PDA

View Full Version : [JX] Có Pro nào rảnh share SV như SV TXK mà online được với !

thienphuc072
06-09-12, 08:45 PM
Hiện tại các Pro share SV rất là nhiều nhưng mình ko cảm thấy SV nào thực sự hết lỗi hết. Có Pro nào rảnh thì share SV ngon ngon hơi hơi giống VNG tí. Item HK + BK + Dai mã hổ + vô danh v. v. chứ item và thể loại như JX hiện nay thì chán quá. Pro ThaiHoa DNT Master share cho anh em đi nào giấu hàng hoài.... :D

ps1990
06-09-12, 09:57 PM
Hiện tại các Pro share SV rất là nhiều nhưng mình ko cảm thấy SV nào thực sự hết lỗi hết. Có Pro nào rảnh thì share SV ngon ngon hơi hơi giống VNG tí. Item HK + BK + Dai mã hổ + vô danh v. v. chứ item và thể loại như JX hiện nay thì chán quá. Pro ThaiHoa DNT Master share cho anh em đi nào giấu hàng hoài.... :D

có 1 điều mình xin nói thẳng,Bạn là 1 người Ăn Sẵn.=))
Bớt chút thời gian lên đây đi xin.Bạn Hãy tự Học và làm.Nó cũng không quá khó,( cũng không dễ) nếu bạn có sự tìm hiểu nhé.:D

authanhi
07-09-12, 07:43 AM
mình tham gia cũng đc 2 năm . nhưng chưa bao giờ dám post bài yêu cầu như bạn

mrlonelybmt
07-09-12, 08:54 AM

VNG là thằng thuê sv của TQ và TQ là thằng làm ra game này còn chưa dám nói là đã fix hết lỗi = chứng là mỗi lần event là mỗi lần bug tè le =)) các pro GZ mình pro cỡ nào và hiện tại cũng chỉ là từng team vài người liệu có đủ trình = cả 1 tập đoàn như nó k =)) còn 3 cái thứ vớ vẫn bạn nói Item HK BK j j đó nói thật thế là khá lắm rồi muốn sv không lỗi thì cứ việc bán nhà sắm cái của VNG về mà chơi =))

và theo mình thấy đại đa số các sv của mình hiện tại chả thua gì VNG là mấy ít nhất cũng đã dc 7-80% chủ yếu là thua cái skill thôi =))

Linh_JX
07-09-12, 12:31 PM
đợi ăn sãn ! bị hack phá thì ra chữi như có đạo đức !===> tôi dev mún chết mà mở bị phá ==> tôi giúp ick cho xã hội
90% những người giờ nói zị =))8-}