PDA

View Full Version : [KT] Giúp mình vấn đề Tạo Lockpassword trong navicat

lyvanbethao
31-08-12, 04:12 PM
mình add thêm tab lockpass với chỉ số như sau <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp
như vậy giá trị mặc định của lockpassword là null vào game >>>> báo lõi không cho vào tắt gs khi mình sửa lại thành 123456 vào game bình thường bấm pass rương 123456 thì khóa ok mở ok . như vậy suy ra tạo như thế nào để lookpassword = 0 chứ khong phải null thì có thể tạo dc mả khóa ngay trongg game chứ không phải tạo
trong navicat pro nào giúp với ( làm thế nào tạo thêm tab lockpassword mà giá trị mặc định nó là 0 ) cám ơn các bạn nhiều vấn đề này 3 ngày nay chưa làm dc hjx hjx yahoo mình là : mattroimoi111 ai rãnh TW củng dc cám ơn

accelan006
31-08-12, 04:23 PM
chạy query

CREATE TABLE `account` (
`lockpassword` int(12) NOT NULL DEFAULT '0'
)
ENGINE=InnoDB DEFAULT CHARSET=utf8

thử xem thế nào...............................

lyvanbethao
31-08-12, 04:40 PM
chỉ rõ hơn tí đi mod chạy quỷe là như thế nào mình gà sory :(

nghichtu91
31-08-12, 04:45 PM
pm yh đi làm cho :-S ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

lyvanbethao
31-08-12, 06:15 PM
pm yh đi làm cho :-S ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

mattroimoi111 pm yahoo roi không thấy hồi âm

daikimvuong1
31-08-12, 06:51 PM
mình add thêm tab lockpass với chỉ số như sau <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .bmp)
như vậy giá trị mặc định của lockpassword là null vào game >>>> báo lõi không cho vào tắt gs khi mình sửa lại thành 123456 vào game bình thường bấm pass rương 123456 thì khóa ok mở ok . như vậy suy ra tạo như thế nào để lookpassword = 0 chứ khong phải null thì có thể tạo dc mả khóa ngay trongg game chứ không phải tạo
trong navicat pro nào giúp với ( làm thế nào tạo thêm tab lockpassword mà giá trị mặc định nó là 0 ) cám ơn các bạn nhiều vấn đề này 3 ngày nay chưa làm dc hjx hjx yahoo mình là : mattroimoi111 ai rãnh TW củng dc cám ơn

để mình chỉ cho vào web làm cho để nha bạn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chọn jxaccount -> chọn tiếp acount thôi để mình làm cái video nhỏ gọn là song

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nghichtu91
31-08-12, 07:51 PM
mattroimoi111 pm yahoo roi không thấy hồi âm

lúc đó off ma hồi âm :-h .......................