PDA

View Full Version : [MU] Share Web 0.8 Skin NetBanBe.Net

trieu.design
09-09-12, 03:42 PM
Về Web 0.8 thì không cần giới thiệu chắc ai cũng đã biết,mình làm thêm skin cho bạn nào mở season cũ,net hoặc offline mong các bạn đừng chém.

Demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (tựa tựa như vậy)

Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cài Trên Xampp 1.7.1 trở xuống để không bị lỗi..

Không Down Đừng Nói Lời Cay Đắng \:D/

Newbie2012
09-09-12, 03:45 PM
Về Web 0.8 thì không cần giới thiệu chắc ai cũng đã biết,mình làm thêm skin cho bạn nào mở season cũ,net hoặc offline mong các bạn đừng chém.

Demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (tựa tựa như vậy)

Download: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cài Trên Xampp 1.7.1 trở xuống để không bị lỗi..

Không Down Đừng Nói Lời Cay Đắng \:D/

ss1 oke ko bác :D
30 charrrrrrrrrrrrrrr

trieu.design
09-09-12, 03:46 PM
ss1 oke ko bác :D
30 charrrrrrrrrrrrrrr

oke hết bạn ơi <):) 30 charrrrrrrrr

Newbie2012
09-09-12, 03:59 PM
oke hết bạn ơi <):) 30 charrrrrrrrr

đúng thứ mình đang cần
tks chủ thớt :D

nghienmu
11-09-12, 01:53 PM
có thể tắt chức năng rs đc k bạn..........

skyexe001
08-11-12, 07:22 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình xài bản 99b này thì đăng ký thử 1 nick thì nó báo đăng ký thành công nhưng không đăng nhập được,kiểm tra mục thống kê thì vẫn thấy ghi là 0 :( sửa làm sao đây bạn