PDA

View Full Version : [KT] Skill của sever a3pic đánh dc nhưng không thầy hình ảnh !

lyvanbethao
29-08-12, 11:42 AM
nếu sài sever của ảpic không thì ok mấy skill đó (skill MTCC TYK) nhưng lai khong sử dụng dc skill buff nga my
còn sài cách chạy thêm 1 sub gsdb thì nga my buff dc nhưng (skill MTCC TYK) đánh nhảy damge nhưng khong thấy hình ảnh
còn nhiều skill khác nửa là sau vậy mấy pro ? helppp

kakakura
29-08-12, 01:03 PM
nếu sài sever của ảpic không thì ok mấy skill đó (skill MTCC TYK) nhưng lai khong sử dụng dc skill buff nga my
còn sài cách chạy thêm 1 sub gsdb thì nga my buff dc nhưng (skill MTCC TYK) đánh nhảy damge nhưng khong thấy hình ảnh
còn nhiều skill khác nửa là sau vậy mấy pro ? helppp

Mình vẫn chưa hiểu ý bạn cho lắm , nếu sài sv a3pick thì mình thấy ok skil hết mà và skil buff máu Từ Hành phổ độ vẫn dùng được mà còn về MTCC TYK là gì nhĩ . ( không hiểu cho lắm ai biết đừng cười nha ;)) )

ngockiem
29-08-12, 02:23 PM
MTCC TYK là skills mật tịch cao cấp thúy yên kiếm đó
còn mấy cái skills đó thì
là do game.exe ko hỗ trợ , nên ko thấy :D

lyvanbethao
29-08-12, 03:42 PM
ủa sao bạn buff dc skill 3x của nga my theo mình nghỉ nếu chấp nhận buff skill đó dc thì sẻ không thấy hình ảnh skill MTCC TYK và ngược lại đang cần giúp nè

vipbk
29-08-12, 04:25 PM
- Skill MTCC TYK là chiêu rất quan trọng khi pk của phái này

- Dùng gs a3 với game.exe là dùng dc chiêu này nhưng NM ko buff được

lyvanbethao
29-08-12, 08:02 PM
đúng rồi dùng gs a3 ok hết chỉ - nga my ko buff dc nhưng ngược lại để nm buff dc thi không thấy skill này :(

mrkutepro
29-08-12, 08:23 PM
Nga mi đánh bình thường nhé, do các bạn định nghĩa mới quá nên gs a3pick nó không hiểu thôi! Có gì mình viết hướng dẫn sửa cho

lyvanbethao
29-08-12, 08:27 PM
Nga mi đánh bình thường nhé, do các bạn định nghĩa mới quá nên gs a3pick nó không hiểu thôi! Có gì mình viết hướng dẫn sửa cho

fix dc nga my luon thì còn gì bằng nhanh nhé bác em đang hóng đây:-*