PDA

View Full Version : [JX] Anh ThaiHoa ơi cho em hỏi 1 vấn đề ạ!

boyhp116
29-08-12, 02:40 PM
Anh ơi cái sv e đang dùng có nhạc rồi nhưng em muốn âm thanh xuất chiêu của từng phái mà nó lại không có .. Anh chỉ cho em cách chèn nhạc vào tiếng của từng phái khi xuất chiêu được không ạ? ( VD thằng thiên vương mỗi lần nó xuất chiêu nó kêu HƯA HƯA HƯA ấy =)) .. Các nhạc của thành thị hay thôn làng, hiệu ứng thì đều có rùi anh ạ !

thaihoa91
29-08-12, 06:38 PM
Anh ơi cái sv e đang dùng có nhạc rồi nhưng em muốn âm thanh xuất chiêu của từng phái mà nó lại không có .. Anh chỉ cho em cách chèn nhạc vào tiếng của từng phái khi xuất chiêu được không ạ? ( VD thằng thiên vương mỗi lần nó xuất chiêu nó kêu HƯA HƯA HƯA ấy =)) .. Các nhạc của thành thị hay thôn làng, hiệu ứng thì đều có rùi anh ạ !

Client\data\sound.pak

Thiếu thằng đó, ra ngoài tiệm net copy về là xài dc !

boyhp116
30-08-12, 08:38 AM
Client\data\sound.pak

Thiếu thằng đó, ra ngoài tiệm net copy về là xài dc !

Anh ui hình như cái FILE đó nó nằm trong client của VNG đúng không ? E có thấy nó rùi mà. Vẫn chưa kêu anh à :(

thaihoa91
30-08-12, 08:39 AM
Anh ui hình như cái FILE đó nó nằm trong client của VNG đúng không ? E down về là đc sao phải ra tiệm net :P

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

boyhp116
30-08-12, 08:46 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Anh ui e thấy nó trong DATA rùi,. Mà vẫn chưa kêu :( .. E thích mỗi cái tiếng của thằng ku Thiên Vương với thằng Thiên Nhẫn nội công mà nó cứ câm :-<

jxvietnam
30-08-12, 09:12 AM
Vào client/config.ini thử xem có sound.pak trong đó chưa

boyhp116
30-08-12, 09:26 AM
Vào client/config.ini thử xem có sound.pak trong đó chưa

Dạ anh ơi có rùi... Xuất chiêu vẫn chỉ có tiếng của chiêu thức chứ nhân vật nó không có kêu :(

thaihoa91
30-08-12, 03:36 PM