PDA

View Full Version : [JX] Xin được các Pro chỉ giáo!

boyhp116
24-08-12, 07:59 AM
Em là newbie chơi jx .. Em đang chơi sv TSBD và e cũng có tìm hiểu cách sửa lại 1 số lỗi của sv bằng cách down ebook của a Nhox ... Nhưng có 1 số cái trong ebook không có nay em xin các Pro chỉ dạy cho em ạ.

Thứ nhất : Cái bản này có cái chiêu 6x của VD tự nhiên lại thành chiêu 12x của Ngũ Độc , em cũng có hỏi 1 cao thủ để fix bằng cách vào skill.txt = exel xem ô T là mã bao nhiêu rồi chỉnh lại đường dẫn trong Missle nhưng mà trong Missle toàn cái chữ aỏea j` j` ấy .. ( bản NOFONT) nên e chả biết chỉnh nó như nào nữa

Thứ 2 : Cái Chiêu Hàng Long Bát Vũ lúc nhân vật ngồi ngựa hoặc xuống ngựa nó hổng có đấm ( lúc xuống ngựa) ( ngựa nhảy lên và đấm lúc trên ngựa) như VNG mà nó cứ giơ tay lên làm cái chiêu vẫy Tô Hủ Tiếu 6x của TL mà chiêu thì vẫn xuất ra bình thường :(

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Cái cuối là em muốn xóa sạch cái xếp hạng cũ của sv .. E chơi 1 mình muốn đc hạng 1 cơ :L ... Nhìn trên cái BXH toàn cao thủ ở đâu đâu :L

Em xin cảm ơn các pro.. K phải vì e kém đâu nhé . E tự add đc map r đấy :x.. Chẳng qua vì k sớt đc ở đâu thôi ... Đừng đáp gạch em nhé ! ^^

thaihoa91
24-08-12, 08:08 AM
Skills nó ko như VNG dc, Settings thì cơ bản thui, chứ ko chuẩn VNG dc

Tham khảo bài skills: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

boyhp116
24-08-12, 08:23 AM
Skills nó ko như VNG dc, Settings thì cơ bản thui, chứ ko chuẩn VNG dc

Tham khảo bài skills: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Dạ cái này e cũng có học ở Ebook của a Nhox 4.0 .. Tại cái phông nó toàn chữ ảòea nên e cũng chả mò đc :(
Anh Hòa ơi a dạy e cách del hết cái Xếp Hạng cũ đi với ... E cứ bị Hạng 0 chán òm :(

vipbk
24-08-12, 08:57 AM
xếp hạng: mở goddess, bấm Manual Backup xong bấm ????? ở dưới
reset lại sv là dc

boyhp116
24-08-12, 09:18 AM
reset lại sv là dc

Anh ơi e đã làm và e đã được xếp hạng 2 nhưng mà hạng 2 là hạng của Phú hộ ( Bảng Phú Hộ đã đc reset) .. Còn mở Võ Lâm Cao Thủ vẫn toàn cái tên lạ hoắc ở đâu thôi :((

minhchau0309
24-08-12, 09:52 AM
Anh ơi e đã làm và e đã được xếp hạng 2 nhưng mà hạng 2 là hạng của Phú hộ ( Bảng Phú Hộ đã đc reset) .. Còn mở Võ Lâm Cao Thủ vẫn toàn cái tên lạ hoắc ở đâu thôi :((

xoá hết db cũ đi...xem nào............chơi 1 mìh cũg mún hạg nhất cơ à ^m^

boyhp116
24-08-12, 10:02 AM
xoá hết db cũ đi...xem nào............chơi 1 mìh cũg mún hạg nhất cơ à ^m^

Chơi 1 mình thì mới phải cần hạng chứ anh :( ... Ít ra cũng phải có số chứ :-<

--- Chế độ gộp bài viết ---

Dạ em làm được rồi anh ạ ! Em cảm ơn các anh nhé ! Có anh nào hỗ trợ em về mấy cái trên với :(

Learning
24-08-12, 10:13 AM
reset lại sv là dc
cứ làm như thế nào là đc .