PDA

View Full Version : [JX] Cho em hỏi về rớt đồ xanh và trắng

nhoxmap_b7
06-09-12, 08:52 PM
tình là em chỉnh mấy file ini trong thu mục droprate mà sao chỉ rớt ra toàn đồ trắng trong khi đó mình dùng hàm additem thì vẫn có đồ xanh

nhoxmap_b7
07-09-12, 08:28 PM
tình là em chỉnh mấy file ini trong thu mục droprate mà sao chỉ rớt ra toàn đồ trắng trong khi đó mình dùng hàm additem thì vẫn có đồ xanh

mấy huynh cho em hỏi có khi nào liện quan đến source ko vậy...

thaihoa91
07-09-12, 08:29 PM
Trong .ini hình như có thông số wy định tỷ lệ ra dòng xanh mà ta !

nhoxmap_b7
07-09-12, 09:13 PM
Trong .ini hình như có thông số wy định tỷ lệ ra dòng xanh mà ta !

em có đọc trong phần chỉnh tỷ lệ rớt đồ là minItemlevel,maxitemlevel gì đó em làm theo và chỉnh 2 dòng này thành 10 hết nhưng vẫn rớt ra toàn đồ trắng ko món nào đồ xanh...

thaihoa91
07-09-12, 09:20 PM
Còn có 1 cái gọi là tỷ lệ rớt ra nữa, em fải chỉnh tỷ lệ rớt cao ra 1 tý !

nhoxmap_b7
07-09-12, 09:52 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

em chỉnh max rồi mà vẫn toàn đồ trắng...anh Hòa xem giúp em cái...

thaihoa91
07-09-12, 10:16 PM
Cho cái RandRate cao cao 1 tý đi !

nhoxmap_b7
07-09-12, 10:40 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .jpg)

bó tay rồi anh Hòa ơi...toàn rớt ra đồ trắng...ko có 1 cái nào đồ xanh hết...chỉnh càng cao thì chỉ càng tăng yêu cầu cấp, thân pháp...

thaihoa91
07-09-12, 10:58 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nhoxmap_b7
07-09-12, 11:00 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

có khi nào mấy cái này có liên quan tới source ko anh Hòa...tại bữa ngồi ngâm làm thử cái mấy dòng op cho trang bị HK của bác kia share

thaihoa91
07-09-12, 11:08 PM
có khi nào mấy cái này có liên quan tới source ko anh Hòa...tại bữa ngồi ngâm làm thử cái mấy dòng op cho trang bị HK của bác kia share

Anh ko rõ, nhưng đó giờ lúc chưa có source vẫn chỉnh trong .ini đó mà !

nhoxmap_b7
07-09-12, 11:43 PM
Anh ko rõ, nhưng đó giờ lúc chưa có source vẫn chỉnh trong .ini đó mà !

uh huh...nào giờ cũng chỉnh trong đây mà giờ chỉnh lại ko ra đồ...