PDA

View Full Version : [TLBB] Xin 1 sever TLBB3 trên vmware

khoailang_tn
05-09-12, 09:39 AM
tình hình là mình thấy forum gamezone bữa nay ko còn nhộn nhịp , như trước nữa,
các pro của sever tlbb private đi đâu mất tiêu
mình muốn xin 1 server TLBB3 cài trên vmware để chơi offline , AE nào có thì cho mình với nhé
mình gà quá ,

Thanks các pro nhiều nhiều

fastclient1998
05-09-12, 10:13 AM
Của bạn đây:
Sever: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pacth: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass: gamezone.vn
Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khoailang_tn
05-09-12, 10:31 AM
Của bạn đây:
Sever: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pacth: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass: gamezone.vn
Client: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Hi ! ý tớ là muốn server cài sẵn trên vmware rồi ấy,
dù sao cũng thanks bạn , tớ gà quá nên ko biết cài trên vmware

Shame
06-09-12, 12:10 AM
đúng rồi đấy.. pro nào ra tay cho dư luận xôn xao đi
em cứ down từng cục từng cục của bác Huy mà chả biết phải ghép nó lại như nào nữa..

minhchau0309
09-09-12, 04:53 PM
đã thữ cài đặt nhưg billing chạy 2p rồi tắt...gõ lệnh chạy sv hog đc hihix ai cài rồi ra tay nào

Kunedo
09-09-12, 05:38 PM
up :D, chỉ ngại sv trên lunix :D

wywaiwa
12-09-12, 11:44 AM
Up. mình cũng mong có 1 sever như vậy. đang tính cài lại ~o)