PDA

View Full Version : [KT] Đăng kí trên web site để lưu vào database localhost

minzkool
28-08-12, 12:48 PM
bác nào chỉ em với e mới mua 1 trang xong nhưng chưa biết phải làm thế nào . làm sao đắng kí account trên web host để nó lưu vào database của xampp :D vì host của em không hỗ trợ localhost chỉ dùng MySQL server

daikimvuong1
28-08-12, 03:08 PM
bác nào chỉ em với e mới mua 1 trang xong nhưng chưa biết phải làm thế nào . làm sao đắng kí account trên web host để nó lưu vào database của xampp :D vì host của em không hỗ trợ localhost chỉ dùng MySQL server

share ra cho mọi người đi rồi có người làm đc ah

minzkool
28-08-12, 03:24 PM
mình mua 1 trang miền 1 hostting tuyetkiem.biz giờ làm đăng kí ko được chả hiểu kiểu gì nản thế bác nào biết làm pmm yahoo em cái hn.ngao :D thanks

khactai
28-08-12, 04:09 PM
mình mua 1 trang miền 1 hostting tuyetkiem.biz giờ làm đăng kí ko được chả hiểu kiểu gì nản thế bác nào biết làm pmm yahoo em cái hn.ngao :D thanks
đăng nhập vào cái tên miền mới mua sau đó trỏ về con ip mà máy bạn chạy web

minzkool
28-08-12, 05:02 PM
đăng nhập vào cái tên miền mới mua sau đó trỏ về con ip mà máy bạn chạy web

web tên miền là sao bác cpanel à ? hay phpmyadmin

minzkool
01-09-12, 05:58 PM
bác nào giúp em khoản này cái cái này em chịu chết :D

nguyenduccu
01-09-12, 06:05 PM
bác nào giúp em khoản này cái cái này em chịu chết :D
Thứ nhất bạn phải cài cái phần mềm webserver trên máy của bạn
thứ 2 : mở port cổng 80 cho webserver
thứ 3: lên cpanel của web bạn mua add ip của bạn vô ( IP wan , muốn biết thì lên trang whatismyip.com )
nó sẽ có số như thế này 123.123.123.123:80 , nghĩa là ip của bạn phải thêm số 80 nó là port của web

bạn không thể tạo database trên web bạn mua để nó trỏ về ip của bạn vì không thể nào kết nối được database 2 nơi cả, bạn chỉ lấy web bạn mua làm domain cho web localhost của bạn

minzkool
01-09-12, 06:31 PM
Thứ nhất bạn phải cài cái phần mềm webserver trên máy của bạn
thứ 2 : mở port cổng 80 cho webserver
thứ 3: lên cpanel của web bạn mua add ip của bạn vô ( IP wan , muốn biết thì lên trang whatismyip.com )
nó sẽ có số như thế này 123.123.123.123:80 , nghĩa là ip của bạn phải thêm số 80 nó là port của web

bạn không thể tạo database trên web bạn mua để nó trỏ về ip của bạn vì không thể nào kết nối được database 2 nơi cả, bạn chỉ lấy web bạn mua làm domain cho web localhost của bạn

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

nguyenduccu
05-09-12, 01:14 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

" Địt Cụ Mày: AE vào tuyetkiem.biz chơi đê kaka",
sau 1 vài lần chỉnh hộ nó, xong giờ chạy xong xuôi nó vào sv mình dùng acc spam này, đúng là cái loại ăn cháo đá bát.... AE giờ thấy thằng nào có yahoo hn.ngao thi cho nó next đib-(

địa chỉ IP của nó là <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> . cũng là đỉa chi web và server game của nó

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> link mình cho nó nó còn không biết sửa

Chỉ mở map 115 Tàn Tích Dạ Lang, Đào Hoa Nguyên , Thị Trấn Bạch Tộc ( 3 Map này bên Thạc Cổ Trấn ) 55 Tương Dương, 115 Tàn Tích Cung A Phòng , Tần Lăng Từ Tần 1 Đến Tầng 5 . Quý đồng đạo không phù bằng skill Di Hình Hoán Ảnh để tránh những điều đáng tiệc xảy ra., YAHOO : voicoi.info ( nick của mình để trên trang của nó đủ biết nó gà đến cỡ nào, vậy mà giở trò mất dạy )

vipbk
05-09-12, 05:03 PM
@nguyenduccu: mình sửa lại nội dung cho phù hợp, tránh post từ ngữ thô tục, xúc phạm người khác ...

nguyenduccu
05-09-12, 05:32 PM
@nguyenduccu: mình sửa lại nội dung cho phù hợp, tránh post từ ngữ thô tục, xúc phạm người khác ...
em copy trên yahoo xuống mà. o:-)

bữa trước chỉnh cho 1 thằng trên VPS , đang chỉnh nó mẹ mẹ cha cha đã ức chế, sau này nó pm nhở chỉnh hộ vì VPS hết hạn nên cho nó next luôn, đến thằng này tưởng nó thế nào nc lịch sự ai dè cũng bát nháo,
Mình nhiệt tình giúp , chả được gì, lại bị nó chơi xỏ , ^_^