PDA

View Full Version : [Gunny] | BBIT | Share Gunny Manager II 1.1

bbitvietnam
05-09-12, 05:27 PM
Cái này là bản 1.0 của trminhpc tui đưa thêm chức năng vào, hiện vẫn đang tét và fix lỗi, chưa thêm các chức năng vào, chỉ mới thay đổi 1 chút, bao h xong bản kia share sau.
Vui là chính anh em đừng chém.
demo:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

ai pro asp.net pm bbitvietnam tui nhờ chút nhé.

Hướng dẫn nè: thêm vào IIS, mở file web.cònig cònig lại tên ở Sql và mật khẩu, ai cần thi cònig luôn đường dẫn réource trong đó nhé.Còn tên đăng nhập và pass là
bbitvietnam
123456
ai cần thì cònig lại luôn

nhớ thêm query vào sql mới chạy nhé!

vuleson
05-09-12, 05:33 PM
TEmMMMMMMMMMMMMMMMMMMMMm
Cái nền màu xanh xấu quá bác ơi. Em về sửa phông nền cho nó đẹp hơn. Thank bác share

duthli
05-09-12, 05:37 PM
chả hiểu có cái gì hot vẫn như vậy thay phông nền :|

Edward_Newgate
05-09-12, 05:40 PM

Cơ bản là post link kiếm tiền ;)

zZK3yL0v3Zz
05-09-12, 05:52 PM
Chả có ji hot hơn ver 1 ngoài skin giao diện

bbitvietnam
05-09-12, 06:04 PM
Vui là chính anh em đừng chém.

:^o:^o:^o:^o:^o:^o:^o:^o:^o 30 charr

clanhinata
05-09-12, 10:46 PM
Chỉ là kết hợp giữa bản 1.0 và 3.0 lại thôi mà =D>

omomoi
06-09-12, 02:33 AM
Có khác gì bản của trminhpc share đâu ,chỉ là thay cái font xấu vào ,sửa lại cái tên ,không khéo lại chạy sang forum khác bảo mình tự làm ra rồi bán lấy tiền lắm =))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cái này mới hài nè =))

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 0.jpg

Chỉ đc cái dụ gà mờ là giỏi =))

ladyfasko
06-09-12, 08:03 AM

Cơ bản là post link kiếm tiền ;)

Chả có ji hot hơn ver 1 ngoài skin giao diện
Toàn thấy zìm hàng người ta hoài ... Người ta có lòng tốt thì thank cái ... ko thank đừng đáp gạch..=D>=D>=D>=D>

bbitvietnam
06-09-12, 05:29 PM
Thêm chức năng chỉnh sửa nhân vật.MÀ mấy ông ko dùng người khác dùng, dìm hoài thế

nhoksock97
12-09-12, 10:24 PM
cho e hỏi là e có vào đúng web ko sao mà nó cứ tải về thế này fix hộ e vs e dùng abyss con IIS thì ngon

bombom859
17-10-12, 07:22 PM
Up lại link đi bbit ơi . Link die ờy T_T h` xài cái v1.0 thì k có id vs pass nên up hamachi sợ tụi nó vô add tùm lum đồ

haidang115
29-04-13, 05:49 PM
Up lại link đi bbit ơi . Link die ờy T_T h` xài cái v1.0 thì k có id vs pass nên up hamachi sợ tụi nó vô add tùm lum đồ

thích thì pm tui tui share cho cái có pass ;;)