PDA

View Full Version : [JX] Tình hình là em cần giúp đỡ về kỳ trân các?

hoangthien89
06-09-12, 03:19 PM
Chào các pro, tình hình là em tìm mãi mà không thấy ai nói về kỳ trân các trong game cả, chả là em thấy kỳ trân các trong các bản dev jx đều rất thô sơ, liệu các pro có thể làm được kỳ trân các như vng ko, nếu đã có rồi thi các bác có thể chỉ em có thể lấy ở đâu ko ak! thank các bác!

SIR.ThaiBinh
06-09-12, 03:23 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

hoangthien89
06-09-12, 04:25 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ameng! thanh you ban! 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

hoangthien89
06-09-12, 05:21 PM
có phải cái này ko ta :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Ua, Đúng vậy bạn, bạn làm sao để có nó vậy??

assaa
06-09-12, 05:26 PM
Ua, Đúng vậy bạn, bạn làm sao để có nó vậy??

Code từ source full đó bạn 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

hoangthien89
07-09-12, 09:43 AM
Code từ source full đó bạn 30charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

hjc, thế là mấy bản server đang share trên forum đều không có hả bạn, tóm lại là phải tự build source ak, hjc

assaa
07-09-12, 10:32 AM
hjc, thế là mấy bản server đang share trên forum đều không có hả bạn, tóm lại là phải tự build source ak, hjc

9 Xác bạn phải tự build lại từ source thôi