PDA

View Full Version : [KT] Share bộ VS 2005 2gb rưỡi + MSDN link MS bản Eng

louis199x
09-09-12, 06:10 PM
Share 1 link duy nhất
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Ae tải về xong để ở thư mục mở ra để nó giải nén xog
Key : KGR3T-F2C26-RRTGT-D6DQT-QBBB3

mrquanghp9x
09-09-12, 06:19 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

prinz
11-09-12, 06:45 PM

bạn ko dùng tới nhưng có phải ng. khác cũng ko dùng tới đâu. bạn đã share dc gì trên diễn đàn rồi? lần sau nói phải nghĩ chút nhé bạn.

mrquanghp9x
11-09-12, 07:10 PM
bạn ko dùng tới nhưng có phải ng. khác cũng ko dùng tới đâu. bạn đã share dc gì trên diễn đàn rồi? lần sau nói phải nghĩ chút nhé bạn.

ít nhất thì cũng hơn bạn đấy [-X[-X[-X

prinz
11-09-12, 10:14 PM
ít nhất thì cũng hơn bạn đấy [-X[-X[-X

bạn cho mình 1 đường link cụ thể bạn giúp đỡ hay share cho ai trên diễn đàn này được ko?

bạn có thể sang đây tham khảo.

đừng nghĩ mình post nhiều mà cố lấy thành tích bạn à.

mrquanghp9x
11-09-12, 10:24 PM
đóng góp tí ti <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thinthoi_88
11-09-12, 10:26 PM
Thôi 2 bạn đừng vì chuyện nhỏ mà làm mất hòa khí, dù gì cũng thanks bạn kia đã có công share :)>-

mrquanghp9x
12-09-12, 06:24 AM
thì tớ vẫn thanks bạn ấy mà 30charrrrrrrrrr

hachgame01
12-09-12, 04:08 PM
cảm ơn cậu nha mình đang cần cái này