PDA

View Full Version : [MU] Share intro http://mu.gate.vn/Intro/Heras/

chuotkep
25-08-12, 03:48 AM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

lick dow:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass: chuotkep[-O<[-O<[-O<

Intro ThienMenh

lick dow
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

pass: chuotkep

9990domino
25-08-12, 01:24 PM
Upppppppppppppppppppppppppppppppppppp

jambovt05
25-08-12, 08:14 PM
Còn thiếu chữ Heras kìa.... với lại file flash :)
Hôm qua có xin nhưng tự RIP đc rồi...

vodkacb
25-08-12, 08:53 PM

cho topic xóa chữ hera đi để bạn nào dùng add chữ khác cho dễ.chứ k fải là thiếu

chuotkep
26-08-12, 05:02 AM

xóa đi cho lại còn nói L-)L-)L-)L-)

jambovt05
28-08-12, 06:06 AM
Chuột ơi......bạn xem có intro Mu Star ko, share mình với. Cả File PSD nhé.
Tks bạn

chuotkep
29-08-12, 07:20 PM
Chuột ơi......bạn xem có intro Mu Star ko, share mình với. Cả File PSD nhé.
Tks bạn

bên này có ng share mà bạn!!!

TheHades
29-08-12, 07:23 PM
ai làm giúp cái intro cho võ lâm private đi ^^! . Ai biết làm pm yahoo : monapquantai_honemlancuoi20063 share cho mình với nhé . Or hướng dẫn mình cũng được .

jambovt05
31-08-12, 08:16 AM
bên đó link die rồi..............................

chuotkep
31-08-12, 10:37 AM
bên đó link die rồi..............................

để tầm chiều chiều là có nhé.:">:">:">:">:">:">