PDA

View Full Version : [KT] GameServer 03-09-2012

Trang : 1 [2]

dodt.1306
08-09-12, 10:05 PM
cái server này chỉ để nghiên cứu thui......chứ mà để lên online ko dc đâu..còn bug nhiều

tinhlabui
08-09-12, 10:19 PM
chán ghê .........................

hscbnhh
09-09-12, 02:25 AM
ai add giúp cái KTC có đầy đủ các bộ đồ quần áo ,phi phong.... từ cấp 1-200 với

resedentev
09-09-12, 05:20 AM
chạy ngon,xem tin tức ok, add được đồng
skill 120 hiển thị đầy đủ nhưng bị bug VDK buff không có hiệu ứng chạy xung quanh người,các thuộc tính skill thì ok hết:(

Các bro cho em hỏi: sao em add items pet nhưng khi gọi set cấp > 5 thì k hiển thị!
Lý do có phải do k có spr cho bộ này không??:(

vipbk
09-09-12, 12:14 PM
chạy ngon,xem tin tức ok, add được đồng
skill 120 hiển thị đầy đủ nhưng bị bug VDK buff không có hiệu ứng chạy xung quanh người,các thuộc tính skill thì ok hết:(

Các bro cho em hỏi: sao em add items pet nhưng khi gọi set cấp > 5 thì k hiển thị!
Lý do có phải do k có spr cho bộ này không??:(

chỉ add được đến bộ cấp 3 (đan tâm) thôi, cấp 4 trở lên ko add được

có thể do gs, một số thuộc tính trang bị pet mà gs ko có nên ko load được
ví dụ:
chịu sát thương, sát thương ngũ hành ...

lamvh
09-09-12, 01:31 PM
hic , làm hoài mà không được cái khóa nhân vật trong game . Có ai hướng dẫn mình với !!!!

anhvaem_n2s
09-09-12, 01:32 PM
Còn đây là link server ( full ) đã có trang bị pet (31/7/2012) : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vài ngày nữa mình sẽ update cho các bạn tool startup mới :)

trong server này có bishop bên jxf8 build không sai pass nhé KG_BishopD_无版本验证.exe cái này nhé còn cái fix la khong check pass

mình chạy cái KG_BishopD_无版本验证.exe mà sao nó cũng không check pass nhỉ, lạ quá

vipbk
09-09-12, 01:34 PM
hic , làm hoài mà không được cái khóa nhân vật trong game . Có ai hướng dẫn mình với !!!!

khóa có sẵn trong game, bạn tạo khóa xong thoát ra vào lại sẽ có màu vàng ở ổ khóa tức là đã khóa

mình chạy cái KG_BishopD_无版本验证.exe mà sao nó cũng không check pass nhỉ, lạ quá

chắc bạn ý viết nhầm, chạy cái KG_BishopD_无版本验证 là ko check pass

jxonline2
09-09-12, 03:03 PM
Thấy được đồ Pet nhưng không mặc được là bị gì ?

lamvh
09-09-12, 03:05 PM
khóa có sẵn trong game, bạn tạo khóa xong thoát ra vào lại sẽ có màu vàng ở ổ khóa tức là đã khóa

Bạn cho mình xin cai script gameserver và gamecenter về account được không bạn .

vipbk
09-09-12, 03:32 PM
Thấy được đồ Pet nhưng không mặc được là bị gì ?

chép patch của LTS vào là dc

Bạn cho mình xin cai script gameserver và gamecenter về account được không bạn .

mình lấy của server xaophayxoan.

resedentev
09-09-12, 04:19 PM
chỉ add được đến bộ cấp 3 (đan tâm) thôi, cấp 4 trở lên ko add được

có thể do gs, một số thuộc tính trang bị pet mà gs ko có nên ko load được
ví dụ:
chịu sát thương, sát thương ngũ hành ...

Em lấy dc set cấp 4 mà!
CÁi này có lẽ do ko có file trong client và gs!
ĐAng nghiên cứu xem!

mrquanghp9x
09-09-12, 04:22 PM
cấp 4 lấy bình thường nhá. Tối đa cấp 4 nhá

vipbk
09-09-12, 05:05 PM
mình add được max là cấp 3, chắc do client của mình :D

anhvaem_n2s
09-09-12, 06:04 PM

khoá này khi chạy với bishop ko check pass có hiệu quả không nhỉ

kakaknight12
09-09-12, 06:24 PM
Mình cũng cấp 3.Nếu cấp 3 và 4 ko hơn nhau mấy chắc cũng kệ ko sao.Quan trong là mấy cấp 5,6,7..

vipbk
09-09-12, 08:03 PM
khoá này khi chạy với bishop ko check pass có hiệu quả không nhỉ

chạy good, thoát ra vào lại phải có pass mới dùng được 1 số chức năng đặc biệt :>

tinhlabui
09-09-12, 08:44 PM

em làm cho mã rương thì dễ mà :M

anhvaem_n2s
10-09-12, 12:14 AM
làm sao để khi vào game nếu không nhập đúng pass rương thì không di chuyển đc nhỉ, hình như gs a3pick thì đc, nhưng mà gs đó lỗi mysql many connec... . ai giúp mình với

satthupro95
10-09-12, 12:24 AM
làm sao để khi vào game nếu không nhập đúng pass rương thì không di chuyển đc nhỉ, hình như gs a3pick thì đc, nhưng mà gs đó lỗi mysql many connec... . ai giúp mình với

nhập không đúng pass -> bất động . Bạn tìm scipt của Nhân Vật ở gs xem ^^

nguyenduccu
10-09-12, 01:21 AM
Bác nào mà xem tin tức được up file game và cái GS lên dùm được hok :">

tinhlabui
10-09-12, 02:54 AM
Bác nào mà xem tin tức được up file game và cái GS lên dùm được hok :">

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

haidangtb1992
10-09-12, 02:16 PM
ai cho minh id của bộ c1 c2 c3 c4.... với thankk nhìu

kenjidraw
10-09-12, 02:26 PM
ai cho minh id của bộ c1 c2 c3 c4.... với thankk nhìu

Bích Huyết
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

me.AddItem(5,23,1,1);
me.AddItem(5,22,1,1);
me.AddItem(5,21,1,1);
me.AddItem(5,20,1,1);
me.AddItem(5,29,1,1);

Kim Lân
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

me.AddItem(5,23,1,2);
me.AddItem(5,22,1,2);
me.AddItem(5,21,1,2);
me.AddItem(5,20,1,2);
me.AddItem(5,29,1,2);

