PDA

View Full Version : [KT] Up lại link của tomato share 1.0.2

khaicafe
07-09-12, 10:20 PM
như tiêu đề anh em vào thảo luận bản này tiếp nhé nghe nói sử dụng được chân nguyên Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

tuidangvui
07-09-12, 10:27 PM
như tiêu đề anh em vào thảo luận bản này tiếp nhé nghe nói sử dụng được chân nguyên Link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sử dụng được chân nguyên?, có không đó, để bik đường mò xem sao :-w

kakakura
07-09-12, 10:32 PM
sử dụng được chân nguyên?, có không đó, để bik đường mò xem sao :-w

Mà có chạy đươc hay không ây, hay chỉ chạy lên bị dug đó .

Vẫn không chạy được :(

hitlezan
07-09-12, 10:45 PM
cái client này gióng cái client kia k the , client kia virus k

dungaka
07-09-12, 11:35 PM

Đề nghị bác cài antivirus ngay nhé, bản nào của bác cũng toàn virus thôi :(. Dẫu sao vẫn phải cảm ơn bác đã share cho anh em. Bác fix đc con virus thì tốt hơn nữa.

quancoi000
07-09-12, 11:38 PM
Đề nghị bác cài antivirus ngay nhé, bản nào của bác cũng toàn virus thôi :(. Dẫu sao vẫn phải cảm ơn bác đã share cho anh em. Bác fix đc con virus thì tốt hơn nữa.

mang đây em chém cho! nhà vừa làm quả Bit 1 năm nên phê lắm! :))

anhducvn
08-09-12, 01:12 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mà bản này làm gì có chân nguyên chứ, ko có đồ pet luôn, đc cái ổn định. Thần mã, danhkiem đang chạy

tomatoes
08-09-12, 07:35 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mà bản này làm gì có chân nguyên chứ, ko có đồ pet luôn, đc cái ổn định. Thần mã, danhkiem đang chạy

hic,1.6 MB là protect rồi,tớ unpack ra thì phải về size gốc chứ,làm gì có chèn virus gì,nói mang tiếng chết :|

Bản này ko có chân nguyên,đc cái ổn định OK :D

thinthoi_88
08-09-12, 08:24 AM
Bác tô ma toét toàn chơi khó a e 8-} ổn định là tốt tồi

mrkutepro
08-09-12, 08:55 AM
Cái này cấu trúc dữ liệu hơi khác nên không chạy được, bác toesmato có ý tốt share luôn cấu trúc cho mọi người chạy bác ơi:(

tomatoes
08-09-12, 09:50 AM
Công nhận cái 1.0.0.2 này rắc rối nhỉ ko biết có nên share ra luôn ko ^^,hum nay mới có 1 bạn PM bảo có người bán 1.0.0.2 chưa crack giá 6tr,xong off luôn,nhân đây cảnh báo các bác làm KT,nếu có đủ thực lực thì làm Online ko thì thôi,tránh mất tiền oan lại gây loãng game này hết.
Nhiều người chỉ vì ít tiền mà đi lừa đảo,thật đúng là ... :|

anhducvn
08-09-12, 11:29 AM
mong bác tomato share cho ae ngâm cứu:), làm online thì có vẻ mọi người ham bản tàu kia hơn rồi

tomatoes
08-09-12, 05:06 PM
mong bác tomato share cho ae ngâm cứu:), làm online thì có vẻ mọi người ham bản tàu kia hơn rồi

Bản tàu đem Online ko phải ý hay đâu :) bản thân admin jxsf8 cũng thừa nhận nó có quá nhiều bug mà ^^

mrkutepro
08-09-12, 05:10 PM
Bản tàu đem Online ko phải ý hay đâu :) bản thân admin jxsf8 cũng thừa nhận nó có quá nhiều bug mà ^^

Bác toesmato share anh em bản 1.0.2 hướng dẫn cách chạy luôn đê:)>-

nghichtu91
08-09-12, 05:18 PM

;)) bòn tàu nó bảo chỉ dùng để học tập và nguyên cứu ... và không thương mại :)>-
----------------------------------------------------------------------------------

dodt.1306
08-09-12, 10:03 PM
cái server 1.0.2 đổi pass sql là kiemthehl999 là chạy dc đến gamecenter...đến gameserver thì ko chạy dc...ko hiểu tại sao....

anhducvn
08-09-12, 10:37 PM
cái server 1.0.2 đổi pass sql là kiemthehl999 là chạy dc đến gamecenter...đến gameserver thì ko chạy dc...ko hiểu tại sao....

thanks bạn nhé, đổi pass xong chạy đc rồi:), cái gameserver nữa là ngon rồi!

dodt.1306
08-09-12, 11:13 PM
thanks bạn nhé, đổi pass xong chạy đc rồi:), cái gameserver nữa là ngon rồi!

má ơi...sao bạn chạy dc..mình lại ko chay dc nhỉ.......bác chạy dc rồi...thế có gì mới ko

anhducvn
09-09-12, 12:18 AM
à ý mình là chạy đc cái gamecenter rồi, còn gameserver thì vẫn lỗi

dodt.1306
09-09-12, 12:27 AM
à ý mình là chạy đc cái gamecenter rồi, còn gameserver thì vẫn lỗi

mình ko đọc kĩ....hóa ra chưa chạy dc gameserver........ko biết chạy nó kiểu gì đây...khó nhỉ

anhducvn
09-09-12, 12:42 AM
bản này thiếu file ở gameserver hay sao đó

dodt.1306
09-09-12, 12:44 AM
bản này thiếu file ở gameserver hay sao đó

mình nghĩ ko phải vậy..vứt gs sang đâu cũng ko chạy dc......

anhducvn
09-09-12, 12:46 AM
ý mình là thiếu file key gì đó hay mình cấu hình chưa đúng :D
cái này hay nhỉ chỉnh lại cả pass mysql

dodt.1306
09-09-12, 12:56 AM
ý mình là thiếu file key gì đó hay mình cấu hình chưa đúng :D
cái này hay nhỉ chỉnh lại cả pass mysql

cái này phải hỏi bác cà chua.....bạn thử xem log...xem nó thông báo lỗi gì....

luumin
09-09-12, 02:27 PM
Bản này chạy ngon hết rồi còn mỗi cái GS thôi cứ đến đoạn [port] là ngừng không chạy nữa rồi 1 lúc báo lỗi thế mới đau chứ bác tomatoes cho cái HD chạy cái GS nèo

lamvh
09-09-12, 03:04 PM
Bản này chạy ngon hết rồi còn mỗi cái GS thôi cứ đến đoạn [port] là ngừng không chạy nữa rồi 1 lúc báo lỗi thế mới đau chứ bác tomatoes cho cái HD chạy cái GS nèo

Bạn nói người lấy cắp đấy . Lúc bạn ấy lấy có luôn cái key trong đó mà .

dodt.1306
09-09-12, 05:37 PM
bản này ko biết bị lỗi đồng khi mua ở KTC ko.......