PDA

View Full Version : Ae sro xem phiên bản này cool - nobug 2012

xlinh
04-09-12, 05:29 PM
:)>-:)>-:)>-:)>-:)>- ..... SILKROADR JOYMAX ..... :!!:!!:!!:)]:)]

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

MỘT VÀI HÌNH ẢNH CỦA E NÓ ĐÂY :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 82117230076.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 90617585648.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

:D~o)..........................~o)................ ..o:-)...................

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> pdate.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

;)[-X

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 91714294081.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 91714281900.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

vào GZ mà fourm SRO buồn buồn..... như con chuồn chuồn nhi?

các pro sro GZ một đj ko trở lại....o:-)........

Please Upload in <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-..... SILKROADR JOYMAX ..... :!!:!!:!!:)]:)]

thiendt90
04-09-12, 07:53 PM
Cảm ơn vì bản silkroad của bạn :D

nhocvuong
04-09-12, 08:34 PM
khi nào bạn mới share vậy:D .....................

untouchable741
04-09-12, 10:41 PM
share luôn đi bạn để box sôi nổi trở lại =((

DoanHuynh
05-09-12, 08:08 AM
lại còn có kiểu chờ đợi nữa hả chủ thớt =(( cái chính là mọi người share cho nhau cách cài, cách thêm bớt item hay gì gì đó là sôi nổi ngay :) nói chung chỉ cần mọi người yêu là sẽ sôi nổi mà

ViewFor
05-09-12, 08:31 AM
Bản này share trên ragezone chứ ở đâu :)
Ai bảo no bug .
Còn vài bug bạn test 1 mình chưa phát hiện ra thôi
Khi nào server online ~ 500 người bạn sẽ thấy

leanhducxh
05-09-12, 10:47 AM
Việt Nam cũng lắm thằng thần kinh.Nhặt dc cái bản trên ragezone share cho mấy bạn mới vào nghề thì ko share lại up up mở mở.còn bảo no bug thì a cũng chịu thua chú ko có cái gì là ăn sẵn đâu

nodie
05-09-12, 11:26 AM
k hiểu ông này tối ngày đi xin client data đem về rồi bảo ngon lành chả hỉu làm j nữa. ông này góp phần cho những sv pri mọc ra như nấm nhưng dc vài ngày ... lừa đảo ng ta

xlinh
05-09-12, 04:15 PM
Việt Nam cũng lắm thằng thần kinh.Nhặt dc cái bản trên ragezone share cho mấy bạn mới vào nghề thì ko share lại up up mở mở.còn bảo no bug thì a cũng chịu thua chú ko có cái gì là ăn sẵn đâu

k hiểu ông này tối ngày đi xin client data đem về rồi bảo ngon lành chả hỉu làm j nữa. ông này góp phần cho những sv pri mọc ra như nấm nhưng dc vài ngày ... lừa đảo ng ta

mấy bạn có sv sro rùi thì để người khác ko có sv sro để chơi chứ....**==**==**==...
còn nhiều sv sro pri thì càng tốt chứ, chứng tỏ sv sro pri nào vững chắc sẽ tồn tại, còn những sv sro dỏm sẽ ngụp lặn...akakak:)
...ko share sro cho ae thưởng thức đừng nói những lời cay đắng :-" ích kỷ như vậy........[-( :o):-" VN cũng lắm thằng thần kinh

haichiemtoi
05-09-12, 10:45 PM
Quan trọng theo mình là hành động xlinh ạ mình cũng ủng hộ nhừng người có tinh thần cộng đồng như bạn ! Nhưng mà có chút ý kiến là bạn up thì up luôn chứ đừng có Comment như thế ! Người Việt Nam Ghét nhất là chờ đợi mà chắc cậu cũng hiêu!