Đan Tâm

me.AddItem(5,23,1,3);
me.AddItem(5,22,1,3);
me.AddItem(5,21,1,3);
me.AddItem(5,20,1,3);
me.AddItem(5,29,1,3);

Thiên Cơ Cấp 10

me.AddItem(5,23,2,10);
me.AddItem(5,22,2,10);
me.AddItem(5,21,2,10);
me.AddItem(5,20,2,10);
me.AddItem(5,29,2,10);

nguyenduccu
11-09-12, 12:10 PM
bac nào muốn test bản chuẩn của nó không nặng gần 200 MB, qua mới down được trên 4rum của bên đó :D

dodt.1306
11-09-12, 12:17 PM
bac nào muốn test bản chuẩn của nó không nặng gần 200 MB, qua mới down được trên 4rum của bên đó :D

bác gửi link dc ko:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

nguyenduccu
11-09-12, 12:27 PM
bác gửi link dc ko:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dodt.1306
11-09-12, 12:29 PM

chờ tin của bác.......bác cho mình cái link china cũng dc

nguyenduccu
11-09-12, 12:45 PM
chờ tin của bác.......bác cho mình cái link china cũng dc

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> link bài viết giới thiệu nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> link của nó đây:>

dưới đây là link update gs bản đang share nè

dodt.1306
11-09-12, 01:12 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> link bài viết giới thiệu nè
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> link của nó đây:>

ko có gì đặc biệt .........................mấy bản trên đấy.....toàn bắt mua key........ko dùng dc đâu....

Billgate
11-09-12, 01:24 PM
ko có gì đặc biệt .........................mấy bản trên đấy.....toàn bắt mua key........ko dùng dc đâu....

sao topic của chúng nó ghi free nhỉ

kenjidraw
11-09-12, 02:05 PM
sao topic của chúng nó ghi free nhỉ

free mà bạn mấy bạn test rồi mà ;)

Billgate
11-09-12, 02:10 PM
free mà bạn mấy bạn test rồi mà ;)

Mình chạy nó lại bắt điền key....

kenjidraw
11-09-12, 02:14 PM
Mình chạy nó lại bắt điền key....
bạn chạy gs nó bắt điền key hả

mình chạy gs1-gs4 thôi à :(

Billgate
11-09-12, 02:20 PM
đây nè............................

dodt.1306
11-09-12, 02:24 PM
đây nè............................

hiểu rồi....bạn đổi tên thư mục...tên trung quốc đi là chạy dc ......

Billgate
11-09-12, 02:30 PM
Đc rồi thank bạn :D.............

quyena4vd
11-09-12, 04:05 PM

cho hỏi là pass giải nén server là gì thê?
thank

à. đc roài. hihi

tinhlabui
11-09-12, 05:21 PM

chưa crack phải không bác :-?? ..........

nghichtu91
11-09-12, 05:27 PM
chưa crack phải không bác :-?? ..........

cái này là crk rồi ;)) .............................8-}

dodt.1306
11-09-12, 05:30 PM
Server này có trang bị pet cấp 5 6 7 8 9......ko bị dis khi xem thông tin người khác....rất good => tớ chém đấy....ko phải đâu

nghichtu91
11-09-12, 05:44 PM
Server này có trang bị pet cấp 5 6 7 8 9......ko bị dis khi xem thông tin người khác....rất good => tớ chém đấy....ko phải đâu

làm gì có :)..........................................

hitlezan
11-09-12, 10:42 PM
cho mình hỏi cái này bi gì vay
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

dodt.1306
11-09-12, 10:44 PM
cho mình hỏi cái này bi gì vay
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .png

hỏi gì kì vậy....đường dẫn sai chứ đâu.....;);)

hitlezan
11-09-12, 10:50 PM
hỏi gì kì vậy....đường dẫn sai chứ đâu.....;);)

đường dãn đúng r, khi mình cài thường tức là sv của satthu thì sv chay van ok , nhưng khi cop gamesever này wa thì k vào dc, cái này mình làm dc 1 lan r nhưng mình mới ghost lai máy nen h k dc nữa

satthulauhyh
11-09-12, 10:59 PM
đường dãn đúng r, khi mình cài thường tức là sv của satthu thì sv chay van ok , nhưng khi cop gamesever này wa thì k vào dc, cái này mình làm dc 1 lan r nhưng mình mới ghost lai máy nen h k dc nữa
dzậy thì chưa cài VS chứ sao nữa bạn hiền.

kakakura
11-09-12, 11:28 PM

tớ chém đấy....ko phải đâu Thua vậy chả có gì mới à ........ thấy có hình là có trang bị pet mà ta

dodt.1306
12-09-12, 12:10 AM
tớ chém đấy....ko phải đâu Thua vậy chả có gì mới à ........ thấy có hình là có trang bị pet mà ta

ukm đúng rồi....................chuẩn

helichan.dung
12-09-12, 12:14 AM
Bản này bị lỗi mà bạn
chỉ có bản này mới ko lỗi nè !

Billgate
12-09-12, 12:18 AM
Bản này bị lỗi mà bạn
chỉ có bản này mới ko lỗi nè !

Lõi gì hả bạn?: Feel_good:: Feel_good:

helichan.dung
12-09-12, 12:19 AM
lỗi soi đồ
gd đồng lỗi
đồ pet chỉ đc + 3
sai pass
và bị Drop DB :))

nguyenkhamhd91
12-09-12, 12:41 AM
hiểu rồi....bạn đổi tên thư mục...tên trung quốc đi là chạy dc ......
ban huong dan minh doi ten thu muc tieng trung dc ko ban oi .minh cung bi loi giong ban billgate

Billgate
12-09-12, 12:51 AM
ban huong dan minh doi ten thu muc tieng trung dc ko ban oi .minh cung bi loi giong ban billgate

Bạn chuột phải vào thư mục rồi chon rename đặt tên mới là đc mà.

hitlezan
12-09-12, 11:46 AM
dzậy thì chưa cài VS chứ sao nữa bạn hiền.

cài ròi mới chay dc sv của bác satthu chứ

|Rick|
12-09-12, 12:03 PM

1.如果你是新手的话。请把架设视频看 完。(绝对有你需要的)
2.本端带BB装备。(最高四件)
3.本端带魂印系统。(还没完善)
4.本端带夺宝系统。(没测试。在逍遥 入口)
5.本端带vip系统。(充值金币就可以获 取vip、看架设视频就知道怎么获取金� �。)
6.本端带洗点系统。(在修炼珠上。有 时间可以试试。)
7.本端彻底解决因为网络不顺畅被服务 器T下线。
8.本端登陆器只可以使用在金山客户端 。(盛大客户端可能会出问题)
9.本端支持金币系统/支持金币充值
10.取消金币商城时效性限制。
11.修复安全锁无法使用的问题。
12.本端为免费版

Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
NPC fix bug gì đó : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
password : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

gamestghm
12-09-12, 01:15 PM
Chào các bạn, mình đã cài hết các thứ, đã chỉnh iP của bishop rồi mà bishop vẫn không chạy được bật lên rồi tắt luôn.

kakakura
12-09-12, 01:43 PM

Server : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
NPC fix bug gì đó : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
password : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Cái này hình như đâu sữ dụng được trang bị Pet đâu, hỗ trợ hình ảnh vậy thui chứ không dùng được, còn skil 120 nữa có ai test chưa vậy ..........

dodt.1306
12-09-12, 02:37 PM
Cái này hình như đâu sữ dụng được trang bị Pet đâu, hỗ trợ hình ảnh vậy thui chứ không dùng được, còn skil 120 nữa có ai test chưa vậy ..........

chả có gì mới đâu....vẫn thế thui

nguyenduccu
12-09-12, 10:10 PM
Chào các bạn, mình đã cài hết các thứ, đã chỉnh iP của bishop rồi mà bishop vẫn không chạy được bật lên rồi tắt luôn.

đơn giản lắm. bạn đổi tên cái thư MỤC CHỨA TOÀN BỘ GAMESERVER, BiSHOP. .... thành gameserver chẳng hạn là chạy để Ô VUÔNG nó không chạy được đâu :-"

gamestghm
13-09-12, 10:26 AM
đơn giản lắm. bạn đổi tên cái thư MỤC CHỨA TOÀN BỘ GAMESERVER, BiSHOP. .... thành gameserver chẳng hạn là chạy để Ô VUÔNG nó không chạy được đâu :-"

Mình chạy được rồi nhưng đó cai bishop check pass, cái bishop_fix mình không chạy được bạn à

vipbk
13-09-12, 10:41 AM
Mình chạy được rồi nhưng đó cai bishop check pass, cái bishop_fix mình không chạy được bạn à

không check pass: chạy KG_BishopD_无版本验证

gamestghm
13-09-12, 03:02 PM
không check pass: chạy KG_BishopD_无版本验证

Mình chạy cái KG_BishopD_无版本验证 khi đăng nhập vào game toàn báo sai tên hoặc mật khẩu, chán quá

hachgame01
14-09-12, 12:54 PM
Ai có thể cho mình xin cái gs 1.8 MB crack ko

tuidangvui
14-09-12, 01:07 PM
Ai có thể cho mình xin cái gs 1.8 MB crack ko

hachgame01
14-09-12, 02:03 PM
có pro nào chỉ cách nạp thẻ của gs này k ta

tuidangvui
14-09-12, 02:10 PM
thank ih, ta chỉ cho =)), ec, không đủ số ký tự.
Cái này chống spam ah?, vẫn thấy spam đầy.
Do gs nó pack nen ko xem dc hàm, nhưng có thể dùng cách cũ của gs1 chắc được, chưa test lại :D

hachgame01
14-09-12, 02:25 PM
Do gs nó pack nen ko xem dc hàm, nhưng có thể dùng cách cũ của gs1 chắc được, chưa test lại :D

là sao chẳng hiểu cách của bác nói á

nghichtu91
14-09-12, 02:40 PM

cái này có hàm lấy coin từ data =)) ..................... không phả lằng nhằng như kia =)) 8-}
----------------------------- đã test ------------------------------------

Lãng Tử Sầu
14-09-12, 05:17 PM

gameserver\script\item\classxiulianzhu.lua

function tbItem:getPayJb()
if (me.CountFreeBagCell() < 5) then
szMsg = "ÇëÖÁÉÙÁôÓÐ5¸ö±³°ü¿Õ¼ä£¬·ñ� �ò½«ÎÞ·¨»ñÈ¡½ð±Ò³äÖµµÄ¶îÍ� �½±Àø¡£";
table.insert(tbOpt, {"ÖªµÀÁË"});
Dialog:Say(szMsg, tbOpt);
return 0;
end
local nRet = me.GetUserPayCoin();
if nRet ~= 0 then

local addExpNum = math.floor(nRet/10000);
NVip:AddExp(addExpNum);
NVip:AddJFPoint(nRet);
Dialog:Say(string.format("Äú³äÖµµÄ<color=red>%d<color>½ð±ÒÒѾ­µ½ÕË¡£",nRet));
me.Msg(string.format("Äú³äÖµµÄ<color=blue>%d<color><color=yellow>½ð±Ò<color>ÒѾ­µ½ÕË¡£",nRet));
else
Dialog:Say("<color=red>¶Ô²»Æð£¬ÄúûÓгäÖµ£¬»òÕßÔ Ýʱ³äֵûÓе½ÕË£¬ÇëÉÔºóÔÙ ÊÔ!<color>");
end
end

nguyenzan
15-09-12, 08:27 AM
Các bác ơi........
Lỗi này là bị gì vậy....
Có ai bị và đã khắc phục thành công chưa.......
Giúp em với. Thanks

vipbk
15-09-12, 11:03 AM
Các bác ơi........
Lỗi này là bị gì vậy....
Giúp em với. Thanks

lỗi này là lỗi gì ............

nguyenzan
15-09-12, 11:27 AM
Không thấy nhân vật bên cạnh.......
Lỗi này lúc bị lúc ko?
Mặc dù nói chuyện trên kênh thế giới đươc.
huhu.......giúp mình với

tuidangvui
15-09-12, 11:28 AM
Các bác ơi........
Lỗi này là bị gì vậy....
Giúp em với. Thanks

up hình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ko hiển thị sao bik đường :))

nguyenzan
15-09-12, 11:36 AM
up hình <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ko hiển thị sao bik đường :))

có hiển thị mà bạn...............................

--- Chế độ gộp bài viết ---

Mình post lại hình.........

Lỗi này lúc bị lúc ko?
huhu.......giúp mình với

tuidangvui
15-09-12, 11:41 AM
1. Out ra đừng login vào trang upload, test xem hien thị ko?
2. Share public, private người khác ko xem được.
3. Báo lỗi luôn ih, hoặc copy log lỗi, hoặc up hình lại.

Lỗi này lúc bị lúc ko?
huhu.......giúp mình với

Không thấy nhân vật bên cạnh
Lỗi này lúc bị lúc ko?

