PDA

View Full Version : Fix Loading gunny 3.0 cho các mem

gamegn
26-08-12, 04:44 PM
Fix Loading gunny 3.0 cho các mem
Buồn Buồn ngồi nghịnh vộ tình phát hiện dc cái này keke
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> n.png
Link cho các bạn: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
có thiếu sót j` thì xin sorry
Cái này dành cho những ai có mắt thẩm mĩ

bbitvietnam
26-08-12, 05:30 PM
thẩm mĩ gì, cái đó fix dễ thui, còn cái loading của cậu xấu òm, lại lập topic nữa, vẫn cái loading đó spam quá

razent
26-08-12, 06:20 PM
Cái này cũng đẹp mà nhưng mình muốn nó đẹp hơn như loaddin của WebSite Edited By: Ariel. Thank bạn nhiều cố gắng phát triển nha

khocvibai1
26-08-12, 07:16 PM
ông chủ topic có nhận cài hộ không( có hậu tạ)
Bản DDt 3.0 của trminhpc ý :D
Fix gió + vh tiếng việt đầy đủ mình cám ơn :D

gamegn
27-08-12, 10:34 AM
ông chủ topic có nhận cài hộ không( có hậu tạ)
Bản DDt 3.0 của trminhpc ý :D
Fix gió + vh tiếng việt đầy đủ mình cám ơn :D

Ok mình cài hộ cho khỏi cần hậu tạ
thứ 7 cài cho
yahoo: tqp1997bd

gamegn
27-08-12, 10:40 AM
thẩm mĩ gì, cái đó fix dễ thui, còn cái loading của cậu xấu òm, lại lập topic nữa, vẫn cái loading đó spam quá

Ông nói dễ sao hok share
còn dìm hàng người ta nữa
Ông hok thấy cái câu
có thiếu sót j` thì xin sorry
ha sao zậy

khocvibai1
27-08-12, 11:33 AM
THanks cậu nhiều. Người tốt bh hiếm thật. hihihi
À nhớ là cài bản DDt 3.0 của đại ca trminhpc nha. Mình kết bản đấy quá. ;))

gamegn
27-08-12, 11:38 AM
THanks cậu nhiều. Người tốt bh hiếm thật. hihihi
À nhớ là cài bản DDt 3.0 của đại ca trminhpc nha. Mình kết bản đấy quá. ;))

Down hết về nhá. rồi mình cài. nhớ nha

khocvibai1
27-08-12, 11:48 AM
Cần down những gì Cậu nói luôn đi mình down 1 thể luôn :D
Cậu làm tốt mình chắn chắc 1 điều là sẽ hậu tạ cậu :D

gamegn
27-08-12, 06:04 PM
ms sever 2k8 bản SQL sever 10.50.1600
Notepad++
Abyss Web Server X1 link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( cái này cho nhẹ)
Vs cái sever fix gió của trminhpc : Forum: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

khocvibai1
27-08-12, 08:30 PM
ms sever 2k8 bản SQL sever 10.50.1600
Notepad++
Abyss Web Server X1 link: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> ( cái này cho nhẹ)
Vs cái sever fix gió của trminhpc : Forum: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

gamegn
27-08-12, 08:40 PM
tại mình đang sài vnpt nên hok zô dc tk fb trên mediafire
nên hok up đc sài dỡ cái nào backup dc

khocvibai1
27-08-12, 09:11 PM
tại mình đang sài vnpt nên hok zô dc tk fb trên mediafire
nên hok up đc sài dỡ cái nào backup dc

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> này đc ko.

gamegn
28-08-12, 07:05 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> này đc ko.

Version: 10.00.1600.22
hok dc

gamegn
28-08-12, 07:55 AM
SQL nek`
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
chờ tí xíu up thêm nữa

gamegn
28-08-12, 08:35 AM
SQL nek`
chờ tí xíu up thêm nữa
cái này + với cái trên là dc
tại đang up giữa chừng bị cup mạng

khocvibai1
28-08-12, 11:27 AM

gamegn
28-08-12, 11:53 AM
thứ 6 up luôn là ok. tại vì mắc thi

khocvibai1
29-08-12, 11:26 PM
thứ 6 up luôn là ok. tại vì mắc thi

Thứ 6 là 2/9 đc nghỉ. Cài luôn nha ông :X

gamegn
30-08-12, 06:08 PM
link nek` <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
cộng cái này thổi cần cái link của microsoft <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
sql có 2 cái này là ok