PDA

View Full Version : [TLBB] Billing Win [Lỗi:The requested address is not valid in its context]

kenjidraw
08-09-12, 07:55 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

Tình hình là chạy Billing Win nó thành như vậy

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
listenPort = 15680
dbConnUrl = localhost
dbUser = root
dbPassword = 12345
dbName=web

Xong!
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> gbatbo2.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> gbatbo2.jpg)

ronglam
08-09-12, 11:36 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

Tình hình là chạy Billing Win nó thành như vậy

listenIp = 192.168.1.3
listenPort = 15680
dbConnUrl = localhost
dbUser = root
dbPassword = 12345
dbName=web

Ai giúp mình với :((

nói thật chứ bạn ghi thế này mình cũng k biết tl thế nào . listenIp = Ip address . IP trong web thành IP server

kenjidraw
09-09-12, 12:35 AM
nói thật chứ bạn ghi thế này mình cũng k biết tl thế nào . listenIp = Ip address . IP trong web thành IP server

nếu như vậy thì bạn đừng comment dùm cái thanks :| có lòng giúp thì nói thẳng ra không thì đừng nói thành như vậy mình càng rối :|

p/s: bạn nói đúng là bó tay thay vì nói ListenIP = IP win hoặc IP máy thật hay là cái gì tương tự thì lại nói thành thế kia đúng là muốn thanks bạn cũng chả buồn click

ronglam
09-09-12, 11:36 AM
nếu như vậy thì bạn đừng comment dùm cái thanks :| có lòng giúp thì nói thẳng ra không thì đừng nói thành như vậy mình càng rối :|

p/s: bạn nói đúng là bó tay thay vì nói ListenIP = IP win hoặc IP máy thật hay là cái gì tương tự thì lại nói thành thế kia đúng là muốn thanks bạn cũng chả buồn click

K thanks thì thôi dữ cái thanhks của bạn về mà gặm nhấm . riêng cái IP address mà k biết ở đâu nữa thì làm server làm gì :))))))))))))))))))))))))
Lúc đầu cho 1 cái ảnh đéo cho cái gì thêm thì biết thế nào trả lời . config thì phải chụp hết lên k chịu thì chả phải chịu
Nói luôn cho mà nghe 1 cái thanks mà giải quyết được vấn đề thì là giá của nó quá ít đấy . còn k thanks đây cũng k cần. ki bo kiểu thế thì nên giữ lại mà ăn .

kenjidraw
09-09-12, 07:08 PM
K thanks thì thôi dữ cái thanhks của bạn về mà gặm nhấm . riêng cái IP address mà k biết ở đâu nữa thì làm server làm gì :))))))))))))))))))))))))
Lúc đầu cho 1 cái ảnh đéo cho cái gì thêm thì biết thế nào trả lời . config thì phải chụp hết lên k chịu thì chả phải chịu
Nói luôn cho mà nghe 1 cái thanks mà giải quyết được vấn đề thì là giá của nó quá ít đấy . còn k thanks đây cũng k cần. ki bo kiểu thế thì nên giữ lại mà ăn .

Theo mình nhận xét vì cái thái độ kinh thường người ta như bạn, thì dù có giỏi thế nào thì chả là cái gì trong mắt người khác!!

EndL0ve
18-09-12, 12:15 PM
Cách giải quyết cho bạn cũng như một số bạn sẽ gặp lỗi tương tự :)
Mở Start > Run > gõ vào cmd > gõ ipconfig > xem IP Address. Sau có edit trong file config là listenIp = IP address

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)