nguyenanmanh
05-09-12, 11:33 PM
trung tam cua chia se sever phai noi den : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
con <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cung chi nhat nhanh tu elitpvpers ma ra thoi :))

satthumeminh
06-09-12, 01:00 AM
Thế thì bạn phải ghi lên là data+client bug tà la bug từa lưa mới đúng chứ, chẳng có 1 data +client nào mà do bạn làm ra cả toàn là lụm vặt bên nc ngoài về rồi bảo là NO BUG làm cho mấy em nhỏ nó mừng theo mình biết bạn cũng đã từng mở sv nhưng bug dữ quá óp luôn rồi đúng ko nhỉ, theo mình nghĩ bạn chỉ muốn nổi tiếng thôi chứ nếu có 1 bản sro hoàn hảo thì chắc gì bạn đã sher vớ va vớ vẩn.Còn ghi là sẽ được phát hành làm như bạn làm ra cái bảng sro đó cơ sẽ dc phát hành cơ trời ơi thật là mất cười quá đi cố gắng nhặt thật nhiều ve chai về sher nhé điều đó sẽ làm cho bạn vui
Thân!!
người ẩn danh

nguyenanmanh
06-09-12, 05:06 AM
Thế thì bạn phải ghi lên là data+client bug tà la bug từa lưa mới đúng chứ, chẳng có 1 data +client nào mà do bạn làm ra cả toàn là lụm vặt bên nc ngoài về rồi bảo là NO BUG làm cho mấy em nhỏ nó mừng theo mình biết bạn cũng đã từng mở sv nhưng bug dữ quá óp luôn rồi đúng ko nhỉ, theo mình nghĩ bạn chỉ muốn nổi tiếng thôi chứ nếu có 1 bản sro hoàn hảo thì chắc gì bạn đã sher vớ va vớ vẩn.Còn ghi là sẽ được phát hành làm như bạn làm ra cái bảng sro đó cơ sẽ dc phát hành cơ trời ơi thật là mất cười quá đi cố gắng nhặt thật nhiều ve chai về sher nhé điều đó sẽ làm cho bạn vui
Thân!!
người ẩn danh
ban nay noi rat chuan va chinh xac

xlinh
06-09-12, 07:56 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sang mấy fourm khác share vậy :)):)):))

hdkiemsong
06-09-12, 01:33 PM
co bac Nao chi em cach sua loi silkroad offline bi loi~ F10 voi loI~ skil voi a. em cam on rat nhieu`:"> YH em day. a. YH hdkiemsong :))

xlinh oi cau pm yh giup to dc ko to cam on cau nhieu to hoi ti chuyen

Alexandria
06-09-12, 02:07 PM
chán ko có gì để nói nữa :))

thiendt90
06-09-12, 04:53 PM

Mày nhặt được thì mày có up không :|. Mày có đóng góp không mà nói người ta hả thằng thần kinh

Chả có gì gọi là lừa đảo ở đây. Đơn giản người ta test thấy hay thì share, còn cái việc thằng nào ham tiền mở sv lậu là việc của nó. Vấn đề gì ở đây mà nói người ta lừa đảo?

trung tam cua chia se sever phai noi den : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
con <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> cung chi nhat nhanh tu elitpvpers ma ra thoi :))

Mày biết chỗ nhặt nhạnh đấy, nhưng mày tự hỏi đã bao giờ mày mang cái gì lên forum này cho mọi người chưa?
May chỉ giỏi nói võ mồm, ăn và ỉa à ?

Thân!!
người ẩn danh

Đọc lại topic? Ae sro xem phiên bản này cool- nobug 2012
Người ta có nói là làm không, mày học và định nghĩa lại tự " XEM " đi nhé ?
Mày blind à ? hay thiểu năng tuần hoàn não ?
Còn nếu như mày chê bản này nhiều bug đấy thì mày làm cái gì nó có tiếng nói đi, thể hiện cái tôi đi chứ đừng có võ mồm? ok?
Làm được thì tao sẽ viết topic xin lỗi mày. Còn không thì câm mồm lại đi. Có hay không những thằng như mày mà box nó tệ như thế này đấy .
Cứ cho là xlinh muốn nổi tiếng đi, nhưng người ta nổi tiếng vì những đóng góp cho diễn đàn, chứ không phải giỏi ném cứt vào hội nghị như mày?.
Cứ cho là ve chai đấy, mày có mang nổi ve chai đến vai forum silkroad này không hay là mày mang cứt vào đây ?

