PDA

View Full Version : [KT] Cho hỏi lỗi gì đây ạ?

khoa135789
30-08-12, 11:58 PM
Lấy 2 map Thiên Quỳnh Cung với Vạn Hoa Cốc, lúc vào thì hiện như vầy. Có ai biết cách vào được 1 mình không ạ? À còn nữa, làm sao chỉnh được đường dẫn screenshot trực tiếp lun ạ? Cảm ơn :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Sesshomaru
31-08-12, 12:01 AM
Đơn giản cấp của bạn quá cao.Bạn mở thêm giới hạn cấp nhưng đã ko để ý đến giới hạn của Thiên Quỳnh Cung.Thay đổi thôi là được

kakakura
31-08-12, 12:02 AM
Lấy 2 map Thiên Quỳnh Cung với Vạn Hoa Cốc, lúc vào thì hiện như vầy. Có ai biết cách vào được 1 mình không ạ? À còn nữa, làm sao chỉnh được đường dẫn screenshot trực tiếp lun ạ? Cảm ơn :)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Do cấp bạn cao quá, cấp 200 mà Thiên quỳng cung đâu có cho cấp cao quá dô đâu nên bị vậy .

Điểu chỉnh cấp lại và test xem sao :)

khoa135789
31-08-12, 12:03 AM
Vậy mình thay đổi giới hạn cấp của Thiên Quỳnh Cung với Vạn Hoa Cốc như thế nào ạ?

vanluong92
31-08-12, 01:08 AM
gameserver\script\task\treasuremap\npc\entrancenpc .lua
Tìm
tbLevelLimit
Thấy
local tbLevelLimit = {
[1] = 151, --mặc định 50
[2] = 151, --mặc định 80
[3] = 151,
}
Chỉnh lại theo ý bạn :)