Chắc đang sài wordset của sv satthu hoac saoxoan
Thay file đó là ok, hoặc chờ mod, mem khác giúp, vì chưa test qua sever này :D

nguyenzan
15-09-12, 12:12 PM
Cho mình hỏi: 2 file này có cần đồng bộ với nhau ko?

gamecenter\setting\worldset.txt
gameserver\setting\worldset.txt

hachgame01
15-09-12, 12:43 PM

Lỗi này lúc bị lúc ko?
huhu.......giúp mình với

bị trùng map không thấy đc nhân vật kìa

vipbk
15-09-12, 04:41 PM
Lỗi này lúc bị lúc ko?
huhu.......giúp mình với

Cho mình hỏi: 2 file này có cần đồng bộ với nhau ko?

gamecenter\setting\worldset.txt
gameserver\setting\worldset.txt

không cần

khanhtrong
15-09-12, 05:37 PM
cho hỏi mình chơi sever của bác saophayxoan, bây giờ muốn có mấy bộ đồng hành này thì phải làm những bước như thế nào

kakaknight12
15-09-12, 10:19 PM
cho hỏi mình chơi sever của bác saophayxoan, bây giờ muốn có mấy bộ đồng hành này thì phải làm những bước như thế nào

Thay server và client trên page 1,rồi bỏ setting và cript của mình qua là xong.

khanhtrong
15-09-12, 10:31 PM
Thay server và client trên page 1,rồi bỏ setting và cript của mình qua là xong.

làm thế có mất dữ liệu nhân vật hiện tại không vậy bạn:))))

satthupro95
16-09-12, 07:20 AM
làm thế có mất dữ liệu nhân vật hiện tại không vậy bạn:))))

không bạn . Dữ liệu nhân vật nằm trong 5 db ở navicat ^^
Nhưng bạn phải chỉnh lại timeframe khi chuyển setting và scipt qua

nguyenzan
16-09-12, 11:47 PM
sv này thiếu 2 trang bị pet là nhẫn và bao tay......
Các bác test giống em ko?

satthupro95
16-09-12, 11:50 PM
sv này thiếu 2 trang bị pet là nhẫn và bao tay......
Các bác test giống em ko?

k bạn full set mà =)) .................

hachgame01
17-09-12, 04:32 PM
satthupro có yahoo cho hỏi cái này chút đc không cậu

nobitajx2
17-09-12, 10:08 PM
có hàng mới về ak? HOT quá ;;)

helpme85
18-09-12, 04:23 AM
update thêm là vẫn bị lỗi check pass nhé chơi 1 tuần phải restart server 2 lần. Mình mới test có 1 acc đó. :-?

anhvanchoempxa
18-09-12, 10:19 AM
- Skill 120 Hoàn thiện không lỗi
- Thiết lập mật mã tài khoản
- Chân nguyên không cần thiết có trang bị đồng hành là ngon rồi

Nói chung phiên bản 2.4 (3.0.0.30) phải nói hoàn thiện

- Còn đây là fix không cộng được skill 120 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
( Các bạn tải về sao chép vào thư mục ui trong client nhé )

bạn ơi link die rồi kìa, up lại đi bạn:)
ah bạn có thể chỉ cho mình sửa lại các file add đồng, đồ pet, khóa tài khoản luôn nha bạn, thanks

vipbk
18-09-12, 10:49 AM
bạn ơi link die rồi kìa, up lại đi bạn:)
ah bạn có thể chỉ cho mình sửa lại các file add đồng, đồ pet, khóa tài khoản luôn nha bạn, thanks

nguyenzan
18-09-12, 11:53 AM
Mình xài 8 con GS
chỉnh file worldset.txt hoài mà không xong
Lỗi không chạy đc 8 con GS

Các bác có kinh nghiệm hỗ trợ em với.

nguyenduccu
18-09-12, 12:36 PM
Mình xài 8 con GS

mỗi sv load 254 map 8x254 thì mở đúng bấy nhiêu map, đừng để bị trùng map

nghichtu91
18-09-12, 06:31 PM
nghe từ giang hồ ..có gameserver 4,8mb a :-??

hitlezan
18-09-12, 08:01 PM
- Skill 120 Hoàn thiện không lỗi
- Thiết lập mật mã tài khoản
- Chân nguyên không cần thiết có trang bị đồng hành là ngon rồi

Nói chung phiên bản 2.4 (3.0.0.30) phải nói hoàn thiện

- Còn đây là fix không cộng được skill 120 : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
( Các bạn tải về sao chép vào thư mục ui trong client nhé )

mình tháy chưa hoàn thien mà , DTK mình mới test chưa dau vao dau

nguyenzan
18-09-12, 08:18 PM
Mình xài 8 con GS

Mình load 8 con GS, có con GS 7 là bị lỗi.....
1 hồi thay 7 thành các con khác thì bị lỗi này......
GC vẫn báo là GS 7 có map

Giờ phải làm sao để sửa nó đây......
Các bạn giúp với

hachgame01
19-09-12, 03:57 PM
Lỗi xem tin tức vần còn ai fix đc chưa ta up lên cho anh em đi nào

hitlezan
19-09-12, 07:24 PM
cho mình hỏi tý tai sao sv này k sử dung dc KTC vay , bám vào là bi dis ra . còn vo ha truỳen tóng fu thì k sử dung dc

maxvolume
25-09-12, 10:44 AM
gs này vẫn bị lỗi gd đồng là sao ta :(

singumcune
25-09-12, 03:30 PM
rốt cuộc mình nên tải bản nào về để chạy đây
nghe các bác nói mà loạn xị lên chả biết cái nào để mà tải về hết

nghichtu91
25-09-12, 04:00 PM
rốt cuộc mình nên tải bản nào về để chạy đây
nghe các bác nói mà loạn xị lên chả biết cái nào để mà tải về hết

muốn chơi game thì lấy bản này về mà chơi
còn muốn phát triển lấy bản của phiên :>

nguyenzan
26-09-12, 02:44 PM
Cái này thì nói gì. Số đồng trong Database để add vào game. Giống như hàm ReloadJcoin(); của Server a3

bạn đã làm đc cái này chưa
mình đang vướng chỗ nạp đồng vào game

nghichtu91
26-09-12, 04:36 PM
8-> nó đã đổi hàm check coin từ data tồi :D
không như hàm reload của 3 pick nua :))

lamvh
27-09-12, 03:47 PM
nghe từ giang hồ ..có gameserver 4,8mb a :-??

Gameserver 24 MB thì có , chứ không có bản gameserver 4,8 MB đâu bạn . Cũng nghe đâu bản đó là 3.0.0.66 gì ấy !!!

