PDA

View Full Version : [MU] Share baner flash chưa edit cho anh em về sửa ;))

khuek8b
25-08-12, 10:34 PM
cái này trước làm cho a triết, nhưng lâu quá ko nhớ file fla để đâu, với lại bgiời công nghệ edit flash nó cao nên mình đoán ai cũng edit,cái này cứ dịch ngược ra mà edit, nếu mún nhanh dùng mấy cái sửa ảnh ấy, cái này chủ yếu thay ảnh thôi
nên share cái mẫu này ai thích thì mang về edit tí là được :D
link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

sunhide
25-08-12, 10:35 PM
cái này trước làm cho a triết, nhưng lâu quá ko nhớ file fla để đâu, với lại bgiời công nghệ edit flash nó cao nên mình đoán ai cũng edit,cái này cứ dịch ngược ra mà edit, nếu mún nhanh dùng mấy cái sửa ảnh ấy, cái này chủ yếu thay ảnh thôi
nên share cái mẫu này ai thích thì mang về edit tí là được :D
link : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
demo: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
giờ lại quảng cáo nữa ta ^^! add ảnh đi cậu.

khuek8b
25-08-12, 10:37 PM
mình đâu quảng cáo, lục ổ cứng thấy có mang lên thôi, chứ quảng cáo gì ở GZ này. ko nhớ để fla đâu nên ko up dc cho anh em, tìm thấy sẽ up :D

Jackieldm
26-08-12, 03:26 PM
Nhìn rất rất ấn tượng rất thích nhưng vẫn chưa biết chèn mấy cái Banner này vào web, vả lại giờ những tool nào chỉnh sửa flash đơn giản dễ sài chỉ mình với, có mấy file flash cũng khá đẹp nhưng chỉ nhìn chứ chưa chỉnh đc cái nào ngon. Vả lại cách chèn flash vào web nữa khó nhai quá :|