PDA

View Full Version : [HELP] Giúp mình tìm version của client audition này nhé!

vip_pro_au
11-09-12, 04:34 AM
mình đang sử dụng cái au 7.2 offline nhưng version lại không khớp với client mà thật chất client này cũng không phải client 7.2 của 9you nữa nên mong các bác tìm giúp, nếu thành công thì mình hướng dẫn các bác test thử^^
đây là lỗi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
còn đây là client
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mong các pro giúp nhé^^

btbaotrung90
11-09-12, 03:29 PM
Bạn share SV này cho mọi người cùng nghiên cứu dc ko?
Còn client sao bạn ko vào trang chủ down client 7.2 trước xem sao:-B

|Rick|
11-09-12, 09:17 PM
Đã bảo là mở client lên xem version rồi sửa lại
Ví dụ Audilog.txt :
[Client version] 01.1.1.cn

Thì mở
LoginServer/data/ServerInfo.ini
Sửa cái Client version thành hệt thế 8-}
[CLIENTVERSION]
Version = 01.1.1.cn

Còn server thì đã share ở đây 8-}
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

vip_pro_au
12-09-12, 03:29 AM
lại típ 1 lỗi về login!hix...

btbaotrung90
12-09-12, 10:38 AM
Tại mình thấy cái SV bên kia share là 7.0
còn bên này lại ghi là 7.2

nhocquay4mat
16-09-12, 03:01 PM
lại típ 1 lỗi về login!hix...

Đúng rùi em cũng bị tương tự như thế 8-x

vip_pro_au
17-09-12, 01:04 AM
bó tay với cái này lun! mà e bi giờ còn làm bên au nữa không?