PDA

View Full Version : [KT] Xóa item trên KTC

mrlouislee
29-08-12, 03:08 PM
mình cần người chỉ cách xóa item trên KTC - vì là newbie nên chưa rõ nên cần người chỉ giúp từng bước một :(

accelan006
29-08-12, 03:35 PM
vào coinshop.txt (đồng) hoặc bindcoinshop.txt (đồng khóa) không bán cái nào thì xóa đi.

2 file đó nằm trong thư mục settings > ibshop

xóa xong khỏi đồng bộ client cũng dc :)

mrlouislee
29-08-12, 03:38 PM
vào coinshop.txt (đồng) hoặc bindcoinshop.txt (đồng khóa) không bán cái nào thì xóa đi.

2 file đó nằm trong thư mục settings > ibshop

xóa xong khỏi đồng bộ client cũng dc :)

đồng bộ client là như nào bạn :( , thông cảm mới làm nên không biết :( mà sửa trong gamecenter hay gamesever :(

Linh_JX
29-08-12, 03:39 PM
đồng bộ client là như nào bạn :( , thông cảm mới làm nên không biết :(
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

mrlouislee
29-08-12, 03:43 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

thế là bây giờ mình sửa trong gamesv , sửa xong copy cái đó sang client paste vào hả :(

satthusoi
29-08-12, 03:56 PM
não ngắn team đây bố làm cho =))

accelan006
29-08-12, 04:03 PM
đồng bộ client là như nào bạn :( , thông cảm mới làm nên không biết :( mà sửa trong gamecenter hay gamesever :(

không cần đồng bộ, sửa cả trong gamecenter và gameserver. nhớ chừa 1 dòng trống cuối cùng trong file đã sửa không là sẽ mất 1 item cuối

--- Chế độ gộp bài viết ---

không biết bạn clone acc hay sao nhưng bạn có thấy nói như vậy là khinh người?

Linh_JX
29-08-12, 04:04 PM

không ai vừa vào là pro đâu cậu ! khinh zị dễ ăn gạch

satthusoi
29-08-12, 04:10 PM
tớ với nó là bạn mà =))
còn ai kêu tớ clone thì check hộ ocn IP :))

mrlouislee
29-08-12, 04:11 PM
bạn rảnh không pm yh mình iloveyoubaby_1612 r` teamview mình xem cái lần sau mình còn làm :( . nói thật là 2 ngày rồi ngồi xóa mà k đc. :|

vipbk
29-08-12, 04:23 PM
Chỉnh sửa ở gs rồi đồng bộ qua gc, không cần đồng bộ client