PDA

View Full Version : [JX] Ai giúp mình lỗi worldset với

ngnhuto
07-09-12, 04:16 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
như trên ai chỉ mình fix với thanks nhiều... các bro giúp mình nhanh với nhá thanks thanks

thaihoa91
07-09-12, 05:19 PM
Trong bài share server tình huynh đệ + nhoxyeunhac92 có mấy cái update đó, bạn tải về và chép đè vào !

ngnhuto
07-09-12, 05:49 PM
Trong bài share server tình huynh đệ + nhoxyeunhac92 có mấy cái update đó, bạn tải về và chép đè vào !

sao mình làm vậy vẫn ko đc hòa hay bạn team giúp mình đc ko.. mình thấy thư mục maps với settings khớp mà sao vẫn báo lỗi
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
vậy lỗi sao vậy hòa

ngnhuto
07-09-12, 06:49 PM
khai báo worldset.ini sai nên báo lỗi thôi :)). server của ta share khác với mọi server khác. cách khai báo maps cũng khác :))

bạn chỉ mình khai báo sao với bạn

thaihoa91
07-09-12, 08:28 PM
Dùng cái update lần 3 trong bài share server tình huynh đệ + nhoxyeunhac92 đó bạn !