Chân nguyên ( không có luyện hóa ) , itempet + skill 120 ( phái thúy yên vẫn còn lỗi , VDK skill 120 có hiệu ứng nhưng ko nhảy damge ) .

Chỉ nghe đồn đến thế , còn thực hư thì ko rõ .

lamvh
27-09-12, 03:53 PM

Hàm nhận đồng đây :

me.GetUserPayCoin();

Còn đồng tạo thì querry vào table jxsf8_paycoin
Hàm trên sẽ lấy tài khoản đăng nhập nhận đồng , tự động xóa bên table jxsf8_paycoin và chèn 1 dòng vào jxsf8_paylog để thông báo thời gian nhận , người nhận và số đồng nhận trong Server .

hieubg1900
27-09-12, 04:02 PM
Gameserver 24 MB thì có , chứ không có bản gameserver 4,8 MB đâu bạn . Cũng nghe đâu bản đó là 3.0.0.66 gì ấy !!!

Chân nguyên ( không có luyện hóa ) , itempet + skill 120 ( phái thúy yên vẫn còn lỗi , VDK skill 120 có hiệu ứng nhưng ko nhảy damge ) .

Chỉ nghe đồn đến thế , còn thực hư thì ko rõ .

Lời đồn là có thật bác ạ :D

nghichtu91
27-09-12, 05:54 PM

bản .66 ta có :) mà chỉ có 4mb thôi >:) ..................
chưa crack dc :)

hieubg1900
27-09-12, 06:46 PM
bản .66 ta có :) mà chỉ có 4mb thôi >:) ..................
chưa crack dc :)

Box Kiếm Thế dạo này buồn quá nhỉ :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 120433.jpg

mrquanghp9x
27-09-12, 07:18 PM
show đi nào =)))))))))))))))))))))))))

duydien
27-09-12, 11:10 PM
Box Kiếm Thế dạo này buồn quá nhỉ :)

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 120433.jpg

Hàng độc thế! share cho a e dùng chung nào!:x:x:x:x

Billgate
27-09-12, 11:36 PM
Hình như cái đấy của sv Thiên Tuyệt Kiếm đang mở à?

nguyenduccu
28-09-12, 05:05 PM
bản này còn có bản ngày mùng 4 và 1 vài cái update vá lỗi

ngồi buồn chả biết nghịch gì mò mẫm nghịch tý

anhvaem_n2s
01-10-12, 01:13 PM
nhập không đúng pass -> bất động . Bạn tìm scipt của Nhân Vật ở gs xem ^^

hướng dẫn kỹ hơn chút đc không bạn

tomatoes
01-10-12, 01:19 PM

Bản này là của tôi unpack và share đó,ko xài đc nhé,chỉ show cho vui thui ^^
Chân nguyên đeo đc,item pet ok,skill 120 như GS ap3pick,hết ^^
Bug: đồng,1 số event và tính năng sẻ crash khi sử dụng => ko thể fix.

anhvaem_n2s
01-10-12, 11:04 PM
cho mình hỏi là xem id trang bị đồng hành ở file nào vậy, add 5 món là chỉ ra đc 4 món, thiếu vũ khí. ai biết giúp mình với, thank

vipbk
02-10-12, 05:47 PM
thư mục này: setting\item\001\partnerequip\

llllbin
03-10-12, 01:03 PM
GS của sv này là gì vậy các cậu

camxuc
03-10-12, 07:09 PM
Bản này là của tôi unpack và share đó,ko xài đc nhé,chỉ show cho vui thui ^^
Chân nguyên đeo đc,item pet ok,skill 120 như GS ap3pick,hết ^^
Bug: đồng,1 số event và tính năng sẻ crash khi sử dụng => ko thể fix.
:-s:-s crash vậy sao duoc sài:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s:-s

vipbk
03-10-12, 07:20 PM
GS của sv này là gì vậy các cậu

lonelywofl38
03-10-12, 08:29 PM
Cách cài Game thế nào ?
Vẫn chạy trên máy ảo ?
.............. Pro giúp em từng công đoạn + chỉ rõ các bước với ..... TKS :)

nhactre8x
03-10-12, 10:10 PM
Cách cài Game thế nào ?
Vẫn chạy trên máy ảo ?
.............. Pro giúp em từng công đoạn + chỉ rõ các bước với ..... TKS :)
tìm đi bạn,ko ai rảnh mà bày lại đâu.click vô box kiếm thế thì nó nằm ngày trên đầu thế còn mò vô đây hỏi.

lonelywofl38
05-10-12, 05:22 PM
/:) Oh` ... chạy trên máy ảo hay chơi = máy thật ???
Chủ Topic bảo ... GameSever đg chơi ... là GS cũ ??? thế là máy ảo ???
Nhưng có ng` Post ảnh lên thỳ k thấy máy ảo ???

anhvanchoempxa
06-10-12, 12:46 AM
bạn ơi hướng dẫn mình cách để có được đồ pet và mặt được đồ pet di. tai minh dang chơi ở sever khác. mong bạn có thể giúp mình :) thanks

vipbk
06-10-12, 02:22 PM
bạn ơi hướng dẫn mình cách để có được đồ pet và mặt được đồ pet di. tai minh dang chơi ở sever khác. mong bạn có thể giúp mình :) thanks

bạn chuyển sang server này mới dùng dc

camxuc
07-10-12, 02:47 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> jpg (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
mình bị lỗi như thế này các bạn giúp mình với
- mình coppy gameserver server3-9 vào server cũ của mình sau đó mình copy scrip và sitting của mình vào lại
run server lên báo lỗi lib.lua và preload.lua
mình thủ coppy lib.lua và preload.lua của sv mới vào cũng vẫn vậy

vipbk
07-10-12, 04:46 PM
vấn đề chép server mới vào sv cũ: xóa script + setting sv cũ, paste của sv mới vào

cách chạy sv này (3/9): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

camxuc
12-10-12, 04:04 PM
vấn đề chép server mới vào sv cũ: xóa script + setting sv cũ, paste của sv mới vào

cách chạy sv này (3/9): <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cái này là làm theo hướng dẫn như trên rồi.
nếu chạy theeo script + setting của sv 03-9 thì không bị như vậy còn bỏ scrip và setting của mình vào thì bị như vậy.

orion_vista
12-10-12, 04:18 PM
Bạn nào có Server này chạy được ngon rùi chia sẻ cùng mọi người với ! Thank You !

thuannguyen
12-10-12, 07:35 PM
Nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thông tin Sv mình chưa test nên chưa Update được, Sẽ test hoặc Anh Em nào test mình sẽ Upload lên sau. Mình đang làm GS chuẩn rồi Upload.