Xin lỗi anh em được ăn học tử tế vì những lời khiếm nhã như vậy. Nhưng với những thằng có tính " đời chỉ có ăn và ỉa, giỏi võ môm " thì nó xứng đang với những câu chữ tôi viết ở trên.
Nếu mod có xóa thì làm ơn sửa lại những lời thô tục thôi chứ đừng xóa hết nội dung.
Cảm ơn mod

nguyenanmanh
06-09-12, 06:44 PM
Mày nhặt được thì mày có up không :|. Mày có đóng góp không mà nói người ta hả thằng thần kinh

Chả có gì gọi là lừa đảo ở đây. Đơn giản người ta test thấy hay thì share, còn cái việc thằng nào ham tiền mở sv lậu là việc của nó. Vấn đề gì ở đây mà nói người ta lừa đảo?

Mày biết chỗ nhặt nhạnh đấy, nhưng mày tự hỏi đã bao giờ mày mang cái gì lên forum này cho mọi người chưa?

Còn nếu như mày chê bản này nhiều bug đấy thì mày làm cái gì nó có tiếng nói đi, thể hiện cái tôi đi chứ đừng có võ mồm? ok?
Làm được thì tao sẽ viết topic xin lỗi mày. Còn không thì câm mồm lại đi. Có hay không những thằng như mày mà box nó tệ như thế này đấy .
Cứ cho là xlinh muốn nổi tiếng đi, nhưng người ta nổi tiếng vì những đóng góp cho diễn đàn, chứ không phải giỏi ném cứt vào hội nghị như mày?.
Cứ cho là ve chai đấy, mày có mang nổi ve chai đến vai forum silkroad này không hay là mày mang cứt vào đây ?

Xin lỗi anh em được ăn học tử tế vì những lời khiếm nhã như vậy. Nhưng với những thằng có tính " đời chỉ có ăn và ỉa, giỏi võ môm " thì nó xứng đang với những câu chữ tôi viết ở trên.
Nếu mod có xóa thì làm ơn sửa lại những lời thô tục thôi chứ đừng xóa hết nội dung.
Cảm ơn mod

cai trang nay no co tu doi tam to ong ba roi ban oi . tuong moi nguoi ai cung biet rui chu ko da share tu lau . nhung nguoi nao choi ve private nuoc ngoai ai cha biet trang nay trung tam cua share ve sro nhung bot chinh xua pk2 hoac van van va van van .. con noi minh ko share vi minh neu mot khi da share la share dang hoang tu te chu ko phai share kieu up up mo mo nhu may nguoi nghi kieu nhu moi . hoac co nhung nguoi co y nghi khac kieu kiem loi nhuan gi do thi ko biet .. .

xlinh
06-09-12, 07:51 PM
cai trang nay no co tu doi tam to ong ba roi ban oi . tuong moi nguoi ai cung biet rui chu ko da share tu lau . nhung nguoi nao choi ve private nuoc ngoai ai cha biet trang nay trung tam cua share ve sro nhung bot chinh xua pk2 hoac van van va van van .. con noi minh ko share vi minh neu mot khi da share la share dang hoang tu te chu ko phai share kieu up up mo mo nhu may nguoi nghi kieu nhu moi . hoac co nhung nguoi co y nghi khac kieu kiem loi nhuan gi do thi ko biet .. .

mình share này ko phải up mở gì cả.......chỉ để ae xem có thích bản sro đó hay ko....nếu thích bản sro đó thì share cho ae thưởng thức cùng cái hay của bản sro đó.........:-t:-t:-t:-t:-t ........

còn bạn nói share upup mở mở và kiếm lợi nhuận thì bạn LẠI NHẦM TO RỒI..............tớ share lên fourm thì đc lợi lộc gì nào...8->...???...

