PDA

View Full Version : [HKGH] Cần Người Share HKGH (3.1 hoặc 5.0) offline tren may chu Virtual PC

bualolu
07-09-12, 05:54 AM
Ai Có Không share hộ dùm mình đi mình đang cần thấy đơn giản dễ làm và hiệu quả tại mình đã làm qua 1 lần rồi nhưng bị mất hết thư mục giờ tìm lại không thấy vào dowload thỳ links die không àk ai có thỳ share lại hộ cho mình nha thanks đc ai có thỳ share hộ dùm.........

huy228866
07-09-12, 11:09 AM
Thế cái box này chưa cái gì. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :-?

bualolu
07-09-12, 07:02 PM
Thế cái box này chưa cái gì. <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> :-?

toàn là sữ dụng máy chủ SQL ko àh bạn k có chạy máy chủ ảo Virtual PC

ai biết hay có share lại dùm mình đi đang cần

bualolu
07-09-12, 09:06 PM
không có ai biết Virtual PC hết à:-o

pikhjn
08-09-12, 01:58 AM
Lần sau xem qua 2pic này trước nhé :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình stick các server lên đó rùi mà !! update thường xuyên nếu server đó ko có lỗi trong quá trình cài đặt !!

Đây là cái server 3.1 chạy trên Vitual PC mà bạn cần :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

5.0 thì làm tương tự !!

bualolu
08-09-12, 07:17 AM
Lần sau xem qua 2pic này trước nhé :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Mình stick các server lên đó rùi mà !! update thường xuyên nếu server đó ko có lỗi trong quá trình cài đặt !!

Đây là cái server 3.1 chạy trên Vitual PC mà bạn cần :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

5.0 thì làm tương tự !!

bạn ơi sao CLIENT + PATCH 3.1 bị die rồi ai có share dùm mình đi

pikhjn
08-09-12, 11:55 AM
CLIENT :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
vào chọn RXJH_ CLIENT
PACHT: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chú ý xài laucher khác nhé !:

bualolu
08-09-12, 04:29 PM
sao mình cài xong hết rồi khi mở để chơi thỳ nó báo vậy là s ai giúp với

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

9876543211
14-11-12, 09:15 AM
CLIENT :<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
vào chọn RXJH_ CLIENT
PACHT: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chú ý xài laucher khác nhé !:

bạn ơi cho hỏi tí cài virtual pc là có virtual web hay cái virtual web cài riêng?

gacon1999
14-11-12, 09:32 AM
bạn ơi cho hỏi tí cài virtual pc là có virtual web hay cái virtual web cài riêng?Virtual Web thì không quan trọng ... tớ làm thì không cần virtual web lamgi2r ;))

9876543211
14-11-12, 11:23 PM
bạn ơi sever trên Vỉtual PC link hỏng rồi, b up lại hộ mình với