Thông tin Server:

Add được đồng
Trang bị đồng hành
Khóa bảo vệ.

Anh Em Chú Ý: Mình test việc chép setting với script từ SV cũ của mình sang không làm ảnh hưởng đến việc MẶC ĐỒ PET hay ADD PET + ... Anh Em chép thử qua để đỡ phải VIỆT HÓA 1 số thứ lại.

NẾU ai chạy GC của SV Này thì chú í nếu không tăng được Level lên hơn 99 thì vào script/player/setmaxlevel.lua để sửa nhé.

ScreenShot:

Link Down Gameserver: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass giải nén: gamezone.vn
Download Server Full: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass giải nén: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Client của mình đang dùng : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đã Update Patch bạn lamvh share!

Các Bạn chép setting với script của các bạn vào cho chuẩn, vì setting và script của mình sửa loạn xị ngậu lên, chép vào mất công các Bạn sửa ID Item mới Add hoặc KTC.

Chạy GC để Giao dịch được đồng :) .
Bạn nào down ban trước chưa chạy được thì download lại nhé.

Thông tin Database:

SET FOREIGN_KEY_CHECKS=0;

-- ----------------------------
-- Table structure for `account`
DROP TABLE IF EXISTS `account`;
CREATE TABLE `account` (
`Id` int(11) NOT NULL AUTO_INCREMENT,
`loginName` char(32) NOT NULL,
`password_hash` char(64) NOT NULL,
`email` varchar(50) NOT NULL DEFAULT '',
PRIMARY KEY (`Id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=16 DEFAULT CHARSET=utf8;

-- Table structure for `serverlist`
DROP TABLE IF EXISTS `serverlist`;
CREATE TABLE `serverlist` (
`id` int(11) NOT NULL AUTO_INCREMENT,
`servername` varchar(50) CHARACTER SET utf8 NOT NULL DEFAULT '',
`interfaceurl` varchar(100) CHARACTER SET utf8 NOT NULL DEFAULT '',
PRIMARY KEY (`id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=3 DEFAULT CHARSET=gb2312;

-- Table structure for `jxsf8_paycoin`
DROP TABLE IF EXISTS `jxsf8_paycoin`;
CREATE TABLE `jxsf8_paycoin` (
`id` int(11) unsigned NOT NULL AUTO_INCREMENT,
`account` varchar(50) CHARACTER SET utf8 NOT NULL DEFAULT '',
`jbcoin` int(11) unsigned NOT NULL DEFAULT '0',
PRIMARY KEY (`id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=2 DEFAULT CHARSET=gb2312;

-- Table structure for `jxsf8_paylog`
DROP TABLE IF EXISTS `jxsf8_paylog`;
CREATE TABLE `jxsf8_paylog` (
`addcoin` int(11) unsigned NOT NULL DEFAULT '0',
`time` datetime NOT NULL,
PRIMARY KEY (`id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=50 DEFAULT CHARSET=gb2312;

CHo mình hỏi tý...mình kóa đồ pes...nhưng mặc ko dc và nó vẫn chưa cường hóa vậy cho mình hỏi cường hóa trang bị đồng hành ở đâu và nếu cường hóa dc thì mặc dc cho pes hok dzạ!!!! mình không biết bạn chỉ giúp.

anhvaem_n2s
16-10-12, 05:36 PM
GS này sao thỉng thoảng lại báo lỗi làm đơ sv nhỉ, đã gỡ mặt nạ rồi mà vẫn bị, anh em ai biết còn item j gây đơ gs nữa không vậy

sitachi
17-10-12, 12:00 AM
đơn giản đây là bản share free 8-|

anhvaem_n2s
17-10-12, 09:13 PM
đồ pet dùng đc nhưng không có tác dụng phải ko các bác nhỉ, thấy đeo vào không tăng chỉ số gì cả

anhvaem_n2s
17-10-12, 11:01 PM
có ai test bishop check pass trong SV full có bị lỗi sai pass ko vậy

vipbk
18-10-12, 09:01 AM
đồ pet dùng đc nhưng không có tác dụng phải ko các bác nhỉ, thấy đeo vào không tăng chỉ số gì cả

option hiển thị như thế nào thì có tác dụng đúng như thế, còn 1 số cái không có như VNG: chịu sát thương, sát thương ngũ hành ...

lyvanbethao
22-10-12, 04:23 PM
cho hỏi cái sever này xem thông tin có bị dis game không và có bị lõi sai tài khoãn không có hơn sever a3pic share tren 4rum này không

vipbk
22-10-12, 07:04 PM
cho hỏi cái sever này xem thông tin có bị dis game không và có bị lõi sai tài khoãn không có hơn sever a3pic share tren 4rum này không

xác nhận server này: dis khi xem thông tin người chơi khác

nam10589
22-10-12, 10:00 PM
Sau khi mình làm y chang hướng dẫn ở trang 13 thì vẫn bị lỗi này khi đăng nhập Game! Mong mọi ng chỉ giúp với

kakakura
23-10-12, 01:42 AM
Thấy nó báo hình như thiếu ram nên load không được nên bị lỗi đó .

nguyenzan
23-10-12, 11:51 AM
sv này ko làm đc autopk hả mọi người ^^

Kunedo
28-10-12, 01:23 PM
Link down Server Full hết hạn pass rồi bạn ơi !!, check hộ mình :D

vipbk
28-10-12, 01:41 PM
Link down Server Full hết hạn pass rồi bạn ơi !!, check hộ mình :D

của bạn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Kunedo
28-10-12, 01:50 PM
của bạn đây: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Vẫn bị báo như này bạn ơi :| Archive is Encrypted or Password Protected

vipbk
28-10-12, 02:49 PM
Vẫn bị báo như này bạn ơi :| Archive is Encrypted or Password Protected

mình vẫn download bình thường, chắc do mạng, bạn down lại lúc khác là dc

link thay thế: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Kunedo
29-10-12, 11:26 AM
mình vẫn download bình thường, chắc do mạng, bạn down lại lúc khác là dc

link thay thế: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Link ngon :D thanks bạn :)................................................ ..........

