PDA

View Full Version : [MU] Share Trang Home Vừa Mới Rip By Domino9990 [Hot]

Domino9990
27-08-12, 03:48 PM
Rip Cái Skin Home Mu Thiết Long xã Stree Share Cho Anh EM :D..

DEMO :

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Ai NÉm Đá Tớ Thù Suốt Đời

Jackieldm
27-08-12, 04:43 PM
Không phải là ném đá, hình như cái mình nhớ có người share rồi thì phải. Nhưng Share gần full :) Chứ không phải hàng VIP. Nhưng Thanks bạn nhiều

Domino9990
27-08-12, 06:45 PM
Không phải là ném đá, hình như cái mình nhớ có người share rồi thì phải. Nhưng Share gần full :) Chứ không phải hàng VIP. Nhưng Thanks bạn nhiều

Hàng Này làm gí có ai share fulll..... Cậu Nhớ Nhầm rồi đó........

sunhide
27-08-12, 06:49 PM
Hàng Này làm gí có ai share fulll..... Cậu Nhớ Nhầm rồi đó........

Hào Hoa Công Tử
27-08-12, 07:03 PM
web này share nhiều rồi
thay cái bg thôi mà

Domino9990
28-08-12, 09:43 AM

àh hình như nó giống home mu truyền kỳ lúc trước...có news full....

takdcvne
01-09-12, 12:18 PM
Domino ơi xóa hết thông báo trên đó và viết thông báo mới kiểu gì vậy, mình mới tập làm home nên không biết

Domino9990
01-09-12, 12:29 PM
Domino ơi xóa hết thông báo trên đó và viết thông báo mới kiểu gì vậy, mình mới tập làm home nên không biết

cái này nó cập nhật từ forum... bạn sữa link forum trong index.html nhé......

takdcvne
01-09-12, 02:10 PM
cái này nó cập nhật từ forum... bạn sữa link forum trong index.html nhé......

Domino ơi thế giờ muốn có tin tức mình phải tạo forum rồi làm thế nào cho nó cập nhật lên trang chủ à bạn

hoainiemclub
01-09-12, 03:06 PM
được cái rất thích hàng của domino share ^^

takdcvne
01-09-12, 09:33 PM
các bác vào xem home em đẹp chưa nè, còn nhiều chỗ trống mà không biết sử dụng PTS [..]

Domino9990
04-09-12, 02:43 PM
Domino ơi thế giờ muốn có tin tức mình phải tạo forum rồi làm thế nào cho nó cập nhật lên trang chủ à bạn

Cậu vào index.htm sữa link forum lại thành của mình nhé........

-Mr.N-
12-09-12, 01:48 PM
đc lắm . 30 charrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr

kenbi
09-10-12, 08:56 PM
lâu lắm rồi mới quay lại với game online có lẽ đã được hơn 1 năm và thấy các bạn ở gamezone đã được 1 số bạn lên thành viên tâm huyết không biết các bạn còn nhớ tới mình :)