PDA

View Full Version : [TLBB] Tool GM TLBB (update 2.9)

1st.TheKing
23-08-12, 08:04 PM
Hôm nay dạo iopq lòng vòng thì kiếm đc tool GM của TLBB của bọn tàu khựa, nên share cho ae quản lý nv dể hơn.
Link down:

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Pass Download:

Pass mặc định của GameZone tự hiểu
Ảnh:
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Cuối cùng box dev TLBB sống dậy đc vài phút =D>
Sắp tới sẽ share nhiều cái còn hay hơn :D
Tks vật vã nào :D, sau này còn share nhiều :))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Á á quên quên các bác lưu ý: file bọn tàu k tin tưởng đc cẩn thận Virus :D

1st.TheKing
23-08-12, 08:21 PM
Thanks giùm cái :)) đang săn tks|

legend1250
23-08-12, 08:24 PM
Bùn box TLBB thật xem và tải mà k tks đc 1 cái, chán ghê thôi thì đây là pic cuối share zậy :|

Chờ bạn nào Việt Hóa hay Anh Hóa lại thôi chứ tiếng TQ ko thì khó sài wá :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)

1st.TheKing
23-08-12, 08:27 PM
Chờ bạn nào Việt Hóa hay Anh Hóa lại thôi chứ tiếng TQ ko thì khó sài wá :))
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 1.png (<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)
Cười vui nhỉ :)) down xong không tks à :| mún chết k :-t :-w

kenzyphuc
23-08-12, 08:29 PM
em thanks rùi đó :))nhớ việt hóa xong cho em xin =))

reddwhisky
23-08-12, 09:10 PM
bạn nào có cái shop bản 4 lỗ của HH mà có vải bông tinh thiết vs bí ngân share mình với:(

Superman
23-08-12, 09:14 PM
giải nén được vài em virut :):)

lamthanhat
23-08-12, 09:27 PM
kis quét sao ko thấy virus nhỉ :-?

981872
29-08-12, 08:26 AM
mình thấy hàng của TheKing hầu như cái nào cũng có virus :|
mình là mình rất là nghi. không phải cứ Tàu, trung quốc là có virus. ăn thua cái khâu nhập hàng về VN thôi :-j

1st.TheKing
29-08-12, 10:53 AM
mình thấy hàng của TheKing hầu như cái nào cũng có virus :|
mình là mình rất là nghi. không phải cứ Tàu, trung quốc là có virus. ăn thua cái khâu nhập hàng về VN thôi :-j
Đa phần là thế bởi máy mình k có anti virus nên các file share thường có virus, nhưng giờ sài Notron bản quyền rùi cái tool này 100% gốc tàu :|

mjkenny
01-09-12, 04:30 PM
Lúc vào điền gì thế ?

songtu
17-03-14, 07:25 PM
Hôm nay dạo iopq lòng vòng thì kiếm đc tool GM của TLBB của bọn tàu khựa, nên share cho ae quản lý nv dể hơn.
Link down:

Pass Download:

Pass mặc định của GameZone tự hiểu
Ảnh:
Cuối cùng box dev TLBB sống dậy đc vài phút =D>
Sắp tới sẽ share nhiều cái còn hay hơn :D
Tks vật vã nào :D, sau này còn share nhiều :))

--- Chế độ gộp bài viết ---

Á á quên quên các bác lưu ý: file bọn tàu k tin tưởng đc cẩn thận Virus :D
pass là gì thế mọi người ??? ???????????????????????????

TLBBVN
16-12-14, 11:28 AM
pass là gì thế mọi người ??? ???????????????????????????

Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

dovantoi96
16-12-14, 11:35 AM
Uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp

Pass: gamezone.vn

Hãy viết tên miền đầy đủ của clbgamesvn ? (gợi ý câu trả lời: <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>)