PDA

View Full Version : [JX] Help lỗi JX offline cứu với

sangluv91
05-09-12, 06:36 PM
mình tạo theo 1 bài của forum tạo níck xong hết ráo vào tới đăng nhập thì nó báo là sv bão trì ỏ đầy là sao vậy

thaihoa91
05-09-12, 06:49 PM
Bạn vui lòng gửi tấm hình về GameServer khi game báo lỗi !

sangluv91
05-09-12, 07:01 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp no bi vay ne minh dang nhap hoai ko dc minh tao nick o 3 lang huyen mình lay cach link toan bo tren trang nay cua forum <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sangluv91
05-09-12, 07:24 PM
Gửi bởi style1
Tình Hình là mình tạo nhân vật xong roài đăng nhập vào game thì báo là máy chủ đã đầy hoặc đang được bảo trì mình dùng server + client Nofont của NhoxYeuNhac

-Mình cài trên máy ảo

-Sư Phụ nào pro biết lỗi gì thì coment tại topic này hoặc giúp em fix em tks nhiều
Bạn cài trên máy thật và dùng bản này thử nha: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
mình thấy bạn thhaihoa keu dowload tu trang này cho hỏi dowload cái nào sv hay ban part vay

thaihoa91
05-09-12, 11:01 PM
mình thấy bạn thhaihoa keu dowload tu trang này cho hỏi dowload cái nào sv hay ban part vay

Down tất cả lun bạn à, cái gì cũng cần trong đó cả !