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mình thấy có bạn thiendt90 nói là rất đúng..........ủng hộ bạn.......chúng ta share lên cũng vì love and like sro mà thôi

untouchable741
06-09-12, 08:16 PM
mình share này ko phải up mở gì cả.......chỉ để ae xem có thích bản sro đó hay ko....nếu thích bản sro đó thì share cho ae thưởng thức cùng cái hay của bản sro đó.........:-t:-t:-t:-t:-t ........

còn bạn nói share upup mở mở và kiếm lợi nhuận thì bạn LẠI NHẦM TO RỒI..............tớ share lên fourm thì đc lợi lộc gì nào...8->...???...

mình thấy có bạn thiendt90 nói là rất đúng..........ủng hộ bạn.......chúng ta share lên cũng vì love and like sro mà thôi

Vậy rốt cuộc bản này bạn có share không ? mình và nhiều người đã vào thanks rồi , thấy bạn cũng rất nhiệt tình với box SR , dù là server lấy từ nơi khác nhưng tinh thần share đó cũng đã hơn khối người rồi. :)

nghiadht
06-09-12, 08:44 PM
mấy bạn có sv sro rùi thì để người khác ko có sv sro để chơi chứ....**==**==**==...
còn nhiều sv sro pri thì càng tốt chứ, chứng tỏ sv sro pri nào vững chắc sẽ tồn tại, còn những sv sro dỏm sẽ ngụp lặn...akakak:)
...ko share sro cho ae thưởng thức đừng nói những lời cay đắng :-" ích kỷ như vậy........[-( :o):-" VN cũng lắm thằng thần kinh

đất silkroad lậu ở việt nam này mình cũng ngán lắm rồi .. leanhduc cũng lấy data của ezma chứ đâu .. h nó thích thì lấy về đem share k được à .. nó k up link lên do có thể là nó đang test .
nodie gì kia kìa .. đừng xốc xlinh như thế .. ngay cả bản của chú đấy cũng là lấy trên rz leech về mà .. sao lại buông lời cay đắng thế . trẻ trâu là silkroad rồi lại fuck nhau . cũng may là nản silkroad rồi chứ nếu sv Kgames 1 và 2 mà còn mở là....

--- Chế độ gộp bài viết ---

Cảm ơn mod
1 phiếu cho bác
note: sro thần địa cũng hay quá .. mới đốt có 1 phát mà die cái forum . đừng có chửi người ta như thế

:-ss
Các bác chú ý cho .. nếu k có SRO-Team , alex và 1 số người đi trước giúp sức thì mấy chú đừng ở đây mà fuck nhé .8->
Cùng là trẻ trâu với nhau .. sao xoắn mạnh thế .:-t

kehuydiet03
06-09-12, 10:23 PM
trời có thế mà cũng cãi nhau hix. chán thật đấy trước làm sro với nghiên cứu với mấy đứa suốt nhất là ông tery với deny alex nữa mà vẫn vui vẻ thôi mà không share thì thôi . còn mấy cái code website đơn gian nè .=)) đang dịnh úp đây

nguyenanmanh
07-09-12, 05:50 AM
đất silkroad lậu ở việt nam này mình cũng ngán lắm rồi .. leanhduc cũng lấy data của ezma chứ đâu .. h nó thích thì lấy về đem share k được à .. nó k up link lên do có thể là nó đang test .
nodie gì kia kìa .. đừng xốc xlinh như thế .. ngay cả bản của chú đấy cũng là lấy trên rz leech về mà .. sao lại buông lời cay đắng thế . trẻ trâu là silkroad rồi lại fuck nhau . cũng may là nản silkroad rồi chứ nếu sv Kgames 1 và 2 mà còn mở là....

