PDA

View Full Version : [KT] Ai giúp mình về đưa kt lên onl vs

longauto
24-08-12, 03:52 PM
ai có thể giúp mình k! mình chỉnh ip theo các cách r! mình tạo card ảo! làm đủ mọi thứ! mình vào được sao máy khác lại sever bảo trì hoặc mất kết nối kiếm tra lại sever đang mở là sao! mình cảm ơn! mà đưa lên onl có cần vps k vậy! ai có thì hướng dẫn mình! mình cảm ơn!
Thanks = hành động

manhtu0103
24-08-12, 03:56 PM
ai có thể giúp mình k! mình chỉnh ip theo các cách r! mình tạo card ảo! làm đủ mọi thứ! mình vào được sao máy khác lại sever bảo trì hoặc mất kết nối kiếm tra lại sever đang mở là sao! mình cảm ơn! mà đưa lên onl có cần vps k vậy! ai có thì hướng dẫn mình! mình cảm ơn!
Thanks = hành động
Đưa tiền đây ta làm cho :))/:)/:)/:)/:)/:)

longauto
24-08-12, 03:58 PM
Đưa tiền đây ta làm cho :))/:)/:)/:)/:)/:)

cảm ơn bạn, bạn giúp thì giúp! đừng có giở thói tham lam! đừng spam ở đây

manhtu0103
24-08-12, 04:33 PM
cảm ơn bạn, bạn giúp thì giúp! đừng có giở thói tham lam! đừng spam ở đây
có tiền giải quyết nhanh dc bạn à........ko có tiền chờ mốc mồm nhé....Chém thế thui.....có bài viết hướng dẫn rồi bạn...bạn thử tìm lại đi.....ko khó lắm đâu..

longauto
24-08-12, 05:59 PM
có tiền giải quyết nhanh dc bạn à........ko có tiền chờ mốc mồm nhé....Chém thế thui.....có bài viết hướng dẫn rồi bạn...bạn thử tìm lại đi.....ko khó lắm đâu..

mình cũng làm như hướng dẫn! k được nên mới nhờ mọi người! :T

maxvolume
24-08-12, 06:52 PM
port kết nối được chưa bạn >:) 30 characters.

longauto
24-08-12, 08:09 PM
port kết nối được chưa bạn >:) 30 characters.

mình mở! và kết nói hết r! trừ port 6042

kakakura
24-08-12, 08:33 PM
mình mở! và kết nói hết r! trừ port 6042

Bạn mở port kiểm tra xem coi cái cổng đó có ok không, mà phải chạy sv mới test được nha <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dô đó mà test xem port đó mở ok chưa,
còn nếu bạn nói là bạn mở ok hết trừ cái 6042 thì không mở cái đó cũng được thêm thành cái khác như 6045.... miễn test ok là được.

dodt.1306
24-08-12, 08:48 PM
Bạn mở port kiểm tra xem coi cái cổng đó có ok không, mà phải chạy sv mới test được nha <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> dô đó mà test xem port đó mở ok chưa,
còn nếu bạn nói là bạn mở ok hết trừ cái 6042 thì không mở cái đó cũng được thêm thành cái khác như 6045.... miễn test ok là được.

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> nhiều khi bạn phải sử dụng port đó rồi ...thì nó mới check dc.....còn mở port xong mà check ko bao h` dc đâu

kakakura
24-08-12, 09:04 PM

Uhk trong bài mình có nói mà khi mở cổng đó phải chạy gs thì mới check được không chạy là không check được .:)

obstinate
25-08-12, 09:24 AM
Cái thằng manhtu0103 chuyên môn kiểu ném đá đại hội, éo biết trình độ thế nào mà cứ gào thét như cái thằng dở hơi, giúp người ta thì giúp ẹ đi, cứ cái kiểu khinh người, ó nó nhìn cũng ghét