PDA

View Full Version : [KT] Gói cước vnpt bao nhiêu thì đủ mở KT online ?

maxvolume
08-09-12, 01:51 AM
tình hình là mình mún đưa kiếm thế online thử, đọc cũng nhiều, fix cũng nhiều, chạy off với hamachi thì ok hết trơn rồi, mới config theo hướng dẫn của mọi người trong gz
đưa lên online thử, mở port ok, loopback ok, thử luôn cả no-ip tất tần tật, mà khi vào game, nó bảo đang kết nối server, nối 1 tí rồi hiện ra là bảo trì
không bít có phải do mạng nhà mình yếu quá ko nhỉ :D, mình đang xài gói cước 165k của vnpt :-"
mấy pro chỉ dùm với, hay là nó bị lỗi gì, vì mình config theo cách của bác Phien, Dark , của Luumin đều ok hết, chạy lan thì được, mà máy khác vào thì ko là sao :(
với lại mình đang dùng sv của xaophayxoan (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) satthupro95 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) daikimvuong1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

nguyenduccu
08-09-12, 02:06 AM
tình hình là mình mún đưa kiếm thế online thử, đọc cũng nhiều, fix cũng nhiều, chạy off với hamachi thì ok hết trơn rồi, mới config theo hướng dẫn của mọi người trong gz
đưa lên online thử, mở port ok, loopback ok, thử luôn cả no-ip tất tần tật, mà khi vào game, nó bảo đang kết nối server, nối 1 tí rồi hiện ra là bảo trì
không bít có phải do mạng nhà mình yếu quá ko nhỉ :D, mình đang xài gói cước 165k của vnpt :-"
mấy pro chỉ dùm với, hay là nó bị lỗi gì, vì mình config theo cách của bác Phien, Dark , của Luumin đều ok hết, chạy lan thì được, mà máy khác vào thì ko là sao :(
với lại mình đang dùng sv của xaophayxoan (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) satthupro95 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>) daikimvuong1 (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

do confix chưa chuẩn thôi, mạng yếu thì vẫn vào được mà hay kẹt acc thôi

maxvolume
08-09-12, 02:19 AM
do confix chưa chuẩn thôi, mạng yếu thì vẫn vào được mà hay kẹt acc thôi
bạn có yahoo ko, cho mình xin với :D

kakakura
08-09-12, 02:22 AM
Spam vậy là đi ra đảo đấy cậu à, và bài của cậu cũng bị xóa, muốn thì Post ở Topic khác chứ đừng Post lung tung thế :-s :-w

Mr.QuangHuy
08-09-12, 03:11 AM
Ít nhất mạng phải thế này mới mở sv online được !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

192168123
08-09-12, 05:28 AM
Ít nhất mạng phải thế này mới mở sv online được !

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

bạn dùng gói nhiu k của viettel vậy , sao mạng giống như mềnh mà up load lại ít dzậy ta
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

luumin
08-09-12, 06:36 PM
trước hết bạn phải xác định rõ là bạn mở online để kinh doanh hay chỉ mở lên cho bạn bè chơi vui vẻ thôi. nếu mở online để kinh doanh tốt nhất bạn lên kiếm 1 cái VPS thuê 1 cái server ngon ngon và đầu tư cho cái cục cung của bạn một ít vốn thì hãy tính mở online. còn bạn mở online cho bạn bè chơi vui vẻ thì tùy vào bạn thôi xem kinh tế của bạn ra sao.bạn có thể bỏ ra bao nhiêu tiền 1 tháng để cho bạn bè và các bạn của bạn giải trí.nghèo thì 165k khá giả 1 tí thì 250k còn hơn tí nữa thì 500-700 rồi nếu gia đình có điều kiện SH phóng vù vù thì sắm con Cáp Quang về cho các bạn cưỡi "Cân Đẩu Vân" zô game
Bạn cứ suy nghĩ nhé
Còn về vấn đề lỗi kết lỗi không zô được game đó chỉ do bạn chưa config hết thôi bạn xem lại cách config nhé online qua Modem khác với hamachi nhé bạn

kakakura
08-09-12, 06:40 PM
bạn dùng gói nhiu k của viettel vậy , sao mạng giống như mềnh mà up load lại ít dzậy ta
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Đua nhau quảng cáo mạng đây ;)) , nếu muốn mở on thì cáp quang cũng ok rùi , nhưng vấn đề có chông được nỗi ddos không đó mới là vấn đề , đem dô data đặt mạng không lag nhưng có cấu hình chống ddos nỗi không một vài góp ý thui ;))

192168123
08-09-12, 07:45 PM
mình thích nghịch cho zui chứ có bik cài kiếm thế đâu .....8-}8-}8-}