1 phiếu cho bác
note: sro thần địa cũng hay quá .. mới đốt có 1 phát mà die cái forum . đừng có chửi người ta như thế

Các bác chú ý cho .. nếu k có SRO-Team , alex và 1 số người đi trước giúp sức thì mấy chú đừng ở đây mà fuck nhé .8->

thua voi ban mot dieu la minh chua lay mot cai gi ve silkroad trong forum nay ban nhe . ngoai tru nhat kiem ...
con sever hau het minh lay elitepvpers . nguoi ta chia se day du va tan tinh chu ko kieu up up mo mo ban nhe

Vậy rốt cuộc bản này bạn có share không ? mình và nhiều người đã vào thanks rồi , thấy bạn cũng rất nhiệt tình với box SR , dù là server lấy từ nơi khác nhưng tinh thần share đó cũng đã hơn khối người rồi. :)
noi tu nay gio roi bao vao <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . ma ko nghe nhieu sv d13 12 cho ban it cung phai 7 den 8 tuy bug nhung neu biet chinh xua lay sv nay ghep vao sv kia chang han thi cung do thui noi chung cha co sv nao share la hoan chinh ca dau

tavandoan208
07-09-12, 06:44 AM

Cảm ơn mod
Mình đồng tình với bạn về vấn đề này. Tuy mình không hiểu gì về sro . Mình quá gà luôn, vì thế mình tôn trọng những bài viết của các bạn. Người ta có tâm huyết và nhiệt tình thì người ta mới share . Cũng như bác alex và mới người đi trước họ share rất nhiều . Nhưng họ cũng có vào topic để comment những lời cay đắng như vậy đâu.
Còn về bạn xlinh, mình biết bạn có tâm huyết muốn share cho mọi người cùng thưởng thức. Nhưng bạn cũng xem xét và test kỹ càng trước khi share để cho anh em khỏi phảo bàn cãi hay comment những lời cay đắng như trên
Nếu bạn share thì để lại yahoo cho mình mình sẽ đưa cho cậu acc vip bên fshare.vn để bạn up lên. Và khi bạn share mình cũng sẵn sàng để free lên diễn đàn để cho anh em trên 4rum cùng dùng để down .
Cuối cùng mình sớm mong nhận được bản share của bạn. Để cho mình và các anh em được thưởng thức
Thank bạn trước nha

nvsan1987
07-09-12, 09:22 AM
Hi mọi người yêu thích Sro
Mình cũng là người yêu thích sro và mình cũng đã từng cài đặt các bản sro của elit, xcoding, mình thì ko develop được chỉ học hỏi và mày mò cài thôi. những bạn nào ko biết cài thì mình cài giúp nhưng hiện nay mình đi làm ko có thời gian xem cách cài và mày mò cài những ca khó như Vsro.
Mình thấy những người chụi khó nghiên cứu và share cho mọi người là điều tốt, nhưng mà tớ nói bạn Xlinh đừng giận nha, bạn share cho mọi người mà bạn chỉ để các link như vậy mọi người download về cài, mà ko có hướng dẫn gì chẳng khác nào bạn đem con bỏ chợ. để mọi người bơ vơ ko biết cách cài cài như thế nào để cho nó chạy. mong bạn Xlinh xem xét vấn đề này
Thanks bạn vì đã share cho mọi người các bản Sro

leanhducxh
07-09-12, 04:20 PM

1 phiếu cho bác

Xin lỗi bạn nếu ko biết thì nín hộ mình.chả có DB nào là tự làm ra đúng không??? tất nhiên phải đi lấy những DB nào mình thấy chuẩn và có thể Edit+DEV theo ý mình.và mình cũng khẳng định ko có 1 DB nào là 100% ko lỗi khi nhặt từ ragezone về..còn bạn bảo ddos cái Forum của mình sao ko ddos sever ý ddos Forum làm gì thể hiện đẳng cấp Pro à bạn.

nghiadht
07-09-12, 04:43 PM
Xin lỗi bạn nếu ko biết thì nín hộ mình.chả có DB nào là tự làm ra đúng không??? tất nhiên phải đi lấy những DB nào mình thấy chuẩn và có thể Edit+DEV theo ý mình.và mình cũng khẳng định ko có 1 DB nào là 100% ko lỗi khi nhặt từ ragezone về..còn bạn bảo ddos cái Forum của mình sao ko ddos sever ý ddos Forum làm gì thể hiện đẳng cấp Pro à bạn.

