PDA

View Full Version : [KT] Share túi tân thủ full <By Tuyết Kiếm>

minzkool
23-08-12, 09:55 AM
đây là túi tân thủ mình tổng hợp ở các túi tân thủ full của server mình

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

chức năng admin full
cập nhật danh vọng , thông báo toàn server , thẻ gm gọi boss đồ BV ST ..vv :D

AE thanks cái lấy tinh thần share

vipbk
23-08-12, 04:59 PM
- Đề nghị bạn up vài tấm hình demo chứ túi mà chỉ có các chức năng trên thì được share lâu lắm rồi

- Up lại link trong vòng 24h

daikimvuong1
23-08-12, 05:13 PM
linh die luôn rồi . muốn test thư coi có gì mới hok

lonelywofl38
23-08-12, 07:55 PM
Anh vipbk ............. cho em hỏi lỗi Can't load file newplayer.lua.............cách nào để fix anh

vipbk
23-08-12, 08:03 PM
do bạn chỉnh sửa sai hoặc sửa bằng notepad của Windows
chép lại túi gốc hoặc các túi được share trên 4r

minzkool
23-08-12, 08:18 PM
links mới cho AE

<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>

các bác thanks ủng hộ phát :)) ko có chức năng up ảnh từ máy tính à các bác :|

chả biết trang nào up ảnh lên mạng các bác thông cảm nhưng túi ngon các bác vào chém :D

kakakura
23-08-12, 10:10 PM
links mới cho AE

các bác thanks ủng hộ phát :)) ko có chức năng up ảnh từ máy tính à các bác :|

chả biết trang nào up ảnh lên mạng các bác thông cảm nhưng túi ngon các bác vào chém :D

Trang up ảnh đây, <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> .. gz cũng có trang up nữa mà, up lên cho anh em thưởng thức mới thank được chứ, chứ share là thank ha bạn, hay thì anh em mới thank /:)

minzkool
23-08-12, 10:29 PM
<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> 456.bmp<b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b> rterte.bmp
nó đây ạ

huylouis1996
23-08-12, 10:37 PM
Mình chỉ thấy thêm có 1 vài chức năng nhỏ :| còn đâu là nguyên bản túi của satthupro95

daikimvuong1
24-08-12, 02:40 PM
ừa đúng rồi thấy chẳng có gì mới cả .

cfcvnbg
24-08-12, 02:47 PM
Mình dùng Patch và Server của bạn này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Xin hỏi Add túi vào đâu vậy..Ai giúp mình với nhé

vipbk
24-08-12, 05:57 PM
Mình dùng Patch và Server của bạn này : <b><font color=red>[Chỉ có thành viên mới xem link được. <a href="register.php"> Nhấp đây để đăng ký thành viên......</a>]</font></b>
Xin hỏi Add túi vào đâu vậy..Ai giúp mình với nhé

gameserver1\script\event\minievent\

minzkool
25-08-12, 12:18 AM
Mình chỉ thấy thêm có 1 vài chức năng nhỏ :| còn đâu là nguyên bản túi của satthupro95

có chức năng addd đồng nhưng em cài win nó fomat mất cái túi đó rồi :(

nghichtu91
25-08-12, 10:12 AM
có chức năng addd đồng nhưng em cài win nó fomat mất cái túi đó rồi :(

sv 3pick mới add dc đồng ;)) >:)

minzkool
25-08-12, 12:50 PM
sv 3pick mới add dc đồng ;)) >:)
đang dùng server a3pick đó bạn hôm trước admin kiếm thế thần tài nó cho xong mất cái túi bác nào có code cho em em add vào túi tân thủ cái ;))

nghichtu91
25-08-12, 04:09 PM
đang dùng server a3pick đó bạn hôm trước admin kiếm thế thần tài nó cho xong mất cái túi bác nào có code cho em em add vào túi tân thủ cái ;))

me.AddJbCoin(số đồng) ......................................

lonelywofl38
25-08-12, 04:21 PM
Bác chủ Topic ơi........làm ơi cho thêm vài cái Demo nữa đi........nhìn thế zống của anh satthu rồi..........nhìn có thêm vài chức năng nhỏ
- Có cái +Ngựa Vip+ không biết ngựa của sever satthu làm hay ngựa tự add thêm