PDA

View Full Version : [KT] Sever xaophayxoan lỗi sứ giả hoạt động

longauto
08-09-12, 03:19 PM
ai cho e hỏi sao sever xoan khi e điền coin vào n chả báo đúng mà cũng chả bao sai! ai giúp e được k ạk, e chạy gamesever cả gamecenter add được đồng cho nhân vật

daikimvuong1
08-09-12, 04:05 PM
ai cho e hỏi sao sever xoan khi e điền coin vào n chả báo đúng mà cũng chả bao sai! Ai giúp e được k ạk, e chạy gamesever cả gamecenter add được đồng cho nhân vật

uppppppppppppppp
ai sửa được không vậy ???????

longauto
09-09-12, 10:02 AM
uppppppppppppppp
ai sửa được không vậy ???????

ai sửa hộ e được k! 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

nguyenduccu
09-09-12, 11:13 AM
ai sửa hộ e được k! 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

xem kỹ lại code , có chỗ nào đó chưa chỉnh đúng

longauto
09-09-12, 01:49 PM
xem kỹ lại code , có chỗ nào đó chưa chỉnh đúng

kỹ r bạn ạk, mọi người bảo sever này sứ giả không tìm thấy key, mà mình mới đưa lên onl. toàn phải nạp = tay cho gamer, không biết có cách nào nạp vào cho gamer luôn k. ra navicat chỉnh vào game vẫn k nhận được đồg trực tiếp

sangboy
09-09-12, 02:40 PM
Lỗi này có người sửa được rồi. Cho hết tất cả các map có sứ giả hoạt động vào 1 GS rồi chạy riêng GS đó cho sứ giả hoạt động. Còn các map khác thì hạy GS khác là code nạp đồng hoạt động.

longauto
09-09-12, 02:54 PM
Lỗi này có người sửa được rồi. Cho hết tất cả các map có sứ giả hoạt động vào 1 GS rồi chạy riêng GS đó cho sứ giả hoạt động. Còn các map khác thì hạy GS khác là code nạp đồng hoạt động.

cảm ơn sangboy, mình đã thành công!!!!

longauto
09-09-12, 03:04 PM
cảm ơn sangboy, mình đã thành công!!!!

sangboy giúp mình lỗi này, khi mình chạy gs2 thì n k load map, mà n như thế này nghĩa là sao<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp

vipbk
09-09-12, 03:35 PM
1. kiểm tra lại IP

2. bộ nhớ đầy thì gs không thể load được nữa

sangboy
09-09-12, 04:20 PM
Mình chơi sever của bạn mà. Vào chơi vui vì có dòng máu ham KT. lỗi của bạn hình như là bạn thuê máy chủ có 10Gb sever bạn chưa chạy full map hình như chạy được 4 GS thôi đúng không. Game lỗi nhiều lắm Pm trong game tớ chỉ cho nhé.

longauto
09-09-12, 05:14 PM
Mình chơi sever của bạn mà. Vào chơi vui vì có dòng máu ham KT. lỗi của bạn hình như là bạn thuê máy chủ có 10Gb sever bạn chưa chạy full map hình như chạy được 4 GS thôi đúng không. Game lỗi nhiều lắm Pm trong game tớ chỉ cho nhé.

cảm ơn bạn đã ủng hộ kt của mình , cho xin tên nv trong game

sangboy
09-09-12, 05:21 PM
NV tên SaoMai add cho cái thẻ ADM nhé hỗ trợ gamer luôn. Sever này lỗi nhiều quá sửa 1 ngày là chạy ổn không kẹt ac.

longauto
09-09-12, 05:24 PM
NV tên SaoMai add cho cái thẻ ADM nhé hỗ trợ gamer luôn. Sever này lỗi nhiều quá sửa 1 ngày là chạy ổn không kẹt ac.

sửa kẹt acc ntn? hả bạn, giúp mình luôn.

sangboy
09-09-12, 05:41 PM
Kẹt acc điều đâu tiên là do sever. Còn nhiều thứ khác nữa máy chủ yếu quá Hình như cậu thuê máy chủ Ram 10Gb hả số người chơi online đông thì hay bị kẹt acc. Khắc phục bằng cách nâng cấp máy chủ với đường truyền .

nguyenduccu
09-09-12, 06:47 PM
Kẹt acc điều đâu tiên là do sever. Còn nhiều thứ khác nữa máy chủ yếu quá Hình như cậu thuê máy chủ Ram 10Gb hả số người chơi online đông thì hay bị kẹt acc. Khắc phục bằng cách nâng cấp máy chủ với đường truyền .

kẹt do đồ +16 và 1 vài thứ linh tinh, chưa chắc đã phải do đường truyền đâu bạn;;)

longauto
09-09-12, 08:07 PM
kẹt do đồ +16 và 1 vài thứ linh tinh, chưa chắc đã phải do đường truyền đâu bạn;;)

cậu biết nạp đồng trực tiếp vào tk k? sever a3pick có làm được thế k

hieubg1900
09-09-12, 08:47 PM

Vào server mình chơi ko được cho đồ thì phá =)). Vào đây phán như thánh ấy b-). Kẹt acc do buffer của gameserver.exe em nhé :))

longauto
09-09-12, 09:50 PM
Thằng cùi bắp vào server mình chơi ko được cho đồ thì phá =)). Vào đây phán như thánh ấy b-). Kẹt acc do buffer của gameserver.exe em nhé :))

thế phải làm ntn để khỏi kẹt acc và nạp đồng trực tiếp vào game vậy ạk

nguyenduccu
10-09-12, 01:23 AM
cậu biết nạp đồng trực tiếp vào tk k? sever a3pick có làm được thế k

có cái code add đồng trực tiếp kìa