dạ đúng ạ ..:)>- data thì đều leech cả ;) nhưng mà hãy xem page 1 bạn nói gì nhé rồi hãy phán mình .ok !

sv của bạn mạnh quá .. mình đốt k nổi .8-}
p/s: Mình Chưa Đốt Site nào của việt nam nhé .. mà cũng chẳng đốt ai

leanhducxh
07-09-12, 05:53 PM
dạ đúng ạ ..:)>- data thì đều leech cả ;) nhưng mà hãy xem page 1 bạn nói gì nhé rồi hãy phán mình .ok !

sv của bạn mạnh quá .. mình đốt k nổi .8-}
p/s: Mình Chưa Đốt Site nào của việt nam nhé .. mà cũng chẳng đốt ai

vâng nếu được bạn hộ mình cái.nghe nói có con VPS nước ngoài ghê lắm mà.chứ đừng có ddos dc cái Forum khoe mình là siêu nhân^:)^.còn cái sever bạn chắc chỉ làm Free được thôi chứ TMH mình nghĩ chỉ đội ngũ "GameMaster" vào tham quan du lịch thôi

nghiadht
07-09-12, 05:59 PM
vâng nếu được bạn hộ mình cái.nghe nói có con VPS nước ngoài ghê lắm mà.chứ đừng có ddos dc cái Forum khoe mình là siêu nhân^:)^.còn cái sever bạn chắc chỉ làm Free được thôi chứ TMH mình nghĩ chỉ đội ngũ "GameMaster" vào tham quan du lịch thôi

cái đệt .. đã bảo là chưa bao h biết đôt là gì .. nghe các pro bảo thế nên nói thế ạ .. nếu thích xoắn thì ra yahoo mà xoắn nhé ... đừng tưởng chú hay ho gì[-X

leanhducxh
07-09-12, 06:03 PM
cái đệt .. đã bảo là chưa bao h biết đôt là gì .. nghe các pro bảo thế nên nói thế ạ .. nếu thích xoắn thì ra yahoo mà xoắn nhé ... đừng tưởng chú hay ho gì[-X

Tất nhiên anh chả hay ho gì nhưng anh cũng hơn chú.còn cái loại chú a chưa động thì đừng có cắn anh nhé.còn cái Topic Phát triển Silkroad này mấy người ngày xưa thì đi hết còn lại toàn thằng chăm ăn lười lao động

satthumeminh
07-09-12, 07:26 PM

Cảm ơn mod
Thì ra mày mở mồm ra là chỉ cức với nước đái thôi à mở TO con mắt ra mà nhìn bộ tao cấm nó sher à nhưng sher cái gì cho đáng thì sher còn sher linh ta linh tinh bảo là ngon lành NO BUG khác gì lừa đảo mà lừa đảo để dc nổi tiếng người ta gọi là gì nhỉ....treo đầu dê bán thịt heo à
Tao nghĩ mày củng chỉ là thành phần đi nhặt rắc về thôi nên mới bợ đích nó đến thế
Còn nếu làm dc bảng sro ngon thì sher cho mày để mày cảm ơn à mày nói chuyeng nghe mất cười qua...

minhchau0309
07-09-12, 08:59 PM
Yêu cầu mod topic check spam và xử lí...topic đã thàh 1 đống lộn xộn close topic đê...nếu bạn ấy share sẽ mở topic lại....

untouchable741
07-09-12, 09:41 PM
Vậy cuối cùng là chủ thớt ko share ah ? :(

xlinh
17-09-12, 05:26 PM

kehuydiet03
17-09-12, 06:21 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 91714294081.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 91714294081.jpg)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 91714281900.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 91714281900.jpg)

qua các bản sro mình sưu tầm đc thì mình thấy bản này có vẻ ưng ý nhất đó, bản sro này mình chấm: .........SRO (*)(*)(*)(*)(*) ........

:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-..... BẢN NÀY ĐÃ UPDATE SKILL NEW AND PET NEW OF SILKROADR JOYMAX ..... :!!:!!:!!:)]:)]

do một số đông thành viên trong fourm mở sro pri wa khích..8-x.8-x8-x..đang hút $ của ae.......lên bản sro này mình sưu tầm đc tạm thời share sau............để cho wa đợt lũ đã....(:| (:| (:|.....

share thì share không share thì thôi rách việc mệt người có cái quái gì đâu server chỉ để nghịch thôi chứ bug tùm lum muốn sửa thì chí ít cũng pro SQL với encode nhé . cứ lắm vẹo Share thì mọi người test chơi tìm lỗi bug là cái hay kiếm tiền cái gì trời. Không share thì lên đây bày đặt mệt người. gớm cứ như thể là hot lắm ý.

Sro không phải không còn người cũ vẫn còn người vô đọc bài viết các mem đó thôi mệt ghê. mỗi điều giờ không phát triển vì bận công việc thôi .Đừng biện minh cho hành động trẻ con .
Đừng coment lại vì đây cũng đọc nhiều bài viết của xlinh với các mem rồi mệt
1 người làm được không bao giờ nói nhiều chỉ có kết quá nói nhiều chỉ để người ta khinh thường ghét đố kỵ hơn càng làm người ta tin về cái xấu của mình chỉ có kết quả thì mới làm người khác câm mồm được.

untouchable741
17-09-12, 10:20 PM

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 91714294081.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 91714281900.jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

qua các bản sro mình sưu tầm đc thì mình thấy bản này có vẻ ưng ý nhất đó, bản sro này mình chấm: .........SRO (*)(*)(*)(*)(*) ........

:)>-:)>-:)>-:)>-:)>-..... BẢN NÀY ĐÃ UPDATE SKILL NEW AND PET NEW OF SILKROADR JOYMAX ..... :!!:!!:!!:)]:)]

do một số đông thành viên trong fourm mở sro pri wa khích..8-x.8-x8-x..đang hút $ của ae.......lên bản sro này mình sưu tầm đc tạm thời share sau............để cho wa đợt lũ đã....(:| (:| (:|.....

Nản thật... bác share thì share, ko share thì cứ huỵch toẹt ra. :|
Ban đầu thấy bác hay share cho mọi người nên cũng nể bác , nhưng riết giờ đọc bài của bác thì thấy xạo nhiều hơn (:|

kelly
17-09-12, 10:27 PM
Server thì có full rồi còn những update trên kia làm đâu có kho khăn , nghiên cưu là ra à các bạn phải nghiên cưu mói ra được cư lấy bản gốc rồi tuej update la tốt nhất , để tránh dựa vào người khác phiền hà lắm

Skill mới chỉ cần add db ok rồi lấy tool crack trước mình up bài la ok a`

mylove09
18-09-12, 08:47 AM
Nản thật... bác share thì share, ko share thì cứ huỵch toẹt ra. :|
Ban đầu thấy bác hay share cho mọi người nên cũng nể bác , nhưng riết giờ đọc bài của bác thì thấy xạo nhiều hơn (:|

chính xác. như t dev từ bản 110.
Bắt đầu là level lên 120, skill 120 .
Add d12
Sau đó add map 120, add quái , add skill cho quái
Cuối cùng là hoàn thiện drop D12.
Vậy là có 1 bản D12 khá hoàn thiện
Chứ nhặt nhạnh lung tung như này thì được 3 ngày lại có bản mới , lại chạy theo nó thì mệt lắm

iljkeyou
23-09-12, 02:03 PM
bạn giup mình làm sro off chơi lan 20 máy d cko bạn?

Alexandria
23-09-12, 05:37 PM
bạn này ai mua sv thuong mai minh se dc 100% silk 120 và lv 120 ko bug :)) và quá quen thuộc ruồi

caubemaichoi
24-09-12, 01:43 PM
ai có client + data chuẩn không cho mình xin cái TKS