PDA

View Full Version : [KT] Lỗi Bách bảo rương ai biết giúp em cái

nokia_htc
23-08-12, 05:58 PM
Quay bảo rương thì nó báo lỗi như vậy . Mấy file đó đều là file gốc sever em chưa chỉnh sửa gì cả . Ai giải quyết dùm em vs . Thank .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

dodt1306
23-08-12, 06:00 PM
Quay bảo rương thì nó báo lỗi như vậy . Mấy file đó đều là file gốc sever em chưa chỉnh sửa gì cả . Ai giải quyết dùm em vs . Thank .
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

Bác dùng server của ai....dùng bác xoắn...ko bị mấy lỗi linh tinh này đâu

cuga95
13-09-15, 04:00 PM
Em cũng bị cái lỗi này, pro nào fix được không ạ :((

na.ilusm89
13-09-15, 04:21 PM
Mình cũng không rõ do lỗi việt hóa thôi =)) Chuyển về file gốc thì ko bị nữa hình như nằm ở rate_start.txt Cái này nó mặc định font hay gì đó cứ chạm việt hóa ở baibaoxiang file nào đó thì bị lỗi quay mãi ko dừng làm lỗi ở SV chưa rõ nguyên nhân Việt Hóa mà bị lỗi

Sesshomaru
13-09-15, 04:28 PM
Lỗi quay mãi ko dừng là do việt hóa
Cái đoạn script ở GC là tiếng tàu,cái script ở GS là tiếng việt sẽ bị lỗi.Ví dụ ở tiếng tàu dịch sang tiếng việt là huyền tinh thì GC cũng phải viết là "huyền tinh"
Nói gọn là code BBR nhận một đoạn text làm cái quy định nhận thưởng.Text đó phải trùng cả ở GC và GS thì sẽ không lỗi.