PDA

View Full Version : [JX] Xin hướng dẫn or share phong kỳ + tín sứ

quancoi000
06-09-12, 07:00 PM
như đề, ai có thì share mình hoặc hướng dẫn để mình thêm vào sv của mình. :(
tks for read! :-*

tiện thể cho mình hỏi luôn là tạo nhân vật thiên vương nữ thì làm như nào luôn nhé! :-*

quancoi000
06-09-12, 08:15 PM
up cho ai đó biết vào chỉ mình với! :(

authanhi
06-09-12, 08:22 PM
mình ko biết bulid nhưng mình tạo đc nhân vật tvb nữ sever awjx . trước tiên tạo nhân vật nữ hệ nào cũng đc. ko cho vào môn phái nào hết . sau đó viết script chuyển qua hệ kim . vào phái tvb . script thì 2 bữa nữa mình share . tại máy pc hư rồi , giờ xài mac ko mở đc .
còn phong kì . theo mình nghỉ chỉ cần có map thôi . còn lại viết script thì cũng giống đc khoảng 70%

quancoi000
06-09-12, 08:30 PM
mình ko biết bulid nhưng mình tạo đc nhân vật tvb nữ sever awjx . trước tiên tạo nhân vật nữ hệ nào cũng đc. ko cho vào môn phái nào hết . sau đó viết script chuyển qua hệ kim . vào phái tvb . script thì 2 bữa nữa mình share . tại máy pc hư rồi , giờ xài mac ko mở đc .
còn phong kì . theo mình nghỉ chỉ cần có map thôi . còn lại viết script thì cũng giống đc khoảng 70%

mình suýt quên mất vụ này, phong kỳ với tín sứ hình như chỉ là map thôi nhỉ? =))
vụ tvb nữ thì mình chưa hiểu lắm, bạn chỉ hộ mình đường dẫn map phong kỳ đc không?

quancoi000
06-09-12, 09:03 PM
up cho cao thủ vào chỉ giáo :((

authanhi
08-09-12, 10:10 AM
thêm script vào npc . đây là script đổi hệ nên bạn tạo nhân vật nữ hệ khác xong ko cho vào môn phái nào hết . mà bấm vào npc đổi thành hệ kim . thế là bạn vào đc phái TVB và thành TVB nữ :D

function doiphai()
SetSeries(0)
KickOutSelf()
end

SIR.ThaiBinh
08-09-12, 12:26 PM
phong kì thì bạn tự làm cũng được mà dùng setrank để đưa lại nhiệm vụ thôi :-o:-o