PDA

View Full Version : [MU] Share Bản Index HTML GameThuVn.Net (CÙI MÍA)

sunhide
09-09-12, 04:54 PM
(:|(:|(:| Không Áp dụng quăng gạch , ném đá , spam... ^^! vì chẳng bao giờ trả lời những câu hỏi đấy

Quảng Cáo RIÊNG

Quảng Cáo Game , Website Qua Yahoo có hơn 100.000 Ních ^^! [Phần mềm được viết bằng tay riêng]
Quảng Cáo Qua Spam Diễn Đàn Link Live và đúng chuẩn box không bị delete topic ^^ với 200đ / 1 link
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Demo : Gamethuvn.net
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
PS : Ai muốn khủng thì tự sửa lấy tớ lấy về tự edit dùng cho vui ^^! vì dạo này pro nhiều quá newbie ko dám share bản edit sợ gọi là thằng ngu còn edit ^^.

nightssky
09-09-12, 05:07 PM
index.html trong file nen co chứa trojan kìa gắn base64 nữa hjhj bạn xóa nó đi rồi up lên tớ down xem với

sunhide
09-09-12, 05:12 PM
index.html trong file nen co chứa trojan kìa gắn base64 nữa hjhj bạn xóa nó đi rồi up lên tớ down xem với

:-? trojan gì nhỉ tớ rip rồi up thôi mà :-s........