Kunedo
29-10-12, 11:34 AM
Ngoài patch mà chủ topic đã nêu trên thì còn patch nào sử dụng được cho sv này không nhỉ :-/, mình thử vài patch nó báo lỗi phiên bản

Kunedo
29-10-12, 12:37 PM
GameSever.zip và gameserver trong Server Full là giống nhau hay khác nhau vậy :|, 1 cái mình chạy được còn 1 cái thì vừa bật lên tắt đi luôn :|

helpme85
29-10-12, 04:31 PM
2 cái là 1 bạn nhé, cái gameserver.zip chỉ có mỗi gs thôi nên không run được.

anhvaem_n2s
29-10-12, 05:06 PM
đến thời điểm này chưa có game.exe nào fix đc lỗi dis khi xem thông tin hả các bác

kakakura
29-10-12, 05:11 PM
Không phải là không có client gì vì sv đó mặc định là gs đó không xem được thông tin người chơi chứ không phải lỗi đâu, muốn xem được thì liên hệ mấy Topic kia mua key mới được. chứ gs đó chủ yếu để off thui ;)

helpme85
29-10-12, 05:21 PM
thông tin về bản này là share free dành cho offline mà ;)) và theo mình nghĩ cũng là hàng show để nó bán gs full.

nguyenzan
30-10-12, 05:09 PM
Bạn nào có các bản auto của sv này cho mình xin với....
Xin cảm ơn

chiphoine92
01-11-12, 03:27 PM
Nguồn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Thông tin Sv mình chưa test nên chưa Update được, Sẽ test hoặc Anh Em nào test mình sẽ Upload lên sau. Mình đang làm GS chuẩn rồi Upload.

Thông tin Server:

Add được đồng
Trang bị đồng hành
Khóa bảo vệ.

Anh Em Chú Ý: Mình test việc chép setting với script từ SV cũ của mình sang không làm ảnh hưởng đến việc MẶC ĐỒ PET hay ADD PET + ... Anh Em chép thử qua để đỡ phải VIỆT HÓA 1 số thứ lại.

NẾU ai chạy GC của SV Này thì chú í nếu không tăng được Level lên hơn 99 thì vào script/player/setmaxlevel.lua để sửa nhé.

ScreenShot:

Link Down Gameserver: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass giải nén: gamezone.vn
Download Server Full: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass giải nén: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Client của mình đang dùng : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Đã Update Patch bạn lamvh share!

Các Bạn chép setting với script của các bạn vào cho chuẩn, vì setting và script của mình sửa loạn xị ngậu lên, chép vào mất công các Bạn sửa ID Item mới Add hoặc KTC.

Chạy GC để Giao dịch được đồng :) .
Bạn nào down ban trước chưa chạy được thì download lại nhé.

Thông tin Database:

SET FOREIGN_KEY_CHECKS=0;

-- Table structure for `account`
DROP TABLE IF EXISTS `account`;
CREATE TABLE `account` (
`Id` int(11) NOT NULL AUTO_INCREMENT,
`loginName` char(32) NOT NULL,
`password_hash` char(64) NOT NULL,
`email` varchar(50) NOT NULL DEFAULT '',
PRIMARY KEY (`Id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=16 DEFAULT CHARSET=utf8;

-- Table structure for `serverlist`
DROP TABLE IF EXISTS `serverlist`;
CREATE TABLE `serverlist` (
`id` int(11) NOT NULL AUTO_INCREMENT,
`servername` varchar(50) CHARACTER SET utf8 NOT NULL DEFAULT '',
`interfaceurl` varchar(100) CHARACTER SET utf8 NOT NULL DEFAULT '',
PRIMARY KEY (`id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=3 DEFAULT CHARSET=gb2312;

-- Table structure for `jxsf8_paycoin`
DROP TABLE IF EXISTS `jxsf8_paycoin`;
CREATE TABLE `jxsf8_paycoin` (
`jbcoin` int(11) unsigned NOT NULL DEFAULT '0',
PRIMARY KEY (`id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=2 DEFAULT CHARSET=gb2312;

-- Table structure for `jxsf8_paylog`
DROP TABLE IF EXISTS `jxsf8_paylog`;
CREATE TABLE `jxsf8_paylog` (
`addcoin` int(11) unsigned NOT NULL DEFAULT '0',
`time` datetime NOT NULL,
PRIMARY KEY (`id`)
) ENGINE=InnoDB AUTO_INCREMENT=50 DEFAULT CHARSET=gb2312;

anh ơi sao em không dùng được đồ Trang bị đồng hành và không dùng được chân nguyên

vipbk
01-11-12, 03:57 PM
anh ơi sao em không dùng được đồ Trang bị đồng hành và không dùng được chân nguyên

server này không có chân nguyên nha bạn

trang bị pet dùng bình thường, xem hướng dẫn trang 1

chiphoine92
01-11-12, 04:06 PM
server này không có chân nguyên nha bạn

trang bị pet dùng bình thường, xem hướng dẫn trang 1

sao em add được chân nguyên mà a dùng bản pat nào vây em dùng bản của kiếm thế phát lộc có được không a?:-?

helpme85
03-11-12, 05:33 AM
chân nguyên add được ko dùng được, item pet thì kiếm cái patch nào có item thì copy folder setting\item qua gs đang dùng là được.

hitlezan
04-11-12, 11:21 AM
cho mình hỏi sv này có liên đậu vs thi đấu môn fai k , mà tại sao mình chạy sv này k có túi tân thủ vậy

trungbe00
17-11-12, 12:20 PM
cho mình hỏi nick pass để vào sv này với

vipbk
17-11-12, 01:03 PM

chạy server bằng tool có sẵn, làm gì có nick pass

Lãng Tử Sầu
17-11-12, 03:34 PM

Dùng Navicat để create account. Nếu chưa biết những thao tác cơ bản với Server Kiếm Thế thì xin đọc các bài viết hướng dẫn của Mod Trần Toại, Phiên Nha Trang hoặc của các bạn khác. Chúc Bạn thành công.

kentak
19-11-12, 06:44 PM
Mình đang xài server của daikimvuong1 (không có trang bị pet) mà muốn dùng với sv này thì làm sao vậy mọi người

vipbk
19-11-12, 06:47 PM
Mình đang xài server của daikimvuong1 (không có trang bị pet) mà muốn dùng với sv này thì làm sao vậy mọi người

bạn chuyển qua server này, xóa script + Setting, chép của server daikimvuong1 vào

kentak
19-11-12, 08:25 PM
bạn chuyển qua server này, xóa script + Setting, chép của server daikimvuong1 vào

Như vậy là mình phải xóa script + setting của server 3-9 này, rồi chép script + setting qua là được phải không bạn
À còn client thì xài cái của daikimvuong1 đc ko hay phải dùng của Lãng Tử Sầu hả bạn.

