PDA

View Full Version : [KT] Có ai giúp mình Fix lỗi tạo nhân vật bị mặc định 5000 V đồng thường với

obstinate
30-08-12, 11:14 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Có pro nào giúp mình với

kakakura
30-08-12, 11:16 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

Có pro nào giúp mình với

Tạo một nhân vật khác với account khác xem sao , vì khi bạn tạo nhiều acc cùng một tài khoản thì acc đầu tiên bạn đã add đồng thường thì mấy nhân vật khác trong accuont đó cũng sẽ có số đồng tương ứng.

obstinate
30-08-12, 11:28 PM
Oh, mình thật là sơ xuất, cứ đi tìm tận đâu đâu, hóa ra lý do là vậy, cám ơn bạn nhé !

kakakura
30-08-12, 11:33 PM
Oh, mình thật là sơ xuất, cứ đi tìm tận đâu đâu, hóa ra lý do là vậy, cám ơn bạn nhé !

Không có gì vì cái này do data nó chỉ lưu cái accuont chứ không có lưu từng nhân vật nên vậy :)... cái đó không lỗi gì cả :)