, nếu đường truyền thì sao sau khi nhờ người khác log vào lột hết đồ đang mặc ra thì lại vào được. và di chuyển trong tình trạng khỏa thân thì không mất kết nối. mà mặc set đồ vào phù đi địa điểm khác là mất kết nối
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

NapoleonVI
11-09-12, 06:04 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thank bạn mình sẽ thử, à mà bạn có link gs cuả a3pik không, share cho mình với, thank nhiều nhiều!