vipbk
19-11-12, 11:38 PM
Như vậy là mình phải xóa script + setting của server 3-9 này, rồi chép script + setting qua là được phải không bạn
À còn client thì xài cái của daikimvuong1 đc ko hay phải dùng của Lãng Tử Sầu hả bạn.

chính xác.
client bạn phải dùng của LTS, sau đó đồng bộ server qua client

Kunedo
20-11-12, 03:47 PM
Nó đứng ở đoạn đang tạo nhân vật vậy :-?

vipbk
20-11-12, 06:31 PM
@Kunedo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Kunedo
20-11-12, 08:32 PM
@Kunedo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

À đúng rồi quên chưa chỉnh lại đặt tên :D, thanks

asdy13
21-11-12, 01:18 AM
server này hình như ko reset bos hải tặc , săn chỉ dc 1 lần , qua ngày vẫn 0

boyganz
21-11-12, 07:38 PM
mình khởi động kg_goddessd bị tắt.Ai giúp mình với

vipbk
21-11-12, 07:40 PM
mình khởi động kg_goddessd bị tắt.Ai giúp mình với

1. config IP về 127.0.0.1
2. config Mysql: đổi pass thành 1234

boyganz
21-11-12, 07:44 PM
1. config IP về 127.0.0.1
2. config Mysql: đổi pass thành 1234

khởi động được rồi đến KG_BishopD_Fix lại bị dis

vipbk
21-11-12, 07:52 PM
tạo database jxaccount rồi import file jxaccount vào db vừa tạo

boyganz
21-11-12, 07:55 PM
tạo database jxaccount rồi import file jxaccount vào db vừa tạo

chạy được hết rồi xong chạy gs1 thì bị đis hix

boyganz
21-11-12, 08:39 PM
giúp mình với nào =((
này thì 30 charrrrrrr

chạy được hết rồi xong chạy gs1 thì bị đis hix

giúp mình với nào =((
30 charrrrr

orion_vista
12-12-12, 12:32 AM
Ai up lại link sever này với ! thank

vipbk
12-12-12, 08:32 AM
Ai up lại link sever này với ! thank

tamhuyet
12-12-12, 01:42 PM
sao mình chạy gamesever xong hết máp thìa bị out ra là sao vậy các bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

yasichiaki
12-12-12, 02:21 PM
sao mình chạy gamesever xong hết máp thìa bị out ra là sao vậy các bạn <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Chạy mỗi gs với gc ko diss hơi phí :|

kung.zd
12-12-12, 11:21 PM
cái này phải crack à................

vipbk
12-12-12, 11:38 PM
không cần crack, cách chạy sv xem #122

tamhuyet
12-12-12, 11:49 PM
Chạy mỗi gs với gc ko diss hơi phí :|

mình đã chạy hết goddess + logsever + bishop +gamecater ngon lành mỗi cái gamesever là dow xong là dis luôn , phải làm sao giờ các anh

accgame090590
15-12-12, 07:44 PM
mình sài server và patch này: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> tích hợp Wmware của tuan565 chĩnh ping về
IP 192.168.1.3 rồi.
giờ down gameServer hay server fulll ở trang 1 vứt vào server ở trên vậy các pro.
và chĩnh lại những gì để chạy(*)(*)(*)

vd_tt
12-01-13, 11:25 PM
có ai tìm ra được lỗi xem thông tin nhân vật chưa, chỉ mình với :Laluot_184:

vipbk
13-01-13, 09:15 AM
có ai tìm ra được lỗi xem thông tin nhân vật chưa, chỉ mình với :Laluot_184:

thjentu1102
22-01-13, 05:57 PM
cái gamecenter mình chạy ko đc. báo lỗi " This application has failed........."
có thiếu file nào ko vậy? hay phải chỉnh IP hoặc execute file SQL vào nữa ko vậy?
ai chỉ dùm với (mem mới)

linhpl2001
22-01-13, 06:41 PM
cái gamecenter mình chạy ko đc. báo lỗi " This application has failed........."
có thiếu file nào ko vậy? hay phải chỉnh IP hoặc execute file SQL vào nữa ko vậy?
ai chỉ dùm với (mem mới)
Lấy GC của a3pick mà chạy 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

thjentu1102
22-01-13, 06:59 PM
Lấy GC của a3pick mà chạy 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

vậy cũng đc ah? mình cứ nghĩ gamecenter của sever nào thì chạy cua sever đó chứ
vậy còn cái GS1 thì sao hả bạn. mình chạy ko chạy đc.nó nháy 1 cái là mất luôn

linhpl2001
22-01-13, 07:15 PM
Coi đúng ip nhau chưa hay còn thiếu gì ko

thjentu1102
22-01-13, 07:26 PM
mình chắc là ko sai gì đâu.vì chẳng chỉnh sửa gì
bỏ cái GS1 khác vào vẫn chạy tốt mà. trừ cái của sever này ra. GS1 GS2 GS3 GS4 bị hết như thế

ninhmca
23-01-13, 04:10 PM
mình chắc là ko sai gì đâu.vì chẳng chỉnh sửa gì
bỏ cái GS1 khác vào vẫn chạy tốt mà. trừ cái của sever này ra. GS1 GS2 GS3 GS4 bị hết như thế

lấy cái bản mới <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> về copy vào bản cũ rồi chạy

kakaken2071
24-01-13, 10:13 AM
Cho mình hỏi sv này có chạy không có Visual theo hướng dẫn của nghịch tử được không ạ?

jxonline2
24-01-13, 01:37 PM
Server giới hạn 1000 skill có ai biết fix ko ?

ninhmca
25-01-13, 04:28 PM
Server giới hạn 1000 skill có ai biết fix ko ?

hoaintv
20-03-13, 09:42 AM

Thông tin Server:

Add được đồng
Trang bị đồng hành
Khóa bảo vệ.

bác hướng dẫn cài chi tiết được ko. $-)

vipbk
20-03-13, 09:53 AM
bác hướng dẫn cài chi tiết được ko. $-)

lynk_kid
20-03-13, 09:53 AM

Thông tin Server:

Add được đồng
Trang bị đồng hành
Khóa bảo vệ.

cho em hỏi server này đưa lên online để kinh doanh có sao không ạ mấy bác

ltasa93
25-03-13, 09:38 AM
cho em hỏi server này đưa lên online để kinh doanh có sao không ạ mấy bác

bản này bị lỗi đeo được đồ thường vào pet, chỉ cần xóa file equiproom.lua trong cái thư mục ui ở patch là đeo đồ thường vào pet dc