PDA

View Full Version : [KT] Help Deblug Server

__Jie__
10-09-12, 08:14 PM
Server đang chạy bình thưởng thỉnh thoảng nó hiện cái bảng này lên
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ai có exp thì giúp mình vụ này với [-O

longauto
10-09-12, 08:32 PM
Server đang chạy bình thưởng thỉnh thoảng nó hiện cái bảng này lên
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ai có exp thì giúp mình vụ này với [-O

mình hơi gà nhưng theo mình đoán đây là do Vs2005, nếu bạn dùng win xp thì cài vs rút gọn, còn cài win 7 thì vs full, mà 1 là mình đoán là bạn dùng gamesever bị debug, 2 là do Vs, hoặc bạn thử cópy lại cái vs rút gọn xem sao

__Jie__
10-09-12, 08:36 PM
mình hơi gà nhưng theo mình đoán đây là do Vs2005, nếu bạn dùng win xp thì cài vs rút gọn, còn cài win 7 thì vs full, mà 1 là mình đoán là bạn dùng gamesever bị debug, 2 là do Vs, hoặc bạn thử cópy lại cái vs rút gọn xem sao
mình xài 2003 mà ơi gameserver vì load đến 8 cái nhưng chỉ 1 cái bị

longauto
10-09-12, 08:42 PM
mình xài 2003 mà ơi gameserver vì load đến 8 cái nhưng chỉ 1 cái bị

bạn thử dùng vs rút gọn chưa, bạn xem cách cài đặt của bác <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nếu làm thì phải cài vs rút gọn vào trước nhé

satthupro95
10-09-12, 09:26 PM
Cái này có thể là do nhiều người log vào 1 map quá mà mấy pro gọi là buff gì đó ^^

__Jie__
10-09-12, 09:55 PM
Cái này có thể là do nhiều người log vào 1 map quá mà mấy pro gọi là buff gì đó ^^
yeah đây có thể là hiện tượng đó đó map Dương Châu mình kẹt cứng vì NV HT :D