PDA

View Full Version : [KT] Cho mình hỏi về cách add trang bị vào túi tân thủ

jakanbeo456
01-09-12, 01:42 PM
cấu hình máy mình
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chơi net nên hơi yếu
mình làm sv không cài svl 2005
làm sao để add thêm trang bị 180 và 150 và những cái item vào túi tân thủ vậy thanks cho bạn nào giúp minh :x

nguyenduccu
01-09-12, 04:05 PM
cấu hình máy mình

chơi net nên hơi yếu

mình làm sv không cài svl 2005
làm sao để add thêm trang bị 180 và 150 và những cái item vào túi tân thủ vậy thanks cho bạn nào giúp minh :x

trước khi đặt câu hỏi lên trang <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhé bạn

vipbk
01-09-12, 04:40 PM
Mở file túi tân thủ:
gameserver\script\event\minievent\newplayergift.lu a

Chỉnh sửa tùy ý

miucon20
18-10-12, 04:53 PM
Còn phải chỉnh ở đâu nưa thì mới hiển thị trong túi tân thủ đc vậy. Mình thêm vào nhưng chẳng thấy hiện thêm gì khác cả

vipbk
18-10-12, 07:12 PM
Còn phải chỉnh ở đâu nưa thì mới hiển thị trong túi tân thủ đc vậy. Mình thêm vào nhưng chẳng thấy hiện thêm gì khác cả

reload script chưa mà được :-?